Bạn đã yêu?

M

mattroitinhyeu_142

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Khi người ấy đang có mặt ở đây mà bạn giả vờ thờ ơ rồi khi người ấy vắng mặt, bạn lại bắt đầu đi tìm kiếm.
Lúc đó,bạn đã yêu...

Mặc dù xung quanh bạn có nhiều người luôn khiến cho bạn cười nhưng ánh mắt và sự chú ý của bạn chỉ luôn hướng về người ấy.
Lúc đó, bạn đã yêu...

Mặc dù người ấy đã gọi điện về thông báo rằng máy bay hạ cánh an toàn nhưng không ai trả lời điện thoại. Bạn vẫn luôn chờ đợi cuộc gọi ấy.
Lúc đó, bạn đã yêu...

Bạn luôn thích thú với một email ngắn ngủn từ người ấy mà lờ đi những email thật dài của nhiều người khác.
Lúc đó, bạn đã yêu...

Khi bạn thấy mình không thể xóa đi tất cả những mẩu tin trong Inbox hay trong Send Items chỉ bởi vì một email từ người ấy.
Lúc đó, bạn đã yêu...

Khi bạn có một cặp vé đi xem phim. điều đầu tiên bạn nghĩ đến là sẽ cùng đi với người ấy.
Lúc đó, bạn đã yêu...

Bạn luôn tự nhủ rằng ‘người ấy chỉ là bạn thôi" nhưng bạn nhận ra mình không tránh khỏi sự thu hút của người ấy.
Lúc đó, bạn đã yêu...

Khi bạn đọc những dòng chữ này, nếu có ai đó xuất hiện trong đầu bạn.
Lúc đó, bạn đã yêu ... người ấy

N

nh0k_08

Hay đó, nhưng ko bít có thực tế ko nữa. Mà ông iu chưa đó???????????
Lúc tui đoc những dòng này, người tui nghĩ đến chính là tui=> Tui iu tui:)):))

S

sky9x

hehehehe
vậy thì chắc ta iu rồi nhỉ
@mattroitinhyeu_142 :con đường tình yêu sao lại có tuyết rơi vậy
mà trông nó xa xăm quá
hix

S

style_s5_1998

Khi người ấy đang có mặt ở đây mà bạn giả vờ thờ ơ rồi khi người ấy vắng mặt, bạn lại bắt đầu đi tìm kiếm.
Lúc đó,bạn đã yêu...

Mặc dù xung quanh bạn có nhiều người luôn khiến cho bạn cười nhưng ánh mắt và sự chú ý của bạn chỉ luôn hướng về người ấy.
Lúc đó, bạn đã yêu...
Bạn luôn thích thú với một email ngắn ngủn từ người ấy mà lờ đi những email thật dài của nhiều người khác.
Lúc đó, bạn đã yêu...

Khi bạn thấy mình không thể xóa đi tất cả những mẩu tin trong Inbox hay trong Send Items chỉ bởi vì một email từ người ấy.
Lúc đó, bạn đã yêu...
Mấy cái này giống em:)) giờ càng hiểu ra anh trai mình là một người đa cảm:))=))

M

mai_s2a3_93

ec...................t thây mây cái iu này nó đung' nhâỷ...
hic vs to iu là chơi.....chơi là iu...........t k bit có iu ai thât lòng k hic................hình như là chưa..mà cũng k bit bit đâu sap rùi...hê hê...mình hơi bị lăng nhăng thì phải................;))

S

saitn254

@nh0k_08: tự yêu mình thì có lẽ là người ích kỉ, hiii đoán vậy ko biết đúng ko

C

chip.pi_kute

Tớ nhìn trực tiếp vào mặt người đó , chứ ko có thờ ơ:|
Xung quanh tôi có rất nhiều người khiến tôi cười nhưng tôi hok nhìn vào riêng một ai cả .
Mặc dù người ấy đã gọi điện về thông báo rằng máy bay hạ cánh an toàn nhưng không ai trả lời điện thoại. Bạn vẫn luôn chờ đợi cuộc gọi ấy.
Điều này ! ko xảy ra :|
Thường ngày thì những email dài tôi luôn cho spam . thường thường có 3-4 cái tin dài với nội dung giống hệt nhau .
Tin nào tôi cũng đọc và trả lời lại . Còn tầm trang của tôi lúc đó . TIn nào hay , hài thì cười .
Tôi ko ngần ngại del hết tất cả . Bỏi vì hiện tại đáng trân trọng hơn
Khi bạn có một cặp vé đi xem phim. điều đầu tiên bạn nghĩ đến là sẽ cùng đi với người ấy.
Đang trong độ tuỏi đi học nên chú tâm vào chuyện học hành , nếu có 1 vé thì cho đôi khác hợp hơn . Và chỉ cần yêu người đo = trái tim là đủ .
Bạn luôn tự nhủ rằng ‘người ấy chỉ là bạn thôi" nhưng bạn nhận ra mình không tránh khỏi sự thu hút của người ấy.
Nên giữ khoảng là bạn thân . Nếu người đó biết giữ trừng mực thì ko nói . Còn nếu quá đáng thì nên nsoi thẳng . ko úp úp mở mở
Khi bạn đọc những dòng chữ này, nếu có ai đó xuất hiện trong đầu bạn.
NGười đó là người đang cop bài nì .
Yêu cầu chủ pic viết thêm nguồn vào . Quy định của 4rum . chẳng lẽ là 1 mod mà còn ko hiểu hết tất cả quy định của 4rum

M

mattroitinhyeu_142

@nh0k_08: tự yêu mình thì có lẽ là người ích kỉ, hiii đoán vậy ko biết đúng ko
Cũng không phải vậy đâu bạn ạ vì có nhiều người còn chưa yêu lắm. Hiện tại là tuổi học mà :(.
=> Bạn chưa yêu :)
hehehehe
vậy thì chắc ta iu rồi nhỉ
@mattroitinhyeu_142 :con đường tình yêu sao lại có tuyết rơi vậy
mà trông nó xa xăm quá
hix
Tất nhiên là nó rất xa rồi |-)
Nghe đi nhé! :
Con Đường Tình Yêu@};-
Mấy cái này giống em:)) giờ càng hiểu ra anh trai mình là một người đa cảm:))=))
Cực đa cảm và lãng mạn;))
ec...................t thây mây cái iu này nó đung' nhâỷ...
hic vs to iu là chơi.....chơi là iu...........t k bit có iu ai thât lòng k hic................hình như là chưa..mà cũng k bit bit đâu sap rùi...hê hê...mình hơi bị lăng nhăng thì phải................;))
Chuyện;))

M

mai_s2a3_93

ec....câu chưa iu mà bit rõ thê' à....mêt nhỉ..chak hay tong toe chuyên ng` khác nên bit nhìu mây' cái này...;))
he he............
cái chư~ kí của câu là sao..............khai đi ạ...nói chưa iu ai tin hả.............
chep chep đưng` giâú ....:))

M

mattroitinhyeu_142

ec....câu chưa iu mà bit rõ thê' à....mêt nhỉ..chak hay tong toe chuyên ng` khác nên bit nhìu mây' cái này...;))
he he............
cái chư~ kí của câu là sao..............khai đi ạ...nói chưa iu ai tin hả.............
chep chep đưng` giâú ....:))
;;) Cứ bắt khai, người ta ghét kiểu bắt ép lắm, câu hỏi nì ko đáp án đâu :cool:

M

mai_s2a3_93

có hay chưa to còn tính.....;))............:)).....................có mây đưa' e chưa có ng iu...hê hê

C

chip.pi_kute

hức hức !
tui có người yêu rồi thì sao :| .
Yeu như thế thì quá nhàm :| .

S

samaya

Ông anh của mình lãng mạn gớm :p

S

saitn254

sao không tự mình làm cho tình yêu thoát khỏi sự nhàm chán nhỉ? Trước khi thay đổi ty chắc phải thay đổi con người bạn trước tiên;)) Hãy nhìn vào gương và tự hỏi mình: " Mình có muốn yêu một người như thế này?" ..........

M

mattroitinhyeu_142

sao không tự mình làm cho tình yêu thoát khỏi sự nhàm chán nhỉ? Trước khi thay đổi ty chắc phải thay đổi con người bạn trước tiên;)) Hãy nhìn vào gương và tự hỏi mình: " Mình có muốn yêu một người như thế này?" ..........
Khi yêu đâu ai biết trước nó sẽ ra sao
Sẽ thế nào khi yêu một người hay lừa dối
Sẽ thế nào khi yêu người đơn phương mà thôi
Đã yêu rồi xin yêu từ trong tim người hỡi

Vì sao khi yêu tim tôi vẫn cứ ngu ngơ
Vẫn dại khờ con này luôn vẫn mơ về em
Dẫu biết rằng em đang thầm yêu người khác
Dẫu biết rằng em không hề yêu trái tim này

Yêu em đâu cần em biết đâu
Bởi vì yêu chỉ một mình tôi buồn đau
Và ở phương trời xa em có hay nơi này
Một tình yêu anh trao em bấy lâu nay