[Bảng tin] Cùng Hocmai.vn bước vào năm học mới 2009-2010

M

Moderator

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Cùng Hocmai.vn bước vào năm học mới 2009-2010
Các em thân mến!

Một mùa thu nữa lại bắt đầu vòng tuần hoàn của nó. Thu luôn gợi nhắc trong mỗi chúng ta những năm tháng hào hùng của dân tộc, mùa thu cách mạng, mùa thu độc lập, tự do đầu tiên mà ông cha ta đã phải đánh đổi bao nhiêu máu và nước mắt để có được ngày hôm nay.

Trong năm học 2008-2009, dưới ngôi trường Hocmai.vn các em đã học tập với những thầy cô nổi tiếng, giàu kinh nghiệm, trao đổi với bạn bè khắp mọi miền Tổ quốc. Bên cạnh các khóa học, các cuộc thi thường niên như Thi thử đại học, Thi thử tốt nghiệp, Olympic, sự ra đời của khóa Luyện thi VIP đã hỗ trợ các em ôn tập và rèn luyện kiến thức tự tin bước vào những kì thi quan trọng. Học lực của nhiều bạn từ khi bước vào trường đã tăng lên rõ rệt.
......................

Tiếng trống trường đang gióng giả thúc giục các em bước vào những ngày học đầu tiên. Trong năm học này, Hocmai.vn - Ngôi trường chung của học trò Việt với những thầy cô giáo giỏi, giàu tâm huyết, bạn bè khắp bốn phương sẽ vẫn là nơi để các em học tập, tích lũy và chia sẻ kiến thức. Các em hãy học tập thật chăm chỉ, chủ động nắm lấy những điều kiện thuận lợi của xã hội hôm nay và không ngừng nỗ lực trang bị cho mình một nền tảng kiến thức để vững vàng bước vào cuộc sống. Chúc các em thu nhận được những kiến thức hữu ích nhất và có một khoảng thời gian đáng nhớ bên bạn bè, trường lớp thân yêu.​

Xem chi tiết!

Last edited by a moderator:
V

vampire_knight_1710

Chúc tất cả các bạn luôn học giỏi và sẽ có nhiều kỷ niệm đáng nhớ về trường lớp và bạn bè

M

miumiu_emchuabityeu_94

MONG RẰNG CHÚNG TA SẼ LÀM ĐƯỢC NHỮNG GÌ MÌNH MUỐN TRONG NĂm HỌC TỚI NHÁ
never gip up

D

doigiaythuytinh

Tớ đang gồng mình lên mà cố gắng
Mí bạn cũng zay nhé
Một năm học mới tuyệt vời đang chờ chúng ta phía trước

H

hoahuongduong93

học; học nữa; học mãi, học mãi mãi....
hãy cố gắng hok thật tốt nha các bạn.:):):):)

H

hotgirlthoiacong

ái chà mình đến thăm tp này có lẽ trễ qa' ha :D
thôi thj` cũng như các bạn khác mình chúc các anh chị em học tốt
tết đến báo tin mừng ha !!

X

xekhongphanh

Năm học mới rồi. Vậy là chỉ còn duy nhất một năm này nữa thôi. Mong sao sang năm có thể đỗ đại học:)>-
Mà nếu như được 30 điểm thì càng tốt:khi (132):

H

haiyenbk93

Đến với cộng đồng của hocmai.vn có lẽ sẽ là điều mình cảm thấy không bao giờ hối hận :))
Hy vọng có nhiều kỉ niệm đẹp thời học sinh, và gặt hái được nhiều thành công trong học tập
Cả nhà cũng học tốt nghe
Chúc các anh chị 12 năm nay thi đậu ĐH, có nhiều thủ khoa là mem của hocmai.vn
Chúc các bạn 11 và các em học tốt nhé. "Niềm tin có thể biến điều không thể thành có thể ;) "

M

meocon2x

học mãi là ngôi trường thứ 2 của em và bạn bè trong học mãi , mãi mãi là người thân, là những anh, chị , em tốt của nhau em xin chúc những anh, chị chuẩn bị và đang cố gắng học tập để thi tốt nghiệp 12 cũng như cánh cổng đại học , cố lên nha các anh chị, cánh cổng đại học đang rộng mở đón chào cấc anh chị vào

cố lên các anh chị

Top Bottom