bao giờ thì các thầy cô miền Bắc bắt đầu làm video vậy?

L

lovebtt

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

theo mình được biết thì tháng 6 học mãi sẽ bắt đầu có video mới với các thầy cô miền Nam. vậy các thầy cô miền bắc như thầy Sơn thầy Hùng sẽ có video mới vào lúc nào vậy. mình cần biết để có thể lên được lịch ôn thi đại học trong hè này. xin cám ơn

P

phamhoang_tn

Em cũng xin hỏi hocmai là bao giờ khóa học chuyên đề giải tích của thầy Nguyễn thượng Võ có video mới ạ?

H

hocmai.tuyensinh

theo mình được biết thì tháng 6 học mãi sẽ bắt đầu có video mới với các thầy cô miền Nam. vậy các thầy cô miền bắc như thầy Sơn thầy Hùng sẽ có video mới vào lúc nào vậy. mình cần biết để có thể lên được lịch ôn thi đại học trong hè này. xin cám ơn

Các khóa cũ sẽ bế giảng vào ngày 15/7, vậy thì phải sau thời gian đó mới có thể khai giảng khóa mới. Các em chú ý đón đọc các thông tin
Em cũng xin hỏi hocmai là bao giờ khóa học chuyên đề giải tích của thầy Nguyễn thượng Võ có video mới ạ?

Vẫn chưa có thông tin chi tiết em nhé, cùng chờ đợi thông tin năm học mới vào tháng 6 tới. Chúc các em học tốt!

Top Bottom