Tâm sự Bạn mong chờ điều gì ở năm học mới này?

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,828
929
Đắk Lắk
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Còn ít ngày nữa thôi thì các bạn học sinh sẽ chính thức bước vào năm học mới.
Có bạn sẽ được học cùng những người bạn cũ.

Có bạn sẽ được gặp thêm nhiều người bạn mới ở 1 ngôi trường mới.
Nhưng chung quy lại, chúng ta đến trường để tìm kiếm cho mình kiến thức, làm hành trang cho tương lai.

Bạn mong chờ điều gì ở năm học mới này? Có điều gì có thể khiến bạn thực sự hào hứng cho mỗi ngày đến trường? ^_^ :Tuzki10

Võ Nguyễn Thu Uyên

Cựu Phụ trách nhóm Sử|CV nhiệt huyết|Cựu CN CLB Sử
Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,677
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng

View attachment 216122

Nhưng chung quy lại, chúng ta đến trường để tìm kiếm cho mình kiến thức, làm hành trang cho tương lai.

Bạn mong chờ điều gì ở năm học mới này? Có điều gì có thể khiến bạn thực sự hào hứng cho mỗi ngày đến trường? ^_^ :Tuzki10

congchuatuyet204Em bắt đầu năm học mới cũng được hơn 1 tuần rồi nè :> Nói chung là có nhiều thứ mới lạ, và cũng nhiều dự định mới. Năm nay em có đăng kí học chuyên ngành 2, thêm vào đó còn hoạt động của CLB, các tổ chức tình nguyện... nên không có nhiều thời gian dành cho bản thân và HMF. Hi vọng thời gian tới có nhiều thời gian nghỉ ngơi hơn, đi được nhiều nơi hơn và quen được nhiều người hơn nữa :>

Nhưng mà, hình như cái này lần nào cũng nói rồi, chắc cũng quá cũ rồi nhỉ :>>

Năm học mới, hi vọng mọi điều đều suôn sẻ. Có đủ sức khỏe, đủ tự tin, đủ quyết đoán để đi đúng con đường đã chọn, đủ tỉnh táo để không gục ngã và, đủ can đảm để đối đầu <3.

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,828
929
Đắk Lắk
Em bắt đầu năm học mới cũng được hơn 1 tuần rồi nè :> Nói chung là có nhiều thứ mới lạ, và cũng nhiều dự định mới. Năm nay em có đăng kí học chuyên ngành 2, thêm vào đó còn hoạt động của CLB, các tổ chức tình nguyện... nên không có nhiều thời gian dành cho bản thân và HMF. Hi vọng thời gian tới có nhiều thời gian nghỉ ngơi hơn, đi được nhiều nơi hơn và quen được nhiều người hơn nữa :>

Nhưng mà, hình như cái này lần nào cũng nói rồi, chắc cũng quá cũ rồi nhỉ :>>

Năm học mới, hi vọng mọi điều đều suôn sẻ. Có đủ sức khỏe, đủ tự tin, đủ quyết đoán để đi đúng con đường đã chọn, đủ tỉnh táo để không gục ngã và, đủ can đảm để đối đầu <3.
Võ Nguyễn Thu UyênMong có thêm 1 chút may mắn để mọi việc đề trôi qua dễ dàng ^^

• Like
Reactions: Hy _ Nhiên

Phạm Ngọc Thảo Vân

Cựu Phụ trách BP Cộng Đồng
Thành viên
TMod xuất sắc nhất 2017
17 Tháng ba 2017
3,529
10,494
1,054
23

View attachment 216122

congchuatuyet204Năm học tới cũng là kỳ cuối cùng của em tại ĐH, giờ nhìn lại quãng đường ĐH nhanh thật, chớp mắt đã sắp tốt nghiệp rồi =)) Kỳ tới em không còn phải gặp bạn bè chung lớp nhiều nữa vì chỉ còn làm khóa luận và thực tập thôi. Nhưng thay vào đó em sẽ được tiếp xúc với môi trường mới và có nhiều mối quan hệ mới gọi là đồng nghiệp. Kỳ cuối này có nhiều thứ quan trọng em phải hoàn thành nên hy vọng sẽ suôn sẻ vượt qua ^^

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,828
929
Đắk Lắk
Năm học tới cũng là kỳ cuối cùng của em tại ĐH, giờ nhìn lại quãng đường ĐH nhanh thật, chớp mắt đã sắp tốt nghiệp rồi =)) Kỳ tới em không còn phải gặp bạn bè chung lớp nhiều nữa vì chỉ còn làm khóa luận và thực tập thôi. Nhưng thay vào đó em sẽ được tiếp xúc với môi trường mới và có nhiều mối quan hệ mới gọi là đồng nghiệp. Kỳ cuối này có nhiều thứ quan trọng em phải hoàn thành nên hy vọng sẽ suôn sẻ vượt qua ^^
Phạm Ngọc Thảo VânCòn đoạn đường cuối để bắt đầu một chặng đường rộng mở hơn. Cố lên nào cô gái ^^

Hy _ Nhiên

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
5 Tháng mười một 2018
501
1,224
176
19
Nghệ An
THcS Quỳnh Hồng
Năm học tới cũng là kỳ cuối cùng của em tại ĐH, giờ nhìn lại quãng đường ĐH nhanh thật, chớp mắt đã sắp tốt nghiệp rồi =)) Kỳ tới em không còn phải gặp bạn bè chung lớp nhiều nữa vì chỉ còn làm khóa luận và thực tập thôi. Nhưng thay vào đó em sẽ được tiếp xúc với môi trường mới và có nhiều mối quan hệ mới gọi là đồng nghiệp. Kỳ cuối này có nhiều thứ quan trọng em phải hoàn thành nên hy vọng sẽ suôn sẻ vượt qua ^^
Phạm Ngọc Thảo VânChúc chị Vân tốt nghiệp đại học với kết quả tốt nhất nha!

Marcco

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
30 Tháng sáu 2022
394
1,273
116
Nghệ An
Nghệ An

View attachment 216122

congchuatuyet204năm học này em mong mún là học dỏi hơn=)) cô chủ nghiệm ko có thhành kiến với em nx=(

No Hope ツ

Học sinh
Thành viên
10 Tháng bảy 2022
41
171
31
Địa Ngục Trần Gian
Hà Nam
@congchuatuyet204 Năm học này em muốn em sẽ học giỏi hơn và đặc biệt là môn Hóa. Em cũng muốn đổi thầy dạy toán và cả GDCD nữa chứ như năm ngoái thì *kho tàng tri thức* của em bị sập mất huhu =((

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,828
929
Đắk Lắk
  • Like

nguyenngoc213

Học sinh chăm học
Thành viên
16 Tháng tám 2021
239
1,157
111
16
Thái Bình
thcs lê danh phương

View attachment 216122

congchuatuyet204Em chỉ mong rằng trong năm học mới này đối với là 1 năm rất quan trọng em chỉ có 1 vài điều nho nhỏ ~~
năm nay lên lớp 9 em mong sẽ được học tập cùng nhưng người bạn vui vẻ hòa đồng và em mong bản thân em có thể nỗ lực phấn đấu hết sức và không còn " nhanh - ẩu - đoảng " như những năm trước nữa
điều này em mong là mấy chứ công an cho cháu xin 1 tấm ảnh CCCD trông ổn ổn xíu đừng thành xác chết trôi ạ hihi @=@

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,828
929
Đắk Lắk
Em chỉ mong rằng trong năm học mới này đối với là 1 năm rất quan trọng em chỉ có 1 vài điều nho nhỏ ~~
năm nay lên lớp 9 em mong sẽ được học tập cùng nhưng người bạn vui vẻ hòa đồng và em mong bản thân em có thể nỗ lực phấn đấu hết sức và không còn " nhanh - ẩu - đoảng " như những năm trước nữa
điều này em mong là mấy chứ công an cho cháu xin 1 tấm ảnh CCCD trông ổn ổn xíu đừng thành xác chết trôi ạ hihi @=@
nguyenngoc213Kinh nghiệm trc khi chụp ảnh cccd nên ngủ thật ngon vào đêm trc, tô chuý son cho xinh xắn gọn gàng nha e

• Like
Top Bottom