BAN NHẠC SINH VIÊN !!!!!

V

vanlongthan

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Vanlong và một số anh em ở Đai học Huế đang có dự định lập 1 ban nhạc. Vanlong và 1 anh nữa sẽ chơi guitar, 1 anh chơi organ rồi. Đang tìm kiếm thêm thành viên.

Tất nhiên nếu đủ thành viên cũng chưa thể thành lập ban nhạc ngay, tất cả phải học nhạc thêm 1 thời gian nữa mới đủ tự tin lập nhóm.

Vanlong mạn phép lập topic này, có anh em nào ở Huế muốn tham gia ban nhạc thì pm cho vanlong nhé! Nik là : nvtvu_07

(đóng mở ngoặc tý, vanlong và anh em rất thích rock, anh em nào thích rock mà biết nhạc thì càng tốt ^^ hj` )

cầu mong là có người [-O<

O

o0o0o0o0o

em làm quản lí
vì ko biết hát
nhưng nói trc ko phải là chân sai vặt đâu

H

hanhle

Mình nghĩ các bạn nên làm một vòng sơ tuyểncho các thành viên để chọn ra người ưu tú nhất. Trong khi đó các bạn trong nhóm có sẵn phải trtanh thủ học nhạc chứ.

V

vanlongthan

hanhle said:
Mình nghĩ các bạn nên làm một vòng sơ tuyểncho các thành viên để chọn ra người ưu tú nhất. Trong khi đó các bạn trong nhóm có sẵn phải trtanh thủ học nhạc chứ.
:)
thành viên ko nhiều để làm sơ tuyển mà chọn đâu bạn àh ^^
tất cả vẫn đang miệt mài học nhạc mà. Vấn đề là ko biết làm sao tìm đc nguowfi :-??

S

sn0wfl0wer

Em hổng ở Huế cung chẳng có năng khiếu hát nên chắc ko tham gia đc :(
Vậy nên chỉ biết chuc cac anh sớm thành lập đc ban nhạc :)
hi vong sắp tới sẽ có thêm 1 ban nhạc SV đén từ Huế :x

V

vanlongthan

sn0wfl0wer said:
Em hổng ở Huế cung chẳng có năng khiếu hát nên chắc ko tham gia đc :(
Vậy nên chỉ biết chuc cac anh sớm thành lập đc ban nhạc :)
hi vong sắp tới sẽ có thêm 1 ban nhạc SV đén từ Huế :x
cám ơn em :)
mong là sẽ làm đc ^^

L

ladyfirst

Anh Công set thông báo hay anh set thông báo rồi chuyển qua box em đấy B-)
Ai set thì em cũng xin phép hạ nhé :D

D

d3stjny

@vanlongthan: theo mình bạn nên đăng tin trên mấy site về rock music thì hợp lý hơn, ở đây hình như toàn V-Pop fan thì phải :)

Top Bottom