Bạn biết đến diễn đàn HOCMAI từ nguồn thông tin nào?

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,337
1,439
TP Hồ Chí Minh
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào cả nhà,

Để diễn đàn có những định hướng và tiếp cận thành viên mới được tốt hơn, nhằm mục đích cán mốc 2,5 triệu thành viên vào cuối năm nay. Các bạn hãy dành chút thời gian bình chọn nhé.

Cơ duyên nào, cơn gió nào đã đưa bạn đến với diễn đàn HOCMAI - Cộng đồng học tập lớn nhất Việt Nam?

Hãy cùng chia sẻ nha :D

Phạm Trần Ái Ly

Học sinh
Thành viên
15 Tháng sáu 2017
266
130
41
19
Quảng Ngãi
Chào cả nhà,

Để diễn đàn có những định hướng và tiếp cận thành viên mới được tốt hơn, nhằm mục đích cán mốc 2,5 triệu thành viên vào cuối năm nay. Các bạn hãy dành chút thời gian bình chọn nhé.

Cơ duyên nào, cơn gió nào đã đưa bạn đến với diễn đàn HOCMAI - Cộng đồng học tập lớn nhất Việt Nam?

Từ website HOCMAI.VN ~~

trunghieuak53

Cựu Mod Vật lí
Thành viên
Mod xuất sắc nhất 2017
27 Tháng hai 2017
2,098
5,061
804
Ninh Bình
Chào cả nhà,

e được a google đưa tới :D:D

ohyeah97

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
6 Tháng mười 2014
2,199
2,927
578
Hà Nội
Trường học con cá :V
em ghi diendan. trên mục tìm kiếm thế là nó hiện ra diễn đàn hocmai :D

• Like
Reactions: Đình Hải

Hinachigo

Học sinh tiêu biểu
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
3 Tháng tư 2017
2,493
3,482
543
19
Hà Nội
THCS Nguyễn Thượng HIền
Chào cả nhà,

từ thầy cô hocmai

• Like

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn
Nếu về việc này thì em nghĩ ba là ng giới thiệu cho em. Lý do ba biết trang web này là vì ba là ng hay tìm hiểu về thông tin giáo dục, ông ấy biết có một anh thi tuyển sinh vào lớp 10 ở tphcm điểm rất cao, anh ấy đã giới thiệu về một trang web mà anh ấy học đó chính là hocmai. Vì muốn cho em học giỏi như anh ấy nên ba em đã nói vs về trang web này, em thấy hay hay nên em đăng kí luôn :D:D:D

chi254

Cựu Mod Toán
Thành viên
12 Tháng sáu 2015
3,306
3
4,627
724
Nghệ An
THPT Bắc Yên Thành
Chào cả nhà,

e được a @manh550 chỉ cho ạ.

xuanthanhqmp

Giải Ba Mùa hè Hóa học
Thành viên
16 Tháng sáu 2017
1,437
1,114
269
21
Bình Dương
THPT chuyên Hùng Vương
Ngày buồn tháng nhớ năm thương, một ngày đẹp trời đang tra bài tập trên chị google thì thấy Diễn đàn HOCMAI.
P/S: mà em biết diễn đàn lâu rùi, không biết cơn gió nào đã khiến em đăng kí trở thành thành viên của HMF.

• Like

Pyrit

Cựu Mod Vật Lí
Thành viên
27 Tháng hai 2017
2,140
4,211
644
19
Cần Thơ
THPT Chuyên Lý Tự Trọng
Chào cả nhà,

Bác Google, chú Cốc Cốc, cậu Youtube chỉ em đến ấy ạ :D :D :D

1 hôm thì em gõ để hỏi bác Google:" Bác ơi tìm giúp cháu, trang học online miễn phí trên mạng được ko bác :D"
thế là bác ấy chạy 1 hồi tìm thấy, toàn cái em không ưng ý, nhưng em thấy có cái Diến Đàn HOCMAI thì hơi ưng ý nhưng thấy trang lạ quá nên em nói với bác Google thế này :v:"Dạ, cảm ơn bác :D :D" thế là em tắt máy :D
mấy ngày sau em cũng hỏi chú Cốc Cốc với cậu Youtube như vậy thế là chú vs cậu chạy nhanh cực nhanh, hồi em nhìn 1 lượt rồi em cũng thấy Diễn Đàn HOCMAI và từ đó em tham gia luôn Diễn Đàn
Câu chuyện của em là thế :v :v :v :D :D :D

Last edited:

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
21
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Chào cả nhà,

- Ban đầu em được chị hai chỉ, chỉ hai em trước đây cũng là 1 member của diễn đàn, chị ấy bảo là giờ chị ấy lên vẫn rất có tiếng, vẫn được hỏi thăm (mà em chưa hỏi tài khoản chị hai ruột em tên gì đó).
Nhưng em vẫn chưa dùng diễn đàn vì lúc đó em đang dùng hoc24. Em bỗng gõ trên mạng "Diễn đàn học tập lớn ở Việt Nam" nó ra diễn đàn mình em vào dùng thử.
Dùng được 1 thời gian em lại bỏ bê, nhưng sau đó em tra cứu bài vở và dùng nó đến bây giờ luôn.
=> CÂU CHUYỆN CỦA EM ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN LÀ NHƯ THẾ Ạ!

Trần Đăng Nhất

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng hai 2017
690
380
191
Chào cả nhà,

Từ hocmai.vn đó anh!!!

tuananh982

Á quân kiên cường WC 2018
Thành viên
5 Tháng tư 2017
2,897
7,033
694
Quảng Trị
THPT
Trong một ngày đẹp trời nào đó ngồi lướt vòng quanh gu gồ thì tìm thấy :v