Bài tập lý luyện thi cấp tốc vi phạm bản quyền!

Status
Không mở trả lời sau này.
B

bokute2302

ơ boy kute gơi sao t tải về mà toàn là đáp án trắc nghiệm thôi .sao thế nhỉ . mà thôi . t hok học khóa cấp tốc lí nhưng t có xem qua bài tập . sơ sài quá . nếu bạn chỉ học chỗ đó thỳ thi lí ko quá 5 điểm đâu .chủ yếu là lấy cái gốc .rồi trong tháng cuối này luyện nhiều vào . đừng như tớ .phải học lại 1 năm mệt lắm .
mình nói là khoá cấp tốc hoá chứ k phải đảm bảo đâu! bài tập khoá cấp tốc, thầy Hùng cũng nói sơ sài mà! rãnh thì làm k thì thôi! tập trung giải đề thì hay hơn!
@chichken: tớ nói với cậu nhé! tớ sử dụng nhiều nick không phải là mục đích bêu xấu! vì tuỳ lúc tớ vào học môn gì và sẵn tiện tớ vào topic cm lun chứ không để ý! góp ý mà thành bêu xấu ah`!còn sử dụng nhiều nick là tớ với 1 ban cùng nhau góp tiền học thôi! tránh tình trạng 2 đứa học cùng lúc nên phải như vậy, tớ không giàu như cậu không thể 1 mình mà ôm hết bao nhiêu đó. cậu giỏi cậu chuyên rồi thì mặc kệ cậu, cậu xem tài liệu bài giảng của thầy Hải thì tớ có nói là thầy Hải dạy dở đâu, mà cậu phàn nàn. cái đó do chính thầy biên soạn giảng dạy thì phải hay rồi!Chứ bài tập cậu ngồi làm hết đi, cậu chuyên là nhận ra nó như thế nào ah`!bài tập cái đó mình thực sự thấy không hay và nhiều bạn học chung với mình cũng nói như vậy! và đặc biệt nó không khớp với bài giảng nữa! thôi rút kinh nghiệm không biến nơi này thanh nơi tranh cãi hay bêu xấu! cái gì như thế nào thì để vậy! không thích thì khỏi học. không chắc nhiều người giống tớ nhưng đã có người không thích thì sẽ có người khác nữa không thích.
xin phép mod đóng topic không tranh cãi nữa, tập trung vào học! hứa danh dự lần cuối góp ý luôn!

Last edited by a moderator:
H

hocmai.cskh

Chào các bạn!

Trước khi đóng topic, Hocmai.vn xin cảm ơn những đóng góp, tranh luận của các bạn.

Thực tế, các giáo viên đều giảng dạy bằng tâm huyết giáo dục của mình và theo các phong cách khác nhau, nên vì thế cũng sẽ nhận được những đánh giá khác nhau từ nhiều người. Có nhiều bạn khen, cũng có nhiều bạn chê điểm nọ, điểm kia chưa được ở cùng một bài giảng, có bạn chê khó và có cả bạn chê dễ. Đấy là điều không tránh khỏi.

Chỉ có một điều mà các bạn yên tâm là các ý kiến trên của mọi người sẽ được Hocmai.vn Online tổng hợp để từ đó có những điều chỉnh phù hợp. Hocmai.vn luôn mong muốn được nghe nhiều hơn những đánh giá chân thành như vậy để từ đó, cái gì chưa đúng, chưa hay sẽ làm cho đúng hơn và hay hơn.

Chúc các bạn thành công!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom