Ban nao quan tam den khoa li thay hung thi vao day nhe !

B

buivan100894

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Kinh gui bqt hocmai !
sau nhieu lan dong gop y kien ve toc do khoa li thay hung ma chung em van chua nhan duoc 1 cau tra loi thoa dang .
Ban dau ,chung em cu nghi nguyen nhan la o phia thay hung :do thay qua ban nen khong the ghi hinh bai giang nhung thuc ra khong phai nhu vay (dieu nay co le hocmai hieu ro hon ca em ).
Em nhan thay hocmai co su phan biet doi su voi cac khoa hoc .(vi du nhu khoa toan cua thay phuong 2 ngay co 1 bai giang trong khi khoa cua thay hung thi....). em khong biet nguyen nhan vi sao hocmai lai lam nhu vay ,nhung vi nguyen nhan nao di chang nua em cung mong muon hocmai hay nghi den chung em(hang tram .hang nghin hoc sinh dang theo hoc khoa li thay hung ) ma xem xet lai , dap ung nhu cau cua chung em !
Thuc te ,khoa li cua thay hung cung khong nhieu bai giang lam !
CUOI CUNG,MOT LAN NUA EM XIN THAY MAT CHO CAC BAN KHAC NOI LEN UOC MUON CUA MINH ,MONG HOCMAI DAP UNG : HOCMAI CO THE DAY NHANH TIEN DO CAP NHAT BAI GIANG MON LI THAY HUNG VA KET THUC VAO THANG 1 .(dieu nay em nghi khong kho voi hocmai ).
Em hi vong hocmai se khong bao gio de chung em phai buc xuc ,mat long tin o hocmai nhu lan nay nua va chung em se nhan duoc 1 cau tra loi ung y nhat.
CAM ON HOCMAI RAT NHIEU !
EM YEU HOCMAI NHIEU!(nhung qua chuyen nay tinh yeu do da giam bot 1 chut song hoan toan co the puc hoi nhu cu tham chi con sau sac hon-dieu nay hoan toan do hocmai )

H

hokage9x

Đến đây thì có thể kết luận rằng, hocmai phân biệt đối xử với các bộ môn, với các khoá đảm bảo và luyện thi đại học. Cách làm này thật không chuyên nghiệp, không xứng tầm với vị thế của hocmai bây giờ.

T

tranganha3

minh thay các bạ ai cũng nói đúng ý mình cả.cứ thế này mãi thì chắc chết mất.......
mà thầy Hùng cũng chẳng quan tâm đến học trò là mấy.mình gửi tin nhắn hỏi thầy một số điều cungx về khoá học cả thôi)nhưng chẳng thấy thầy pm lại gì cả:(

D

defhuong

minh thay các bạ ai cũng nói đúng ý mình cả.cứ thế này mãi thì chắc chết mất.......
mà thầy Hùng cũng chẳng quan tâm đến học trò là mấy.mình gửi tin nhắn hỏi thầy một số điều cungx về khoá học cả thôi)nhưng chẳng thấy thầy pm lại gì cả:(

ai nói thầy hùng không quan tâm học sinh >:p tớ nói chuyện với thầy thầy còn cho tớ thêm tài liệu toán để học nữa ấy. chẳng qua dạo này thầy bận viết sách thôi nhưng vẫn nhiệt tình
dù sao thì hocmai.... =(( [-O<

H

hocmai.cskh

Chào các em!

Căn cứ trên sự thống nhất giữa thầy Hùng và Hocmai.vn, hiện khóa LTĐH môn Vật lí đã có sự điều chỉnh về lịch học dự kiến, các em có thể xem thông báo ở phần trên của khóa học: http://hocmai.vn/course/view.php?id=254&cid=12

Hocmai.vn mong muốn nhận được những ý kiến đóng góp của các em. Thân mến!

H

honemne

sao thầy hùng bỏ bai` nhiều qua' vậy! khó hiểu qua! sao ko thấy ai thông báo gì hết vậy! bữa giờ thầy hùng bỏ gần cả 6-7 bài rồi! chán quá! mong thầy tận tâm hơn nữa nha! cám ơn thầy nhiều lam!

D

daculla123

Bỏ cái giề lo mà học đi
thầy đang cho mình học lý thuyết truoc nhưnngx bai giang do den sau thay se bo sung

H

hocmai.cskh

Chào các em!

Hocmai.vn đã nhận được lịch sắp xếp thời gian ghi hình các bài giảng về Chữa bài tập của thầy Hùng rồi, chúng tối sẽ công bố lịch học dự kiến các bài giảng này trong thời gian sớm nhất.

Mong các em thường xuyên theo dõi trên trang chủ của khóa học: http://hocmai.vn/course/view.php?id=268&cid=12

Chúc các em học tốt!

Thân mến.

Top Bottom