bài tập trong hocmai.vn

B

buimaihuong

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

em có ý kiến như thê này:
theo như mọi người đều biết là hocmai.vn chi đưa ra các đề thi kiểm tra dưới dạng ình thức trắc nghiệm.
vậy các bqt có thể xem xét lại và đưa ra các bài tập có tự luận vào được không ạ, như vậy nó sẽ thực dụng hơn trong việc ôn tập giúp các thành viên ôn tập được cách trình bày.
thân,

H

hocmai.cskh

em có ý kiến như thê này:
theo như mọi người đều biết là hocmai.vn chi đưa ra các đề thi kiểm tra dưới dạng ình thức trắc nghiệm.
vậy các bqt có thể xem xét lại và đưa ra các bài tập có tự luận vào được không ạ, như vậy nó sẽ thực dụng hơn trong việc ôn tập giúp các thành viên ôn tập được cách trình bày.
thân,
Chào em!

Cảm ơn em đã quan tâm và góp ý cho Hocmai.vn.

Mục đích ban đầu của Hocmai.vn khi triển khai các bài kiểm tra miễn phí dưới dạng trắc nghiệm là mong muốn các em làm quen với cách làm, cách tư duy kiến thức đối với hình thức trắc nghiệm. Dù dưới hình thức làm trắc nghiệm hay tự luận thì các em đều cần thực hiện các bước cơ bản như: hiểu đề bài, tìm ra phương pháp giải, tính toán chính xác cẩn thận các bước để ra được đáp số cuối cùng.

Chúc em học tốt!

Thân mến.

Top Bottom