Bài viết của 7124119

S

sonmoc

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Ngày...tháng...năm

@ Hey! cho tao tham gia với...Mà đợi tao kiếm Mr đã nhé... ---> Enter.Nó nhanh chóng reply lại topic cuộc thi Mr& Mss trên 4rum.

#Buzz! - màn hình messanger hiện lên, BN pms cho nó, thế là sau 1 phút rủ rê, nó đã kéo ông anh tham ja cuộc thi.. Nó và anh vào đăng ký luôn..hehhe.

Ngày...tháng..năm

Nó và anh gọi nhau bằng ox- bx ....Lúc thì ôx thế này, bx thế kia...Nhìu chuyện vui để kể cho nhau nghe lắm....

Ngày...tháng...năm

Hôm nay anh ý out mà chẳng nói gì cả, hơi buồn...mà cũng có thể nói là rất thất buồn...
Lại vào diễn đàn reply topic:" Bạn có tin vào tình yêu trên hocmai.vn ko?" - Nó phan vào đấy 1 chữ KHÔNG to tướng. Nó chợt cảm thấy mình nhỏ bé quá, lạc lõng quá, ....
Nó tắt máy và đi ngủ sớm ....

Ngày hôm qua, tháng này, năm này
$$: Buzz!!!
@@: Zì hả anh?
........blap..blap..blap....
$$: Àh, anh hỏi em 1 chuyện!
@@ Chuyện chi nè???
$$ Em làm em gái anh nhé!
---------
Bất thần, tim nó tự nhiên đau nhói, bàn phím trước mắt nó như nhòe đi...Nó im lặng, vô thần.....
$$ Buzz!!!
Giật mình, nó gõ vào bàn phím "UHM" rồi Enter không chút suy nghĩ.... Thế là kể từ giây phút ấy...Anh là anh trai, còn nó là em gái...
Đặt tay lên ngực cố giữ chặt tim mình để nó đừng đau nhói nữa...Nó tự hỏi lòng sao nó lại có cảm giác này? Chẳng lẽ nó thích anh ấy rồi sao??? ----Nước mắt nó rơi...rơi thật rồi.
Anh nói gì, nó cũng "uhm", và anh nhận ra rằng nó buồn. Nó giật mình, cố gắng Smile và nói :" Em rất rất vui khi làm em gái anh!"--Enter. Tim nó đau lần nữa...Nó cố ko khóc, nhưng lại càng khóc to hơn...Chỉ mình nó trong phòng, nhưng sao nó sợ ai đó nghe thấy!!!!

ôi T ơi!!! Tỉnh lại đi mày..Mày và người ta có 1 khoảng cách nhất định mà...Lại khóc nữa rồi!! Mày đâu mất anh ấy đâu, mầy vẫn là em gái anh ấy đấy thôi!!! --- Nó tự nhủ như thế...và nhanh chóng nói pipi với anh.

Sign out khỏi Y!hoo. Nó lại chui vào chăn, nhắm mắt lại để nước mắt cứ lăn nhẹ và nhanh chóng nó chìm vào giấc ngủ

Ngày hôm nay, tháng này, năm này...

Sáng nay nó thức dậy sớm, nó nằm trong phòng và nước mắt lại rơi.... Nhưng rồi lại thấy mình ngốc quá --như lời anh vẫn thường nói với nó.
Finally, that's oke!!!!

Top Bottom