Tâm sự BỊ GÁN GHÉP KHI Ở LỚP

Nguyễn Thị Quỳnh Lan

Cựu TMod Sử
Thành viên
31 Tháng ba 2020
1,503
6,416
551
Bắc Ninh
HocMai Forum
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Khi ở lớp, có mấy bạn chuyên đi gán ghép người khác trông đó những "nạn nhân" thường là những người trong lớp và ở trường mình có 2 bạn lớp bên cạnh lớp mình thích 2 bạn lớp mình nhưng 2 bạn lớp mình không thích nhưng 2 bạn đó tiếp tục theo đuổi nhưng thất bại từ đó thông tin này lan tuyền đi khắp trường và mỗi khi gặp 2 bạn đó mọi người lại trêu trọc ngưng nếu mọi người vào hoàn cảnh đó có chịu được ko và ở lớp tuy là lớp trưởng nhưng đôi lúc mọi người vẫn gán ghép mình với bạn bên cạnh và còn rất nhiều cặp đôi khác nữa. ( đến cả giáo viên còn gọi là ông bà nữa) hết nói nổi.

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: anbinhf

Lee Hy

Học sinh chăm học
Thành viên
20 Tháng tám 2019
439
671
121
Quảng Nam
cấp3
Khi ở lớp, có mấy bạn chuyên đi gán ghép người khác trông đó những "nạn nhân" thường là những người trong lớp và ở trường mình có 2 bạn lớp bên cạnh lớp mình thích 2 bạn lớp mình nhưng 2 bạn lớp mình không thích nhưng 2 bạn đó tiếp tục theo đuổi nhưng thất bại từ đó thông tin này lan tuyền đi khắp trường và mỗi khi gặp 2 bạn đó mọi người lại trêu trọc ngưng nếu mọi người vào hoàn cảnh đó có chịu được ko và ở lớp tuy là lớp trưởng nhưng đôi lúc mọi người vẫn gán ghép mình với bạn bên cạnh và còn rất nhiều cặp đôi khác nữa. ( đến cả giáo viên còn gọi là ông bà nữa) hết nói nổi.
Nếu thấy hay thì hãy bấm like cho mình nha và để lại bình luận cho mình biêt cảm nghĩ của các bạn.
JFBQ00157070202B:meohong6:meomun19:rongcon34:rongcon34
Mik đọc mà loạn cả mât rối cả não , mata một lúc để tiu hóa dc
Mà vấn đề này cx hay xảy ra trong lớp mik
Nếu bạn là nạn nhân bạn sẽ thấy khó chịu
Nhưng khi bạn là người đi cà khịa thì câu cửa miệng là :"Hehe cà khịa là đam mê , biết là nghiệp vẫn cứ cà khịa thôi"
Bạn không làm gì nhưng đối phương có thể hiện nên mn mới gán ghép đó
Và mik cx chẳng bik cách tránh , chỉ bik là mn thường hay tức giận khi bị chọc thôi

Top Bottom