aSang năm mới thêm 1 tuổi mới!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
D

dadaohocbai

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Già rồi quên là mình sắp sang tuổi 100 ,sống cả 1 thế kỉ!!Đầy biến động xảy ra.Chiến tranh thật khủng khiếp vậy mà mình cũng sống qua nổi trong khi những anh em đồng đội hi sinh khi còn quá trẻ mình lại sống đến giờ!!!ước gì mình được hi sinh cùng anh em chứ hok phải là chết vì già như bậy giờ!!!ÔI mình muốn trở về ngày đó quá!!!

H

hura90

dadaohocbai said:
Già rồi quên là mình sắp sang tuổi 100 ,sống cả 1 thế kỉ!!Đầy biến động xảy ra.Chiến tranh thật khủng khiếp vậy mà mình cũng sống qua nổi trong khi những anh em đồng đội hi sinh khi còn quá trẻ mình lại sống đến giờ!!!ước gì mình được hi sinh cùng anh em chứ hok phải là chết vì già như bậy giờ!!!ÔI mình muốn trở về ngày đó quá!!!
=)) =)) =)) =))
cụ già quá nhẩy ;)) ;))
mừng thọ đê

D

dadaohocbai

TA chẳng muốn sống đến giờ 1 tí nào!!!Đối với ta thêm 1 tuổi mới là thêm 1 nỗi buồn vì càng ngày mình càng gần đất xa trời!!!Ta mong mình được chết trong vinh quang,chết vì tự do của dân tộc.Giá như có thêm cuộc ctranh nữa để ta được cầm súng !!<NHưng như thế thật là ích kỉ!!>Cuộc sống càn hoà bình !!

H

hura90

hô hô
có chi đâu cụ sống đến đc từng này là xưa nay hiếm
nhưng nếu...hic....cụ chết đi thì chắc.....hic hic.....con cháu mừng lắm.....hic..........đỡ vất vả...chịu đựng người như cụ
;)) ;)) ;)) ;))

D

dadaohocbai

UH ta là người cổ lỗ!!Ta biết!!!Con cháu ta nuôi ta khổ lắm!!Ta cũng muốn tự thân vận động chứ nhưng tuổi này ai nhận ta làm việc???Ta muốn chết nhưng sao mà ta lại sợ chết nhỉ??Trên chiến trường sao ta xông pha hăng hái thế sao giờ:(:(:(

D

dadaohocbai

CỤ muốn có 1 bà vợ mới!!!Vớ cụ qua đời trong Ctranh rồi .Các cháu làm cụ muốn khóc quá nhưng già rồi nước mắt chẳng còn nữa!!!

D

dadaohocbai

MÀ các cháo thấy ảnh cụ sao???Trông vẫn trẻ măng đẹp trai hào hoa phong nhã nhỉ!!!Có cháu nào tán cụ thì tán lẹ đi nhé;))

T

tieuthu258

đây là ảnh cụ thiệt hả
ui trời
đwocj rùi
kén vợ cũng dễ thui
mờ sao lần trước trong ảnh # mờ

H

hura90

dadaohocbai said:
hura90 said:
dadaohocbai said:
MÀ các cháo thấy ảnh cụ sao???Trông vẫn trẻ măng đẹp trai hào hoa phong nhã nhỉ!!!Có cháu nào tán cụ thì tán lẹ đi nhé;))
cháu tán đc hem?
:)) :))
Cụ lạy cháu!!CỤ tán cháu xong rồi đểlúc cháu tát cụ cụ rơi hết cả răng ah;))
sao cháu lại fải tát người yêu cháu
cụ đẹp zai thế mà
;)) ;))

T

tieuthu258

hix
cụ ơi
cụ chậm wa
hum nay cháu quyết tâm độc thân
nhìn chữ ký đi
ngày trước vô hội độc thân nhưng tâm trạng kòn suy nghĩ
từ hem nay thật roài :D