bản tình ca valentine tặng anh

T

tuyetroimuahe_vtn

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Có thể một ngày ...có thể lắm ngày mai
Nhưng điều đó mãi chỉ là "có thể"

Khi chúng mình đủ niềm tin hơn thế

Sẽ làm nên điều" không thể" trong đời.
14-2-Anh ơi valentine đến rồi đó.Valenine này lạnh phải không anh?
Vậy là nửa năm đã trôi qua rồi đó anh nhỉ.Nửa năm qua với biết bao biến động.Vui có,buồn quá,nhớ có,thương có...Nụ cười nở trên môi cũng có...và đôi khi là cả những giọt nước mắt của cả anh và em nữa.
Anh yêu bết không,với em những valentine trước cứ nhẹ nhàng trôi qua vô thức.Với một cô bé ngốc như cún,bảo thủ trong tình yêu như cún thì valentine chỉ là cái nền cho những kẻ thích thể hiện mình(cún bảo thủ quá phải không anh).Nhưng bây giờ và có lã đến velentine này thì cún hiểu rôi,cún đã hiểu được giá trị và sức mạnh của tình yêu rồi anh ơi.Cún đã hiểu được vì sao mà nhiều người đã lặn lội cả quãng đường dài để đến với nhau,để tìm gặp nhau rồi.tất cả chỉ có thể đúc kết trong 2 tiếng 1 từ thôi:TÌNH YÊU,
Valentine này em nhận ra 1 điều rằng,với em ngoài gia đình,bố mẹ,chị gái,những người thân mà em luôn yêu thương thì còn có 1 người nữa mà em dành tình cảm đặc biệt hơn cả,người mà tạo hóa đã tình cờ ban tặng cho em,người mà đã đánh thức trái tim lạnh lùng đã 18 năm nay em cố chôn vùi nó trong tâm khảm,người làm em thấy vui mỗi tối,thấy bình yên mỗi sớm thức giấc và cũng là người làm em rơi lệ nhiều nhất.ANH-không ai khác ngoài anh.Anh đến với em thật tình cờ và em hiểu rằng sự tình cờ đó với em có ý nghĩa quan trọng như thế nào.Cảm ơn cuộc đời,cảm ơn sự tình cờ đã đưa anh đến với em.Cảm ơn anh đã cho em biết thế nào là tình yêu,thế nào là nỗi nhớ niềm thương.Cảm ơn anh,người mà em yêu thương.
Anh à,em biết em không phải là 1 người hoàn hảo,em chỉ là 1 cô nhóc hay giận hờn anh vô cớ,hay nhõng nhẽo anh.Em biết em thường làm anh buồn vì những lần giận anh vô cớ.Em biết em sai,anh cũng biết rõ là em sai nhưng anh luôn nhận lõi về mình,anh không trách em....đó là điều mà em thấy trân trọng nhất.Tình yêu có thể đem lại cho ta những giận hờn,những hờn ghen.Nhưng điều quan trọng là phải biết biến những hờn giận đó trở thành những kỉ niệm đẹp chứ không phải là biến nó trở thành khoảng cách phải không anh.Cảm ơn anh vì sau những lần giận anh đã giúp em nhận ra điều ý nghĩa này.
Anh biết không em đã định viết ái blog này từ trứoc tết vì em sợ em không có thời gian sau tết.Chuyện học hành của những quãng thời gian cuối cấp đang dần chiếm lấy khoảng thời gian riêng tư của em.Mệt mỏi ...Học ở lớp,học đội tuyển.đôi khi em muốn gục.những ngày sau tết bận rộn như cuoón lấy em,Mỗi tối vừa học vừa nhắn tin vs anh,những tin nhắn nhanh rồi lại dán mắt vào những dòng văn...Lúc anh ngủ thì em lạ thức,thức để học.Em còn phải phấn đấu nhiều lắm.Phấn đấu để xứng đáng với anh.2 h sáng mệt mỏi cuốn lấy em.nhưng rồi hình anh hiện về,bao mệt nhọc theo gió bay xa.Anh biết đấy,anh quan trọng với em lắm lắm,hãy luôn bên em ,luôn là động lực giúp em học tập và phấn đấu anh nha..................................

Anh sẽ vỗ về "Dù mất cả trần gian

Em luôn có bờ vai em để khóc

Em không bao giờ lẻ loi cô độc

Em không bao giờ thiếu một bờ vai

Em không bao giờ thiếu một vòng tay

Khóc đi em, dựa vai anh mà khóc!

Anh bảo anh rất sợ cún khóc,sợ cún buồn phải không anh,vậy thì hãy luôn bên cún anh nhé.Cún sẽ luôn bên anh yêu thương anh.Cảm ơn anh vì dã luôn yêu thương cún.
Cuộc sống này, dĩ nhiên có rất nhiều nỗi buồn....rất nhiều những khi ta
thất vọng, nhiều hơn là những khi ta cảm thấy mình bất lực. Nhưng chỉ
cần ta còn bên nhau, chỉ cần còn tình yêu, khi đó con người còn hy vọng
mà phấn đấu, còn một bờ vai để đứng dậy, còn một niềm tin để trở về.

Như vậy có đúng không anh ?

Đôi lúc em sợ rằng mình sẽ mất anh. Vì cuộc đời ít gì có thể trường cửu, nhưng trong tình yêu, có nhứng chuyện thật lạ lùng:

Có những điều thật bình dị, có những hạnh phúc thật giản đơn nhưng quan
trọng vô cùng. CÓ những mơ ước không cần cao xa nhưng vô cùng đáng quý.
Nếu có một điều ước, em sẽ ước rằng anh được ở bên em, và ta mãi mãi
không rời ra nữa anh nhé
Cám ơn cuộc sống đã cho anh gặp em :)

Yêu anh hơn tất cả những gì em đã từng yêu.

Một valentine ấm áp dành cho anh với những nụ hôn thật ngọt ngào như vị
ngọt của tình yêu. Như những thỏi sô cô la: có người thấy ngọt và có
người thấy đắng. Nên người ta mới gắn liền sô cô la với tình yêu. Tình
yêu luôn là vậy đấy. Còn mong mỏi gì hơn

Trong sô cô la đen không có một sự pha trộn nào. Luôn rõ ràng và thuần khiết nhất :)
Cho ngày hôm nay, một Valentine thật hạnh phúc và an bình.

YÊU anh
P/S:Em xin lỗi vì có lẽ phải rất lâu nữa em mwis có thời gian để viết tiếp blog,đừng giận em anh nhé,đó là tình cảm em muốn dành cho anh trong ngày này đó,Em yêu anh.

(tiếp chiêu anh khôi đó)hehhe

Last edited by a moderator:
C

congchuatuyet_lc

Tem
xé rách =)) rồi
chúc tỷ iu của mụi va lung tung vui vẻ
chúc tỷ và ANH của tỷ hạnh phúc nhé
p.s: em lại có bài mới típ chiu chị vs anh KHôi oy =)) :-j

Top Bottom