Bạn nào quan tâm khoá Sinh vào đây nha.

V

vukhacngoc321

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Kính thưa hocmai.Em có dự định đăng ký khoá Sinh học, vì em thi khối B mà, nhưng tình hình là khoá Sinh tự dưng lại đổi thầy khác, thầy Quang Anh dạy hay tuyệt vậy mà tự dưng đổi thầy Hà dạy chi chi mô, dạy học mà cũng dị.KHông biết vì lý do gì mà hocmai lai đổi giao viên, mà đổi giáo viên thì đổi người dạy cho hay chứ(vd thầy Đinh Quốc Hưng) sao lai đổi thầy nhìn là hôk muốn học này.Nếu thầy Quang Anh có việc bận thì hocmai up bài giảng muộn 1 chút cũng được.Thà muộn mà có chất lượng, còn up sớm mà cho thầy Hà dạy thì ...khoá đảm bảo e rằng không còn đảm bảo.

Last edited by a moderator:
H

hanghoian94

Nói vậy hơi quá đó bạn!Thầy cô dạy khoá bảo đảm chắc cũng không tầm thường đâu.Có điều,bài giảng lâu quá.

T

trangnhung11b5

Tớ thấy thầy Hà dạy cũng hay, nhiệt tình đấy chứ, thời gian đầu chắc bạn học chưa quen thôi, dù sao có bài giảng để ôn luyện là tớ thấy tốt rùi, ko bù cho năm ngoái, chẳng có khóa nào :(

M

mkomko20

Kính thưa hocmai.Em có dự định đăng ký khoá Sinh học, vì em thi khối B mà, nhưng tình hình là khoá Sinh tự dưng lại đổi thầy khác, thầy Quang Anh dạy hay tuyệt vậy mà tự dưng đổi ông thầy Hà dạy chi chi mô, dạy học mà cũng dị.KHông biết vì lý do gì mà hocmai lai đổi giao viên, mà đổi giáo viên thì đổi người dạy cho hay chứ(vd thầy Đinh Quốc Hưng) sao lai đổi ông thầy nhìn là hôk muốn học này.Nếu thầy Quang Anh có việc bận thì hocmai up bài giảng muộn 1 chút cũng được.Thà muộn mà có chất lượng, còn up sớm mà cho ông thầy Hà dạy thì ...khoá đảm bảo e rằng không còn đảm bảo.

Dùng từ ngữ cho lịch sự tỏ ra mình là người lịch sự đi

đừng mở miệng ra là ông thầy , có vẻ bạn ghét thầy đó nhỉ.

mong bạn thay đổi cách gọi

V

vukhacngoc321

sory, vì mình thất vọng khi hocmai đổi thầy khác trong khi thây Quang Anh đang dạy hay.Các pác thông cảm.

N

nguyenvanbich_nv

Mình cũng thấy bạn này rất hay kêu ca về học mãi, người ta dùng cả ngày học còn không hết, bạn này lúc nào cũng thấy trên diễn đàn để kêu ca. Chả hiểu học hành như nào nữa

V

vukhacngoc321

Mình cũng thấy bạn này rất hay kêu ca về học mãi, người ta dùng cả ngày học còn không hết, bạn này lúc nào cũng thấy trên diễn đàn để kêu ca. Chả hiểu học hành như nào nữa

việc học hành như thế nào là việc của mình, mình tự biết thu xếp hôk cần bạn quan tâm.Còn việc mình hay kêu ca là mong cho tất cả chúng ta có 1 môi trương học tốt hơn, phải lên tiếng thì hocmai mới biết được nhưng thiếu xót của mình chứ.Nếu như ai cũng có gì thì học nấy, tốt thì ok còn nếu không tốt cũng không sao thì đến bao giờ hocmai mới hoàn thiện.
Không phải ai cũng hoàn hảo, hocmai cũng vậy, việc đóng góp ý kiến la điều vô cùng quan trọng và nếu có y kiến đóng góp thì phải nắm lấy cơ hội lúc này, các khoá học mới triển khai nên có thể thay đổi được.Chẳng lẻ mình làm vậy là sai, mình góp ý cho hocmai chứ có chưỡi bới ai đâu, sao bạn này lai nói thế.
Còn ở phần đầu mình thưa nhận là mình sai, đã xin lỗi rồi mà.

H

hocmai.cskh

Chào em!

Hocmai.vn rất cảm ơn sự quan tâm của em dành cho các khóa học trên Hocmai.vn và cũng hiểu mong muốn, nhu cầu học tập của em nhằm mục đích thi đỗ đại học khối B.

Trong thời gian vừa qua, vì nhiều nguyên nhân khách quan và chủ quan của Hocmai.vn nên khóa LTĐB môn Sinh học của thầy Quang Anh bị chậm thời gian học làm ảnh hưởng tới lịch ôn học của các bạn học sinh. Hocmai.vn chân thành xin lỗi em và các bạn vì thiếu sót này. Nhằm khắc phục thiếu sót trên và làm phong phú thêm nội dung bài giảng cũng như giúp các em được tiếp cận với nhiều phong cách giảng dạy, truyền đạt kiến thức, Hocmai.vn đã cộng tác với thầy Hà tham gia giảng dạy cùng thầy Quang Anh trong khóa LTĐB môn Sinh học.

Hocmai.vn đã đưa 02 bài giảng của thầy Hà và nhận được nhiều ý kiến nhận xét, đánh giá khác nhau của các bạn học sinh. Căn cứ vào đó, chúng tôi sẽ có những điều chỉnh phù hợp nhằm nâng cao hơn nữa chất lượng nội dung, kiến thức trong các bài giảng thầy Hà. Hocmai.vn cam kết sẽ thực hiện điều đó trong thời gian sớm nhất.

Cuối cùng Hocmai.vn xin chúc em học tốt và đỗ đại học trong kì thi năm tới.

Thân mến.

V

vukhacngoc321

Chào em!

Hocmai.vn rất cảm ơn sự quan tâm của em dành cho các khóa học trên Hocmai.vn và cũng hiểu mong muốn, nhu cầu học tập của em nhằm mục đích thi đỗ đại học khối B.

Trong thời gian vừa qua, vì nhiều nguyên nhân khách quan và chủ quan của Hocmai.vn nên khóa LTĐB môn Sinh học của thầy Quang Anh bị chậm thời gian học làm ảnh hưởng tới lịch ôn học của các bạn học sinh. Hocmai.vn chân thành xin lỗi em và các bạn vì thiếu sót này. Nhằm khắc phục thiếu sót trên và làm phong phú thêm nội dung bài giảng cũng như giúp các em được tiếp cận với nhiều phong cách giảng dạy, truyền đạt kiến thức, Hocmai.vn đã cộng tác với thầy Hà tham gia giảng dạy cùng thầy Quang Anh trong khóa LTĐB môn Sinh học.

Hocmai.vn đã đưa 02 bài giảng của thầy Hà và nhận được nhiều ý kiến nhận xét, đánh giá khác nhau của các bạn học sinh. Căn cứ vào đó, chúng tôi sẽ có những điều chỉnh phù hợp nhằm nâng cao hơn nữa chất lượng nội dung, kiến thức trong các bài giảng thầy Hà. Hocmai.vn cam kết sẽ thực hiện điều đó trong thời gian sớm nhất.

Cuối cùng Hocmai.vn xin chúc em học tốt và đỗ đại học trong kì thi năm tới.

Thân mến.
Cảm ơn hocmai đã thông cảm cho em.Rất mong hocmai ngày càng phát triển và xậy dựng nhiều khoá học hay nữa.
Nhân tiện cho em hỏi thêm 1 câu nữa.Thầy Quang Anh có còn dạy khoá Sinh nữa hôk anh, nếu có thì khoảng bao nhiêu % bài giảng vậy, mong anh giải đáp dùm.
Cảm ơn.

H

hocmai.cskh

Cảm ơn hocmai đã thông cảm cho em.Rất mong hocmai ngày càng phát triển và xậy dựng nhiều khoá học hay nữa.
Nhân tiện cho em hỏi thêm 1 câu nữa.Thầy Quang Anh có còn dạy khoá Sinh nữa hôk anh, nếu có thì khoảng bao nhiêu % bài giảng vậy, mong anh giải đáp dùm.
Cảm ơn.
Chào em!

Sau khi nhận được nhiều ý kiến đánh giá của em và những bạn khác về khóa LTĐB môn Sinh, bộ phận CSKH của Hocmai.vn đã tổng hợp và gửi sang bộ phận nội dung khóa học để tham khảo, xem xét. Hocmai.vn cam kết sẽ lắng nghe, tôn trọng ý kiến của các em về giáo viên giảng dạy, từ đó có những điều chỉnh nâng cao chất lượng bài giảng môn Sinh.

Sau khi bộ phận CSKH có thông tin chính thức về khóa này, anh sẽ thông báo lại cho em nhé, mong em thông cảm và vui lòng chờ.

Hocmai.vn đánh giá cao những góp ý của em và trân trọng điều đó :), hi vọng chúng tôi sẽ nhận được những ý kiến chân thành, tích cực từ em (nhưng lưu ý viết lịch sự, thể hiện đức tính tốt của người học sinh nhé ^^).

Chúc em học tập tốt.

Thân mến.

L

lap1993com

3 môn toan,lí,hóa thi LTDHĐB thì được,còn môn sinh tệ quá.giảng bằng máy chiếu mà không có tài liệu bài giảng.bài tập và lịch phát lung tung không theo quy trình.(tôi biết sự chỉ trích của tôi la ko hay;chỉ mong ban quản lí thực hiện tốt hơn) đã làm thì phải đúng quy trình con 2 ko làm đươc thì đừng tung len học

Top Bottom