ban nao quan tam den khoa li thay hung vao day nhe !

B

buivan100894

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

chao bqt cua hocmai.
em co thac mac nay !
em thay la lam ,k hieu sao ???vi em tham gia ca 3 mon toan,li ,hoa tren hocmai nen em thay mon toan cua thay le ba tran phuong ,mon hoa cua thay ngoc ...va nhieu khoa khac mac du khai giang sau khoa li cua thay hung ma sao toc do bai giang nhanh hon han khoa li thay hung...trong khi toc do cap nhat bai giang cua thay hung thi wa cham som nhat la 2-3 ngay moi co 1 bai va da so la 4-5 ngay .vi vay ,em mong hocmai dieu chinh lai toc do cap nhat bai giang mon li.
em xin chan thanh cam on!

N

nhoklokbok

mình thì chỉ có ý kiến thế này: thầy ơi, dù thầy dạy nhanh hay chậm thì em vẫn theo kịp, bài tập có ít thì em cũng sẽ tìm bài làm thêm đk, nhưng mà....chữ thầy xấu quá thì em ko tài nào dịch được ạ:(
thầy nói nhanh, viết nhanh, em vẫn biết thế, nhưng cứ cúi xuống ghi chép mà chẳng may đúng chỗ thầy đang "cao hứng" giảng bài, lia thoăn thoắt và ns lia lịa thì em ko dịch được chữ trên bảng (mặc dù đã tạm dừng), em toàn phải nghe thầy nói rồi chép vào vở đấy ạ:(
có gì thầy thông cảm cho em nhá, em cảm nhận sao thì ns thế thôi!

D

defhuong

mình thì chỉ có ý kiến thế này: thầy ơi, dù thầy dạy nhanh hay chậm thì em vẫn theo kịp, bài tập có ít thì em cũng sẽ tìm bài làm thêm đk, nhưng mà....chữ thầy xấu quá thì em ko tài nào dịch được ạ:(
thầy nói nhanh, viết nhanh, em vẫn biết thế, nhưng cứ cúi xuống ghi chép mà chẳng may đúng chỗ thầy đang "cao hứng" giảng bài, lia thoăn thoắt và ns lia lịa thì em ko dịch được chữ trên bảng (mặc dù đã tạm dừng), em toàn phải nghe thầy nói rồi chép vào vở đấy ạ:(
có gì thầy thông cảm cho em nhá, em cảm nhận sao thì ns thế thôi!
tớ lại rất thích phong cách của thầy... thầy dậy như thế khiến mình cũng nhanh nhẹn hưn... có chỗ nào ko kịp bạn nên tua lại chứ thầy dậy thế khiến tớ cảm thấy hứng học + nhanh :D mà cậu là lớp 13 đúng nên cậu không lo lắng lắm còn bọn tớ 12 cần theo kịp trên lớp. túm lại dù là lớp nào cũng không quan trọng quan trọng thầy dậy nhanh hơn thì học xong chương trình chúng ta làm được nhìu đề hơn mà :( công nhận bạn trên nói đúng nha. toán với hóa 2 ngày có bài giảng rồi còn lí thì.... mà theo như tớ biết thầy đang viết sách nên khá bận nhưng vì e thấy thầy giảng dậy nhanh + hiệu quả nên thầy cố gắng dành thời gian cho bọn e thầy nhá. :D cảm ơn thầy hùng nhiều ạ

H

hocmai.cskh

chao bqt cua hocmai.
em co thac mac nay !
em thay la lam ,k hieu sao ???vi em tham gia ca 3 mon toan,li ,hoa tren hocmai nen em thay mon toan cua thay le ba tran phuong ,mon hoa cua thay ngoc ...va nhieu khoa khac mac du khai giang sau khoa li cua thay hung ma sao toc do bai giang nhanh hon han khoa li thay hung...trong khi toc do cap nhat bai giang cua thay hung thi wa cham som nhat la 2-3 ngay moi co 1 bai va da so la 4-5 ngay .vi vay ,em mong hocmai dieu chinh lai toc do cap nhat bai giang mon li.
em xin chan thanh cam on!
Chào em!

Cảm ơn em đã quan tâm và góp ý cho khóa LTĐH môn Lí của thầy Hùng.

Căn cứ theo nhu cầu của nhiều bạn học sinh mong muốn khóa thầy Hùng bắt kịp với tiến độ học lí thuyết trên lớp, nên Hocmai.vn đã phối hợp với thầy Hùng cập nhật sớm các bài giảng lí thuyết sau đó mới cập nhật các bài giảng chữa bài tập.

Việc điều chỉnh này hoàn toàn phù hợp và thỏa mãn nhu cầu chính đáng của các em, vì thế Hocmai.vn mong muốn nhận được nhiều hơn nữa ý kiến đóng góp để hoàn thiện chất lượng tốt hơn trong khóa học.

Chúc em học tốt.

Top Bottom