Bài giảng dẫn xuất halogen thầy Ngọc

H

hocmai.vukhacngoc

cho em hỏi: Bài giảng dẫn xuất halogen thầy Ngọc khi nào mới có, em đợi mãi

Chào em, do nhiều bạn cho rằng bài giảng này nằm trong chương trình giảm tải nên tạm thời hocmai sẽ không up bài giảng này lên nhưng có lẽ năm sau sẽ vẫn được cơ cấu vào phần thích hợp.

Nếu em muốn thì thầy vẫn có thể đề nghị hocmai up bài tập và đáp án của bài giảng này lên cho các em luyện tập

N

nguyentranvinhphuc

Chào em, do nhiều bạn cho rằng bài giảng này nằm trong chương trình giảm tải nên tạm thời hocmai sẽ không up bài giảng này lên nhưng có lẽ năm sau sẽ vẫn được cơ cấu vào phần thích hợp.

Nếu em muốn thì thầy vẫn có thể đề nghị hocmai up bài tập và đáp án của bài giảng này lên cho các em luyện tập

thầy ơi thầy đề nghị up các bài tập tự luyện đi thầy, phần giảm tải chỉ áp dụng cho cơ bản thôi mà

N

nguyentranvinhphuc

thầy ơi cho em hỏi là sao bài giảng oxi , lưu hùynh với bài chuỗi phản ứng, nhận biết các chất không có thầy

Top Bottom