Bài giảng giải đề thi số 15 của thầy Sơn

T

tra_chanh123

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Gửi hocmai!
bài giảng số 15 trong khóa luyện đề của thầy Sơn mong hocmai kiểm tra lại!Một nửa đề thầy chữa toàn những bài ở đâu đâu đó,không giống như trong tài liệu bài giảng!thật sự em rất buồn,là tại vì sao lại có thể nhầm lẫn video như vậy được.Đây không phải là lần đầu tiên em góp ý về vấn đề này.thầy chỉ giảng đúng từ câu 1 đến câu 10,câu 12,từ 41 đến 50.Còn 28 câu còn lại thì không có trong đề.
Còn vấn đề nữa,gần đây em có gửi những góp ý,vậy mà trong ban quản trị không có ai lên trả lời em cả.Thật buồn!

B

bfphucspears93

Mình cũng bị như vậy, giờ lên kiểm tra lại mới thấy hocmai đã thay đổi tài liệu bài giảng cho giống như trong video rồi, cái này là tài liệu của năm 2011 mà, hxhx... lẽ ra hocmai nên có sự thông báo về sự thay đổi này chứ, công sức ngồi làm đề mới rùi sửa đề cũ là sao >.<

H

hocmai.cskh

Chào em, trước hết Hocmai.vn chân thành xin lỗi các em vì việc chưa trả lời kịp các thắc mắc của các em. Hocmai.vn luôn tiếp nhận các góp của các em và điều chỉnh phù hợp. Với đề số 15 môn Hóa thầy Sơn, do có chút nhầm lẫn trong quá trình đưa đề lên nên ban đầu các em nhận được đề cũ. Ngay sau đó, Hocmai.vn có phát hiện ra và điều chỉnh lại ngay trong khoảng 1h đồng hồ, mặt khác đang chuẩn bị cho các kế hoạch trong đợt thi tốt nghiệp 2012 nên có thiếu xót trong việc thông báo. Rất xin lỗi các em và mong các em thông cảm. Hiện tại đề thi đã hoàn toàn chuẩn với video bài giảng, các em có thể tải về để học.
Chúc các em học tốt và thành công!

Top Bottom