Bạn đánh giá như thế nào về TSHM 1

Status
Không mở trả lời sau này.
S

sonmoc

N

nhok_boy

Cảm nhận của thành viên BBT:

Thật sự xuất sắc đó là lời nói thật lòng đối với bài tạp san này. Trong đợt tạp san này mình không tham gia vì đăng kí sau nên không hiểu được các bạn làm thế nào mà khủng thế, nó mang sắc thái rất teen và thú vị không quá ní nhố và phô trương, nó đũ màu mè để nỗi trội và vẫn giữ sự hồn nhiên của tuổi học trò!
Chắc có lẽ các bạn thật sự đã rất nỗ lực trong việc làm thu thập và viết bài cũng như design;

Đầu tiên xin cảm ơn Sơn Mốc, kẽ làm design và cho ý tưởng làm báo giúp cho các bạn có một tờ tạp san như ngày hôm nay;
Thứ hai là mấy CTV, người đã nỗ lực là ra tờ báo này không quản ngày đêm.
cuối cùng cảm ơn toàn bộ các ban là thành viên của học mãi vì đã nhiệt tình cỗ vũ động viên các tv của BBT là tờ tạp san này!

Hãy cảm ơn BBT vì đã làm ra tạp san này. Số sau có mình tham gia, mong các bạn cỗ vũ, mong không làm các bạn thất vọng.
Thân Nhok_Boy!

C

congaigiaitoan_5

Đây là một tập san theo đúng như mong đợi của mình, còn mọi người thì sao?Hãy góp ý để BBT còn rút kinh nghiệm, số sau mình sẽ tham gia, mong mọi người ủng hộ .

T

tuanh038

em thếy rất tuyệt ạ
em đã không gnhĩ nó hoàn hảo đến vậy. giờ thỳ đã biét rùi nà
:):):):):):)

S

seagirl_41119

Sao bên topic post báo cũng mở để mọi ng vào thảo luận, bên này lại mở thêm 1 topic nữa vậy anh Mốc??????????
Mà kì hen, đâu đâu cũng gặp chữ kí mà anh Mốc làm, kiểu này có ngày nào cả diễn đàn cùng 1 chữ kí ko ta??????????

S

sonmoc

@ tuanh : Cảm ơn em nhé
Thực ra thì tờ báo vẫn còn nhiều thiếu sót mà
@ Thuỷ : Topic kia còn để chúc 1/6 các em nữa mà ^^ . Chữ kí đẹp mà em

H

hmthang000

những "nghiệp dư" thật tuyệt vời:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-
cảm ơn mọi ng nhiều nhiều, chúc cho số báo 2 sẽ ........( khó nói quá!!!)

C

chungtinh_4311

@all báo theo mình nghĩ tớ báo của hocmai.vn
còn mang thêm tính học nữa thì hay hơn vì diễn đàn của mình còn để học
mình nghĩ tờ báo lên mời thêm 1 số mod ở các box học cho 1 số bài tập kỉu như báo toán .......
tùy đây chỉ là 1 tớ báo nghiệp dư nhưng nó mang đậm chất nghiệp dư hỉu về chính mình hơn
vì diễn đàn mình toàn tầng lớp trẻ
nói tóm lại
tớ số báo này rất tuyệt
mình hi vọng ban biên tập sẽ cố gắng hơn vì những số báo sau hay hơn :D

T

thuyan9i

có thể nói là trong một thời gian ngắn mà anh chị viết dc như thế cũng rất xuất sắc rùi
nhưng ko thể ko nói là ko có sơ suất dc
các chuyên mục khá đặc sắc nhưng dưởng như em thấy các anh chị chỉ hướng riêng về 1 đối tượng lớp 12
mà ko nghĩ tới các em lớp 6,7,8.9 khác
và hình như thế là hơi thiên vị nhỉ
tạp san khá bắt mắt
nhưng mà em thấy lên làm thành quyển
chứ làm từng cái thế này thì .....
và thực sự em chưa thấy hết dc đúng chất hocmai
Em nghĩ các anh chị ko nên lấy đề tài ở đâu xa mà ngay tại hocmai thui
các chủ đề sôi nổi
..............
Nois chung là em có rất nhìu điều muốn nói
nhưng tạm thời chỉ nghĩ dc thế thui

D

dinhvietha25

Mọi người toàn nghiệp dư mà chẳng giống nghiệp dư tẹo nào, tờ báo tuyệt đấy! ;)

T

truonghan_h

Đầu tiên anh cảm ơn BBT Tập san.
Các em đã đóng góp một phần không nhỏ trong việc đưa điễn đàn tiến thêm 1 bước, đã lôi kéo được rất đông đảo thành viên mà khách thăm.

Bài báo các em viết khá phù hợp với lứa tuổi học trò, tạo nên sự thân thiết giữa các thành viên.

Một lần nữa xin được cảm ơn các em, để làm nên tờ báo anh thấy cũng rất vất vả và công phu.

Chúc cho các số tiếp theo thành công hơn nữa. Anh sẽ đề nghị thưởng cho các em về thành tích này.

Chào thân ái!​

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom