Bí kíp thi đỗ Ngoại Thương Khối A đây !!!!

• Thread starter hoangthuylinh1991
  • Ngày gửi
  • Replies 20
  • Views 11,921

H

hoangthuylinh1991

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào các em sĩ tử 12 :x
Đặc biệt là các em đang luyện thi vào đại học Ngoại Thương Khối A năm nay :x

Có lẽ đã từ lâu được trở thành sinh viên đại học NT đã trở thành niềm mơ ước của rất nhiều em học sinh trước ngưỡng cửa đại học bởi đại học NT đã từ lâu được xem như Havard Việt Nam với môi trường học tập hiện đại, sinh viên năng động, giảng viên đầu ngành giàu kinh nghiệm.

Chỉnh vì vậy, hôm nay chị muốn chia sẻ với các em kinh nghiệm ôn thi khối A trong giai đoạn nước rút này của chính bản thân chị 2 năm trước.

Đảm bảo em nào mà thực hiện nghiêm túc thì trường nào cũng đỗ luôn :x

Chị sẽ liên tục tổng hợp thêm kinh nghiệm từ bạn bè và những khối thi khác lên đây, các em chú ý theo dõi nha :x

Chúc các em học tập và ôn thi thật tốt :x

Download kinh nghiệm tại đây.

S

soccona1

chị ơi sao e không thấy link ạ :(( ..................................................................

T

traimuopdang_268

Cho em được gửi lời cám ơn chị hoangthuylinh :)

Bài viết của chị thực sự rất ý nghĩa. Nó là cả một quá trình. E sẽ cố gắng!

Rất mong chị chia sẻ nhiều hơn ạ :x ( Tụi e hiện giờ rất cần những lời góp ý chân tình như vậy )

E đang đau đầu vào vấn đề chọn trường chị à :(. Chị có bài viết nào giúp tụi e k ạ.

Cảm ơn chị LINH :x

Bạn nào k dowload được tài liệu của chị Linh thì dow ở đây nhá. Cái đó dow cũng cần có
chút kt tin học . T dow được rùi. để t up cho mọi ng nka.

Attachments

• [Megashare.vnn.vn]kinhnghiemthiKA.doc
    56.5 KB · Đọc: 0
Last edited by a moderator:
H

hoangthuylinh1991

Ừa chị cứ nhớ tình cảnh của chị 2 năm trước đây mà thương các em vô cùng >:D<
Các em yên tâm chị sẽ tổng hợp nhiều hơn nữa những kinh nghiệm thi cử của chị và bạn bè cho các em.

Chị quen up lên megashare, lần sau chị sẽ để link trực tiếp luôn, cho các em nhìn thấy rồi down luôn về, còn nếu có gì ko hiểu thì cứ hỏi chị sẽ hướng dẫn cách down.

Chị biết bây giờ các em đang băn khoăn và trăn trở về trường gì, ngành gì lắm vì sắp phải nộp hồ sơ rồi.Bây giờ chị sẽ ngồi viết luôn 1 bài về vấn đề này rồi tẹo nữa up lên nhé.

Các em có thắc mắc gì cứ hỏi chị với cả chị biết các em đang phải chịu rất nhiều áp lực nên cứ coi topic này như là nơi để mọi người xả stress đi, coi như mọi người cùng Tiếp sức mùa thi cho nhau nhé :x

Yêu các em :-*

S

soccona1

đọc xong cái văn bản của chị mà muốn đâm đầu vào ngoại thương quá, dân ngoại thương vốn năng động và được là sv ngoại thương là một niềm vinh dự lớn. hehe
mọi người ơi, tuần trc nữa thì e mất ngủ, tuần này thì như uống nhầm thuốc ngủ, ngủ cả buổi chiều mà tối vẫn buồn ngủ, ko thể tập trung dc, ai giúp tớ cách tỉnh táo dc ko. mới cả mấy hôm này mải lên hocmai giải bài nên lười làm bài tập quá, chả biết phân bố thời gian học nữa, mọi ng giúp e luôn nhá
còn chuyện tình cảm thì e vô cảm luôn, cứ nhìn gương mấy bạn trong lớp, yêu vào học sút hẳn, mà có 1 năm làm gì mà các bạn ko dừng lại dc nhỉ, đến lúc trượt thì tha hồ mà tiếc ...........

N

nga.linh_90

hỏi

chị Linh ơi, chị có kinh nghiệm ôn thi vào FTU khối D1 ko?
Nếu có chị up lên giúp em với
FTU là niềm mơ ước của em đấy

L

lank3st37

chị Linh ui!!! chị có tư liệu gì về trường thương mại k ak??
nếu rảnh chị có thể tư vấn cho e về ngôi trường này đc k ak???hjhj...chị giúp e nhé!!!! tk's chị nhìu nhìu..........^^

T

thuyhang2794

ngay bây h hãy quyết tâm,cố gắng hết khả năng của mình.Đừng bao h đừa giỡn với số phận của mình.Bởi mình rất sợ những giọt nước mắt của sự hối tiếc,những giọt nước mắt của sự ân hận,.....Năm nay bước vào 12 và sau khi đọc bài viết của chị Linh thì em rất quyết tâm thi vào Ngoại Thương.Xin mọi người và chị Linh cùng chia sẻ và giúp đỡ emể thưạc hiện ước mơ của em.thanks chị Linh rất nhìu.:):):)
Và mọi người thường xuyên ghé thăm và chia sẻ cho nhau nhé!!!hjhj

L

lehuynhnhuanh

FTU cũng là niềm mơ ước của hầu hết các sĩ tử. Đặc biệt là con gái. Được cái tầm bằng khá của trường này thì khỏi nói rùi. Thất là khâm phục những ai được học trường này quá đi.

K

kappa_vuong

Chị linh chắc đang mải học à !!! E năm nay tuy mới học 11 nhưng cũng đã chọn đc ngành nghề của mình. Mong chị post lên cho mọi người nhìu bí kíp để mọi người cùng thi đỗ đh mà mình muốn ^^!

S

sjcola

chaj

cái này cũng đc gọi là Bí kíp à.....huhu............................................................................................

P

petrang_132

sao chị không up lên dây luôn em không thấy chị có thể đăng lên tại đây liền không em nôn xem quá mà không biết kiếm ở đâu

W

wonderfulstar95

Ừa chị cứ nhớ tình cảnh của chị 2 năm trước đây mà thương các em vô cùng >:D<
Các em yên tâm chị sẽ tổng hợp nhiều hơn nữa những kinh nghiệm thi cử của chị và bạn bè cho các em.

Chị quen up lên megashare, lần sau chị sẽ để link trực tiếp luôn, cho các em nhìn thấy rồi down luôn về, còn nếu có gì ko hiểu thì cứ hỏi chị sẽ hướng dẫn cách down.

Chị biết bây giờ các em đang băn khoăn và trăn trở về trường gì, ngành gì lắm vì sắp phải nộp hồ sơ rồi.Bây giờ chị sẽ ngồi viết luôn 1 bài về vấn đề này rồi tẹo nữa up lên nhé.

Các em có thắc mắc gì cứ hỏi chị với cả chị biết các em đang phải chịu rất nhiều áp lực nên cứ coi topic này như là nơi để mọi người xả stress đi, coi như mọi người cùng Tiếp sức mùa thi cho nhau nhé :x

Yêu các em :-*
em rất vui vì đọc đc cái post này của chị, năm nay em cũng thi FTU, nhưng mà là K52 của FTU CS2 :D.

F

federerroger01

em cũng muốn đỗ ngoại thương lắm , em cứ nhớ mãi hồi lớp 10 , em thi vào trường chuyên, do sơ sảy nên bị out, em ức lắm, hẹn ngày trả thù, và em nghĩ mình làm sao phải đỗ FTU cho hả lòng hả dạ ....... nhà em cung chẳng giàu có gì, em thấy lớp em có đứa học *** lắm , nhưng vì nhà nó giàu nên dù em có đỗ đại học , tương lai em vần không bằng nó dc.. thế nên em mới nghĩ phải vào FTU chị ak, bây h em phải cố gắng hết mình dù thời gjan không còn nhiều

D

dirty_sone_snsd

e thực sự cũng rất muốn vào ftu , e tính thi A1 nhưng tiếng anh của em thì lẹt đẹt lắm mất gốc từ lớp 10 rùi , lý với toán thì cũng ổn . khoa e muốn thi lấy 22,5 . e chỉ sợ thiếu điểm (trượt) hoặc chỉ đủ điểm vào cái chương trình chất lượng cao bằng tiếng việt gì đó thì chết e mất , có phải đó là hệ ngoài ngân sách k ạ chị linh ? hình như học phí mắc lém thì phải ? gấp 5 lần bt .hic . mà c linh ơi e thấy lâu rùi chị k vào chỗ diễn đàn này khi nào c vào thì cmt lại giúp e nhé . e muốn hỏi c là c sắp xếp lịch học ntn ạ ? năm nay lên 12 , e rất lo lắng đâm ra loạn rùi c ạ . lúc thì e học toán lúc lại bỏ ra ôn lý lúc lại học anh . tâm chí rối bời , hoang mang . học k hiệu quả gì hết ạ . có lúc đang ngủ nằm nghĩ tới FTU cũng bật dậy quyết tâm cày anh cơ mà cày đc 30f lại nản , lại nghĩ mất gốc rùi dù có học lại cũng vô ích .hic . cứ với tâm trạng này cũng vô ích mất thui . c và mn giúp e vs nhé . e đang bị stress nặng ạ .huhuu

H

hocmai.cskh

e thực sự cũng rất muốn vào ftu , e tính thi A1 nhưng tiếng anh của em thì lẹt đẹt lắm mất gốc từ lớp 10 rùi , lý với toán thì cũng ổn . khoa e muốn thi lấy 22,5 . e chỉ sợ thiếu điểm (trượt) hoặc chỉ đủ điểm vào cái chương trình chất lượng cao bằng tiếng việt gì đó thì chết e mất , có phải đó là hệ ngoài ngân sách k ạ chị linh ? hình như học phí mắc lém thì phải ? gấp 5 lần bt .hic . mà c linh ơi e thấy lâu rùi chị k vào chỗ diễn đàn này khi nào c vào thì cmt lại giúp e nhé . e muốn hỏi c là c sắp xếp lịch học ntn ạ ? năm nay lên 12 , e rất lo lắng đâm ra loạn rùi c ạ . lúc thì e học toán lúc lại bỏ ra ôn lý lúc lại học anh . tâm chí rối bời , hoang mang . học k hiệu quả gì hết ạ . có lúc đang ngủ nằm nghĩ tới FTU cũng bật dậy quyết tâm cày anh cơ mà cày đc 30f lại nản , lại nghĩ mất gốc rùi dù có học lại cũng vô ích .hic . cứ với tâm trạng này cũng vô ích mất thui . c và mn giúp e vs nhé . e đang bị stress nặng ạ .huhuu

Bạn à, trong thời điểm này bạn đã lên được kế hoặch học tập của các môn chưa. Bạn tham khảo các khóa học trực tuyến trên Hocmai.vn nhé, để theo học và ôn luyện hiệu quả.

N

nguyenthu11

ngon đây thank bài viết hữu ich nhé

Chào các em sĩ tử 12 :x
Đặc biệt là các em đang luyện thi vào đại học Ngoại Thương Khối A năm nay :x

Có lẽ đã từ lâu được trở thành sinh viên đại học NT đã trở thành niềm mơ ước của rất nhiều em học sinh trước ngưỡng cửa đại học bởi đại học NT đã từ lâu được xem như Havard Việt Nam với môi trường học tập hiện đại, sinh viên năng động, giảng viên đầu ngành giàu kinh nghiệm.

Chỉnh vì vậy, hôm nay chị muốn chia sẻ với các em kinh nghiệm ôn thi khối A trong giai đoạn nước rút này của chính bản thân chị 2 năm trước.

Đảm bảo em nào mà thực hiện nghiêm túc thì trường nào cũng đỗ luôn :x

Chị sẽ liên tục tổng hợp thêm kinh nghiệm từ bạn bè và những khối thi khác lên đây, các em chú ý theo dõi nha :x

Chúc các em học tập và ôn thi thật tốt :x

Download kinh nghiệm tại đây.

cám ơn vì bài viết có ích lám, nội dung tốt:):):):):):)

Top Bottom