Văn 6 Bản tự kiểm điểm

vietjack

Học sinh
Thành viên
12 Tháng ba 2020
171
67
46
16
Quảng Ninh
thcs Bái Tử Long
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Bây giờ đã đến cuối năm học , sắp đến nghỉ hè rồi nên cô bảo cả lớp mình phải viết bản tự kiểm điểm . Nêu ra những khuyết điểm trong cả năm học vừa rồi . Phiền mọi người làm giúp mình một bài mẫu .

Thu Phương 195

Học sinh chăm học
Thành viên
11 Tháng sáu 2020
583
1
1,026
146
Hà Nam
Tư vấn cộng đồng
CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM
Độc lập - Tự do - Hạnh phúc

BẢN KIỂM ĐIỂM
Kính gửi: Cô giáo chủ nhiệm lớp ...., trường........
Tên em là: ...................., học sinh lớp.... , trường ........
Sau đây em xin được kiểm điểm bản thân trong năm học 2019 - 2020
Một là, về ưu điểm
Thứ nhất, có tinh thần yêu nước, hiếu thảo ông bà cha mẹ, kính trọng thầy cô, lễ phép với người lớn, thực hiện tốt nội quy nhà trường.
Thứ hai, bản thân luôn không ngừng học tập, sáng tạo, tích cực lao động và thường xuyên rèn luyện tu dưỡng phẩm chất đạo đức trong sáng, trung thực, không cơ hội.
Thứ ba, đoàn kết bạn bè, giúp đỡ các bạn trong học tập, cùng bạn tiến bộ.
Hai là, về mặt hạn chế
Thứ nhất, do sức khỏe chưa tốt nên còn chưa nhiệt tình tham gia các hoạt động thể dục thể thao của nhà trường.
Thứ hai, còn ngại tham gia các hoạt động văn nghệ.
Thứ ba, còn nể nang, né tránh khi phê bình các bạn.
Trên đây là bản tự kiểm điểm của bản thân em, trong năm học vừa qua em vẫn còn có những thiếu sót, kính mong cô cùng các bạn tiếp tục giúp đỡ em trong năm học tới. Em xin hứa sẽ tích cực duy trì, phát huy mặt ưu điểm và từng bước khắc phục những hạn chế để hoàn thiện bản thân, đóng góp vào sự phát triển chung của lớp nói riêng và của nhà trường nói chung.
Em xin chân thành cảm ơn!
........ , ngày ..... tháng ..... năm 2020 (em để ở bên phải nhé)
NGƯỜI VIẾT (em kí và ghi rõ họ tên, chú ý để dưới ngày tháng năm cho cân đối)
A
Nguyễn Văn A​

• Like
Reactions: vietjack
Top Bottom