Tâm sự Bạn nghĩ năm 2022 của mình sẽ ra sao...?

Silver flame

Học sinh
Thành viên
10 Tháng ba 2020
59
69
46
19
Bắc Kạn
Trường THCS
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hết ngày đầu tiên của năm 2022 rồi, mọi người thấy thế nào....?
Chúng ta bước vào một năm mới, diễn đàn cũng bước vào một năm mới. Tất cả rồi sẽ có thêm mục tiêu mới, kinh nghiệm mới, trải nghiệm mới.... Sẽ có những khó khăn, có những lúc bạn cảm thấy bế tắc. HMF cũng vậy. Nhưng với diễn đàn, có một điều sẽ không thay đổi, đó là những thông điệp dưới đây.
Trong chúng ta, ai mà chẳng từng thấy những dòng này rồi. Vậy bạn đã bao giờ mất động lực..... và bạn xem bài viết được gắn link ở đó chưa? Nó có giúp bạn thấy khá hơn không...?
Nếu muốn, bạn có thể xem bài viết ấy ngay lúc này Anh bắt các em...❤

Bạn luôn luôn có một lựa chọn. Lựa chọn tiêu cực, bạn sẽ có khá nhiều lý do để dừng lại và chán nản. Lựa chọn tích cực, bạn sẽ có khá nhiều lý do để mỉm cười và tiến về phía trước. Quả thật, vũ khí mạnh nhất để chống lại sự căng thẳng và chán nản đó chính là khả năng của chúng ta để lựa chọn, nó cho chúng ta động lực. Hãy rèn luyện tâm trí của bạn để nhìn thấy những điều tốt đẹp trong tất cả mọi thứ. (Trích Marc and Angel Hack Life).

Chỉ vậy thôi, chúc bạn có một năm mới thành công và tuyệt vời như ý muốn.

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,828
929
Đắk Lắk
Năm mới nên chị luôn mong muốn được mang đến cho các em những chia sẻ hay, những thông điệp tích cực nhất có thể.
tất nhiên là cũng k thể tránh khỏi những lúc chán nản, nhưng hãy nhớ rằng, không có khó khăn nào là mãi mãi. Nên cứ cố gắng rồi sẽ thấy mọi thứ dễ dàng thôi.
Chúc mừng năm mới.
Chúc các em luôn ĐỦ :D

Tống Huy

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
25 Tháng sáu 2018
4,084
7,245
691
19
Hà Tĩnh
THPT Lê Hữu Trác
Chúng ta bước vào một năm mới, diễn đàn cũng bước vào một năm mới. Tất cả rồi sẽ có thêm mục tiêu mới, kinh nghiệm mới, trải nghiệm mới.... Sẽ có những khó khăn, có những lúc bạn cảm thấy bế tắc. HMF cũng vậy. Nhưng với diễn đàn, có một điều sẽ không thay đổi, đó là những thông điệp dưới đây.
View attachment 198349
Trong chúng ta, ai mà chẳng từng thấy những dòng này rồi. Vậy bạn đã bao giờ mất động lực..... và bạn xem bài viết được gắn link ở đó chưa? Nó có giúp bạn thấy khá hơn không...?

Bạn luôn luôn có một lựa chọn. Lựa chọn tiêu cực, bạn sẽ có khá nhiều lý do để dừng lại và chán nản. Lựa chọn tích cực, bạn sẽ có khá nhiều lý do để mỉm cười và tiến về phía trước. Quả thật, vũ khí mạnh nhất để chống lại sự căng thẳng và chán nản đó chính là khả năng của chúng ta để lựa chọn, nó cho chúng ta động lực. Hãy rèn luyện tâm trí của bạn để nhìn thấy những điều tốt đẹp trong tất cả mọi thứ. (Trích Marc and Angel Hack Life).

Bây giờ đã bước vào những ngày đầu năm 2022 rồi, chắc chắn mọi người cũng đã suy nghĩ về năm 2022 của mình rồi nhỉ?:D Năm 2022 đối với mình chắc chắn sẽ được gói gọn trong 3 từ cố gắng, công việc và học tập. Cố gắng là vì trong năm này mình sẽ cố gắng hơn trong năm cũ trong cả công việc và học tập, để đạt được nhiều thành tích hơn :D
Chúc các bạn có một năm 2022 thành công ^^

Phạm Ngọc Thảo Vân

Cựu Phụ trách BP Cộng Đồng
Thành viên
TMod xuất sắc nhất 2017
17 Tháng ba 2017
3,529
10,494
1,054
23
View attachment 198349

Năm mới ai cũng có nhiều dự định ấp ủ cho bản thân, một phần vì năm 2021 nhiều biến động của dịch bệnh nữa. Hy vọng là tất cả chúng ta sẽ đạt được mọi điều như ý trong năm mới, có 1 năm rực rỡ hơn và Diễn đàn vẫn sẽ luôn là người bạn đồng hành tin cậy, là điểm hẹn đáng nhớ của nhiều bạn học sinh ^^
Chúc năm 2022 nhiều thắng lợi!

Top Bottom