Tâm sự BFF của bạn là người ntn?

Tú Trân

Học sinh chăm học
Thành viên
3 Tháng mười 2018
540
905
111
Quảng Ngãi
THCS NGUYEN NGIEM
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Trong cuộc sống này chắc hẳn ai cx có 1 người bạn thân đúng ko ?Họ là những người luôn chia sẻ mọi buồn vui với ta .Vậy BFF của bạn là người ntn?
Bắt đầu từ ai trước đây ?Chắc là mk rồi : Um..............BFF của mk là một đứa nói chung cx rất cute,thích cà khịa chắc hết rồi

• Like
Reactions: ~ Su Nấm ~

~ Su Nấm ~

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
19 Tháng chín 2019
756
9,933
601
Lào Cai
Trường THCS Kim Tâm
Trong cuộc sống này chắc hẳn ai cx có 1 người bạn thân đúng ko ?Họ là những người luôn chia sẻ mọi buồn vui với ta .Vậy BFF của bạn là người ntn?
Bắt đầu từ ai trước đây ?Chắc là mk rồi : Um..............BFF của mk là một đứa nói chung cx rất cute,thích cà khịa chắc hết rồi
Bạn thân của anh là một cô gái rất cute, bọn anh mới làm bạn được 2 năm thui mà quấn quýt bên nhau cứ như ny lun ý, hôm nào cũng vậy, anh và bạn ý cùng đi trên một con đường từ nhà tới trường và từ trường về nhà, luôn luôn vui vẻ bên nhau, hì hì>\\\<

Tú Trân

Học sinh chăm học
Thành viên
3 Tháng mười 2018
540
905
111
Quảng Ngãi
THCS NGUYEN NGIEM
Bạn thân của anh là một cô gái rất cute, bọn anh mới làm bạn được 2 năm thui mà quấn quýt bên nhau cứ như ny lun ý, hôm nào cũng vậy, anh và bạn ý cùng đi trên một con đường từ nhà tới trường và từ trường về nhà, luôn luôn vui vẻ bên nhau, hì hì>\\\<
Nếu anh thật lòng có tình cảm vói chị í mà ko phải tình bạn thì hãy tỏ tình đi nhá!

• Like

LLunaa

Học sinh chăm học
Thành viên
15 Tháng mười một 2018
383
294
76
Ninh Thuận
-_-
BFF của chị có thể nói là nhiều chuyện nhất thế giới này nhưng chị lại thích cái tính nhiều chuyện đó của nó mới ghê chứ. cũng nhờ nó mà chị chẳng bao giờ thấy chán cả. Ngoài ra cũng rất tốt bụng và thân thiện nữa chứ. Ra chơi hôm nào nó cũng bao chị ăn :) Hôm chị bị bệnh nó tình nguyện chép bài cho chị hết 5 tiết luôn. Quí nó ghê lun á.

• Like

Tú Trân

Học sinh chăm học
Thành viên
3 Tháng mười 2018
540
905
111
Quảng Ngãi
THCS NGUYEN NGIEM
BFF của chị có thể nói là nhiều chuyện nhất thế giới này nhưng chị lại thích cái tính nhiều chuyện đó của nó mới ghê chứ. cũng nhờ nó mà chị chẳng bao giờ thấy chán cả. Ngoài ra cũng rất tốt bụng và thân thiện nữa chứ. Ra chơi hôm nào nó cũng bao chị ăn :) Hôm chị bị bệnh nó tình nguyện chép bài cho chị hết 5 tiết luôn. Quí nó ghê lun á.
Gioongs BFF em ghê chỉ khác ở chỗ là BFF em thích cà khịa lắm .Điều đặc biệt giữa em và nó là nó lớn hơn em 1 tuổi í

• Like
Reactions: LLunaa

minhloveftu

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
15 Tháng một 2019
3,097
2,567
501
Quảng Trị
Trường Đời
BFF của mình là cô gái cute lắm luôn í, mình và nó thân nhau từ cấp 1 cơ. giờ lên cấp 3 tuy học khác lớp nhưng vẫn rất thân thiết, nó tính khí hơi thất thường nhưng mình thích như vậy :)

Top Bottom