Bàn tròn : Hoà nhịp cùng Học Mãi

C

conech123

Thực ra ý tưởng của cuộc thi thì không đến nỗi nào, em nghĩ rằng lúc đầu trong dự kiến của ban tổ chức, cuộc thi sẽ diễn ra 1 cách vui vẻ , thuận lợi , mỗi thí sinh tham gia đều có những thu hoạch bổ ích cho bản thân, nhưng không ngờ là phát sinh nhiều chuyện như hiện tại , có thể là do 1 số thành viên chưa có ý thức , chưa nghiêm túc tham gia, hoặc chơi chưa đẹp... . Bản thân em cũng là 1 thí sinh , em quen thêm đc anh Hòa (hobgoblin) , chị Giang (meoluoi_9x) , họ đều rất tốt :), hơn thế , khi tham gia cuộc thi , các nhóm khác thì em chưa rõ , nhưng nhóm em đã tốn nhiều công sức , cũng như tâm huyết vào bài thi , và cho đến bây giờ em cũng rất áy náy với chị mèo lười :)() , khi nhìn thấy sự hoàn chỉnh trong bài viết mọi người đều rất vui . Ý nghĩa của cuộc thi này thì rất nhiều , và có lẽ chưa chắc ai đã hiểu hết được , em nghĩ chúng ta nên có những suy nghĩ tích cực hơn , và không nên gây mất đoàn kết nữa, quan trọng mọi gnười cần biết tôn trọng ý kiến của nhau, em hy vọng sẽ không xảy ra nhưng chuyện tương tự thế này để cuộc thi được kết thúc tốt đẹp !
Qua đây nhóm 7 cũng xin lỗi ban tổ chức luôn vì không thể gửi bài vòng 2 . Chúc BGK sớm tìm đc đội xuất sắc nhất , xứng đáng nhất vs giải thưởng cao nhất :)

P

phalaibuon

=)) =)) =)) đúng là 1 cuộc thi vô ích
tôi tưởng hoà nhịp cùng HM là phải post những bài dự thi mang tính chất thật ( những bài ca do tự mình hát lên rùi đưa vào Học mãi ) cơ chứ thì ra chỉ là con mọt , post vài thứ linh tinh như tình hình , ý tưởng để phát triển box âm nhạc ( cái này phải ở góp với diễn đàn mới đúng )
Hoà nhịp theo nghĩa là phải ca chứ ko phải là thảo luận rồi viết vài câu linh tinh như thế này . Nói thật là tôi thật thất vọng với cái ý tưởng vớ vẩn này
bó chiếu với cuộc thi này luôn =)) =)) =)) =)).

Thần chết với bài này chị ko còn gì để nói với em nữa cả

em hiểu về cuộc thi này chỉ có thế thôi ư ???

đáng tiếc :(

Em cũng là mod mà còn đc thử làm sm rồi

em thừa hiểu mỗi cuộc thi muốn thực hiện đều phaỉ có sự đồng ý của anh ad và có sự lỗ lực cố gắng của mọi người .

Và dù cuộc thi có ko thành công như mong đợi thì cũng cần phải có được sự chân trọng và ghi nhận của tất cả mọi người.

Trong việc này , em sai rồi .

S

stary

Có lẽ đây là lần đầu tổ chức cuôc thi này nên mem tham gia khá ít và không nhiệt tình lắm!

Top Bottom