Tâm sự Bạn đã chuẩn bị gì cho học kì mới?

Tống Huy

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
25 Tháng sáu 2018
4,084
7,245
691
19
Hà Tĩnh
THPT Lê Hữu Trác
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào các bạn :D Vậy là một năm lại trôi qua rồi nhỉ? Và hơn thế nữa, những học sinh như chúng ta chuẩn bị bước vào một học kì mới.

Để chuẩn bị cho HK mới, những ngày qua mình đã đi nhà sách để chuẩn bị sách vở cũng như đồ dùng học tập cho học kì mới, thêm vào đó là những mục tiêu mới mà bản thân đặt ra để có thể cố gắng hết sức trong thời gian tới.

Còn các bạn thì sao nhỉ? Các bạn đã chuẩn bị được gì cho HK mới, hãy chia sẻ với mình nhé ^^

Phạm Ngọc Thảo Vân

Cựu Phụ trách BP Cộng Đồng
Thành viên
TMod xuất sắc nhất 2017
17 Tháng ba 2017
3,529
10,494
1,054
23
Chào các bạn :D Vậy là một năm lại trôi qua rồi nhỉ? Và hơn thế nữa, những học sinh như chúng ta chuẩn bị bước vào một học kì mới.

Để chuẩn bị cho HK mới, những ngày qua mình đã đi nhà sách để chuẩn bị sách vở cũng như đồ dùng học tập cho học kì mới, thêm vào đó là những mục tiêu mới mà bản thân đặt ra để có thể cố gắng hết sức trong thời gian tới.

Còn các bạn thì sao nhỉ? Các bạn đã chuẩn bị được gì cho HK mới, hãy chia sẻ với mình nhé ^^
Mai chị bắt đầu kỳ mới luôn nè :D Chị ĐH rồi, lại dính vụ học online nên chẳng cần chuẩn bị gì nhiều, chỉ cần mạng + máy ổn định thôi :D À, việc quan trọng nhất cần chuẩn bị chắc là tìm bạn chung nhóm chung chí hướng. Câu chuyện bạn chung nhóm ở ĐH khá tâm linh lắm em ạ, nên phải lựa kỹ =((

Duy Phúc

Học sinh chăm học
Thành viên
15 Tháng mười một 2021
217
1
487
66
17
Đồng Nai

Dạ em bây giờ thì em đang còn lo cho HK I, cũng chưa có kế hoạch cho HK II, sách của HK II thì đã chuẩn bị từ lúc mới học rồi =)

Top Bottom