Bài giảng luyện thi đảm bảo môn sinh có vấn đề!!!!!

P

phamdinhduong93

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em đã đăng kí chọn gói khoá học môn sinh của thấy Quang Anh. Nhưng mà ở 2 bài chuyên đề 1 lại không down được bài tập tự luyện. ở chuyên đề 3 có bài 10 không xem được, link bị đen. ngoài ra còn nhiều chuyên đề khác cũng như thế. Xin ban quản trị giải thích giúp em, phải làm thế nào để load được bài tự luyện

T

tranphuong321

cho em hỏi tại sao tiến độ bài giảng môn sinh chậm vậy ạ ?
trong khi gần luyện đề.
như vậy hocmai định bao giờ thì cập nhật như đúng lịch hay bỏ ạ ?
em rất thông cảm vì lần trước thầy bận bồi dưỡng học sinh giỏi thành phố.
nhưng theo em được biết giải thành phô thi cách đây khá lâu rùi mà.

P

phamdinhduong93

Lại hứa tháng 4. Mình là sinh viên đâu nhiều thời gian đâu, sắp lại thi bù đầu rồi, học Y sao mà vất vả. Mong rằng học mãi sẽ sớm bổ sung bài giảng, những người hoàn cảnh cá biệt như em không thể học ngoài được.

D

drthanhnam

Thầy vừa mới ra bài mới mà, mình thấy tiến độ như vậy là hơi chậm nhưng vẫn kịp cho chúng ta ôn luyên, mình xem đi xem lại các bài giảng của thầy càng xem càng hay, càng xem càng hiểu sâu.
Mình cũng nên thông cảm cho thầy.
Còn mấy cái bài không xem được vd từ bài 11 đến 14 là những bài tổng hợp kiến thức, mình đoán thầy để đến giai đoạn sau mới đưa ra để chúng ta hệ thống kiến thức.
Chúc các bạn học thật tốt nha!

H

hocmai.sinhhoc

Thắc mắc về khóa LTĐB môn Sinh học

Chào các em!
Trước tiên Hocmai.vn cảm ơn các em vì đã quan tâm và đăng kí khóa Luyện thi đảm bảo môn Sinh học.
Vì hiện tại khóa học mình chậm hơn so với các khóa học khác, nên thầy Quang Anh sẽ tập trung dạy những bài quan trọng thường gặp trong các đề thi đại học, cao đẳng trước. Sau đó thầy sẽ dạy bổ sung những bài còn thiếu sau.
Đợt này thầy cũng đang cố gắng thu xếp thời gian để đẩy nhanh tiến độ của khóa học nên các em yên tâm.
Về phần lý thuyết, có một số chuyên đề như ứng dụng di truyền học vào chọn giống, các bằng chứng tiến hóa thầy chưa dạy. Nhưng đây là những nội dung không khó. Các em có thể tham khảo thêm trong sách giáo khoa, và bắt đầu làm thêm một số đề thi thử để quen hơn với những dạng câu hỏi, bài tập trong các đề đại học, cao đẳng. Một số bài khó, các em không hiểu, các em có thể đưa lên diễn đàn khóa đảm bảo. Các thầy cô và các bạn sẽ cố gắng hỗ trợ các em để đạt kết quả cao nhất.
Chúc các em học tốt!

Top Bottom