Bị ban

Status
Không mở trả lời sau này.
H

hungth9x

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tôi không hiểu tại sao tự nhiên tên đăng nhập trong 4rum hungth9x232 lại k đăng nhập đc
You have been banned for the following reason:
No reason was specified.

Date the ban will be lifted: Chưa có bài

Tôi bị ban đúng k . Thế tôi xin hỏi tại sao lại bị ban , k hề có một lý do kèm theo :|
Tôi không biết sẽ bị cấm bao nhiêu ngày hay vĩnh viễn , không hề có thêm 1 lời ghi chú trong lời thông báo của 4rum
Mong người nào mà đã ban thì cho một lời giải thích rõ ràng .Nếu tôi sai thì tôi sửa đằng này ban k có 1 lí do

P

phalaibuon

hungth9x232

Nick này bị ban bởi smod thanchetdeptrai vào ngày 13/4/2011 với lệnh cấm vĩnh viễn và chưa có lí do.

Chúng tôi sẽ phản hồi thắc mắc của bạn sau khi liên lạc với smod thanchetdeptrai

G

girltoanpro1995

hungth9x232

Nick này bị ban bởi smod thanchetdeptrai vào ngày 13/4/2011 với lệnh cấm vĩnh viễn và chưa có lí do.

Chúng tôi sẽ phản hồi thắc mắc của bạn sau khi liên lạc với smod thanchetdeptrai
Giờ em mới biết có thể ban nick thành viên nào đó mà không cần thông báo hay nêu lí do ý. Nếu quá lời thì em xin lỗi nhưng thật lòng em thấy " y như cứ làm smod thì thích ban nick ai thì ban ý". Dù rằng có thể hungth9x232 sai, có thể smod thanchetdeptrai ban nick là đúng nhưng cũng phải báo chứ ^^. Em thấy tùy tiện quá à ^^. Có thể đó chỉ là 1 mem thôi, nhưng em thấy tự nhiên mất lòng tin ghê. Hì hì.
http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=25386&page=9

Xin lỗi cậu, tớ đọc từ trang 1 đến trang 9 của pic ấy rồi nhưng vẫn chưa thấy nick cậu. "Hi sinh" vì cậu đây :)):))
@ nếu em không được phép post bài ở đây thì tha thứ nha :).

H

hocmai.cskh

Thắc mắc của thành viên đã được Smod phalaibuon giải đáp 1 cách thỏa đáng.

BQT sẽ lưu tâm việc này để có hình thức xử lí đúng người, đúng việc. Xin phép được khóa topic lại.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom