Bai viet so 2

N

nangjulietphuongdong

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Thời gian thấm thoắt trôi qua nhanh mới đó mà đã 20 năm trôi qua kể từ cái ngày ấy-Ngày mà nước mắt tôi cùng đã phải rơi rất nhiều.Ngày mà tôi phải rời xa quê hương Quảng Nam yêu thương,xa mái trường THCS thân thương, xa thầy cô ,xa bạn bè với biết bao kĩ niệm vui buồn của tuổi học trò để chuyển vào nam sinh sống.Cho đến mùa hè năm nay, nhân dịp có chuyến công tác dài ngày về tỉnh nhà tôi mới có dịp cùng xa đình về thăm quê hương, thăm lại trường xưa sau bao nhiêu năm xa cách.
Hôm ấy, bầu trời chói chang đầy nắng vì đang là mùa hè mà.Ngồi trên ô tô mà tôi không thể dấu được niềm vui, niềm xúc động nữa.Tôi cứ tưởng như mình trẻ lại , những kĩ niệm về một thời cắp sách đến trường sống dậy........................................

Last edited by a moderator:
C

congchualolem_b

viết bằng tíêng Vịêt nha bn...k thì k đọc đc...chú ý đừng viết nha trong yahoo nếu k bài nick bn sẽ bị ban đó ;)

N

nangjulietphuongdong

uh! mjnh` biet ruj,cam on may ban nhju`!Mong cac ban gjup do mjnh` nhju` hon nha! mjnh` moj gia nhap nen chua bit nhju`

Top Bottom