Thích - Thương Bạn đã crush ai trong thanh xuân hãy kể với mình nhé^^

st2lamthe@gmail.com

Học sinh mới
Thành viên
7 Tháng ba 2020
55
37
11
16
Phú Thọ
THCS Thanh Thủy

Huỳnh Tiến Đại _ _

Trùm vi phạm
Thành viên
11 Tháng hai 2019
160
167
61
Phú Yên
Trường Tiểu Học An Cư
Thanh xuân của bạn là ai ? Hãy tự tin nói với người đó nhé :rongcon32:rongcon32:rongcon32View attachment 148336
Mình chưa có thanh xuân, chỉ là một chút thời gian nữa thôi thì mình sẽ tận hưởng thanh xuân thật trong sáng.
( Mình vẫn chưa có crush ). Mình chỉ muốn có crush khi mình lên cấp 3 hay Đại học thôi. Mình còn đang muốn tận hưởng thanh xuân cùng với gia đình của mình.
:rongcon42:rongcon42:rongcon42:rongcon42:rongcon42

• Like
Reactions: Lucy'ARMY

st2lamthe@gmail.com

Học sinh mới
Thành viên
7 Tháng ba 2020
55
37
11
16
Phú Thọ
THCS Thanh Thủy
Tuổi trẻ ai mà không từng đau đớn vài lần, ai mà không từng có những giấc mơ đẹp đẽ?
Sau khi phải chịu đựng những nỗi đau đớn cùng thù hận, ta cứ tưởng rằng mình sẽ phải sống dựa vào hồi ức.
Nhưng đêm đen qua đi, trời tự khắc sẽ lại sáng. Khóc xong rồi cũng vẫn phải bước về phía trước mà thôi.

Lee Hy

Học sinh chăm học
Thành viên
20 Tháng tám 2019
439
671
121
Quảng Nam
cấp3
Thanh xuân của bạn là ai ? Hãy tự tin nói với người đó nhé :rongcon32:rongcon32:rongcon32View attachment 148336
hiện tại mình đang ở độ tuổi thanh xuân nha ^^
nhưng mẹ mình bảo "ko nên thik ai, đợi có việc làm rồi tính luôn chứ không là lơ là việc học"
thế là mình rút ra được câu nói" không nên thích ai , vì chame và vì tương lai của bản thân bạn"

st2lamthe@gmail.com

Học sinh mới
Thành viên
7 Tháng ba 2020
55
37
11
16
Phú Thọ
THCS Thanh Thủy
hiện tại mình đang ở độ tuổi thanh xuân nha ^^
nhưng mẹ mình bảo "ko nên thik ai, đợi có việc làm rồi tính luôn chứ không là lơ là việc học"
thế là mình rút ra được câu nói" không nên thích ai , vì chame và vì tương lai của bản thân bạn"
Mik nghĩ bạn nên nghe mẹ cũng được nha :rongcon9:rongcon9

Dương Phạm 106

Cựu Kiểm soát viên | Cựu CTV CLB Địa lí
HV CLB Địa lí
Thành viên
8 Tháng năm 2019
1,991
4,238
471
Hà Nội
Trường THCS ...
Có một thời gian ngắn khoảng 1 năm. Mình đã crush 1 cậu bạn cùng lớp ngồi cùng bàn với mình. Cậu ấy không được đẹp trai mặt chi chít mịn luôn, tính tình thì nhút nhát hay bị bắt nạt. Nhưng không hiểu sao mình vẫn thích.
Rồi dần dần chỗ mình ngày càng xa cậu ấy, mình vẫn âm thầm theo dõi cậu ấy nhưng mà giờ chẳng hiểu sao chả còn cảm giác gì nữa thậm chí có lúc còn hơi ghét .

ahn___w

Học sinh gương mẫu
Thành viên
22 Tháng một 2020
1,156
4,288
416
Thanh Hóa
Love Sickgirls ❣️

npan_184

Cựu TMod Anh
Thành viên
10 Tháng mười hai 2018
2,221
10,061
881
Quảng Ngãi
THCS Phổ Ninh

Mình đã từng crush 1 bạn cùng lớp, cùng bàn trog 1 năm, đã từng có cơ hội trở thành 1 ny của bạn ấy, nhưng vì tự buôn tay nhau nên h chỉ là 2 đứa bạn bình thường. Cậu ấy rất tốt bụng, mặt dù ko đẹp zai, nhưng mà rất tốt với mọi người.Có 1 khoảng thời gian mình đã từng coi cậu ấy rất quan trọng với bản thân!!!! Nhưng đó chỉ là quá khứ mà thôi.

Nấm#

• Like
Reactions: Minh lầy :3

anbinhf

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
9 Tháng ba 2020
1,207
10,851
766
17
Nghệ An
Trường THCS Quỳnh Hồng
mình từng thích 1 người lớp 9, mà cậu ta có tính hay đùa nên khi cậu ấy nói thích mình mình cũng chẳng dám tin, và sau đó mình đã nói từ bỏ cậu ấy , sau 1 thời gian khá dài, BFF của cậu ấy mới nói là cậu ta thích thật, nhưng...tiếc là mình bỏ rồi

st2lamthe@gmail.com

Học sinh mới
Thành viên
7 Tháng ba 2020
55
37
11
16
Phú Thọ
THCS Thanh Thủy
Mình đã từng crush 1 bạn cùng lớp, cùng bàn trog 1 năm, đã từng có cơ hội trở thành 1 ny của bạn ấy, nhưng vì tự buôn tay nhau nên h chỉ là 2 đứa bạn bình thường. Cậu ấy rất tốt bụng, mặt dù ko đẹp zai, nhưng mà rất tốt với mọi người.Có 1 khoảng thời gian mình đã từng coi cậu ấy rất quan trọng với bản thân!!!! Nhưng đó chỉ là quá khứ mà thôi.

Nấm#
Không sao đâu nếu là quá khứ thì hãy để nó trôi qua . Hãy trân trọng những gì hiện tại

Mình từng cr một đứa trong lớp và cũng là đứa bạn thân mình, từ nhỏ đến lớn cậu ấy là người duy nhất mình cảm thấy là tốt bụng nhưng cậu ấy chuyển đi nên ko còn cơ hội gặp lại nữa!!

Sunny
Trái đất tròn mà ! Rồi một ngày bạn sẽ gặp lại cậu ấy sớm thôi :Tonton2:Tonton2

Last edited by a moderator:

tudu._.1995

Học sinh chăm học
Thành viên
16 Tháng tám 2018
611
386
101
Hà Tĩnh
THCS Bắc Hồng
Mình sợ yêu, Yêu xong lỡ may nó bỏ mình rồi đi thì sao??
Chắc mình cũng chả có ai crush hay yêu vì mình chỉ một mình cô đơn
Mình cũng vậy, cũng sợ yêu. Nhưng mình ko sợ họ bỏ mình,mình chỉ sợ họ phản bội mình rồi đi theo con khác thôi.

Phạm Mỹ Châu

Học sinh chăm học
Thành viên
17 Tháng chín 2018
198
117
71
21
Hải Phòng
Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm
chính là cái cảm giác thích cậu ấy ở tuổi 17 mà người ta hay nói...
Quen nhau khi mới lên cấp 3, cậu là người đầu tiên tôi thuộc tên nhanh đến thế. Tôi quý cậu, luôn yêu mến cậu. Rồi đến một ngày tôi chợt nhận ra bản thân thích cậu thật rồi...
Tôi sợ yêu, cũng ghét cái cám giác cứ phải lén nhìn cậu
Mình nghe nói cảm giác đầu tiên thích một người chính là tự ti. Đúng lắm
Tôi thích cậu nhưng chưa bao giờ nghĩ đến việc thổ lộ với cậu. Tôi giờ đây chỉ muốn cố gắng học tốt thật tốt để rút ngắn khoảng cách với cậu
Ngoài idol ra cậu chính là người mang lại cho tớ động lực nhiều thế
mãi mến cậu. Chỉ vậy thôi

Awet kaito

Banned
Banned
Thành viên
24 Tháng tám 2019
48
167
31
18
Thanh Hóa