Ảo giác khuôn mặt tiết lộ cách bạn cảm nhận về cuộc sống

bạchlinh0912

Học sinh tiến bộ
Thành viên
19 Tháng tư 2017
852
738
189
Bình Thuận
THCS Nguyễn Huê
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Người phụ nữ đang nhìn theo hướng nào ??
nguoi-phu-nu-1-1501262749585.png Nhìn thẳng về phía trước ************************* nguoi-phu-nu-2-1501262756017.pngNhìn sang bên trái

Mình sẽ cho đáp án nếu được khoảng 5 câu trả lời nhé

like cho mình nếu thấy hay nhér56r56

• Like
Reactions: Aya shameimaru

Phạm Thúy Hằng

Cựu Phụ trách BP Quản lí & Mod CĐ|Thiên tài vật lí
Thành viên
15 Tháng ba 2017
6,181
1
10,074
1,243
20
Hà Nội
THCS Nam Từ Liêm

Trường Xuân

Học sinh tiến bộ
Thành viên
15 Tháng bảy 2017
533
805
154
Thanh Hóa
Yên Định 2

Aya shameimaru

Học sinh tiến bộ
Thành viên
5 Tháng ba 2017
201
154
179
Địa ngục đẫm máu

realjacker07

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng ba 2017
1,930
3,130
426
Hà Nội
Trường Đời

bạchlinh0912

Học sinh tiến bộ
Thành viên
19 Tháng tư 2017
852
738
189
Bình Thuận
THCS Nguyễn Huê
Thề, chắc chắn nhìn về bên phải luôn. Bên trái thế nào được với phía trước thế nào được. Linh tinh :v
thì mình có nói là hoàn toàn chính xác đâu, cái này là trắc nghiệm vui thôi mà. vậy nên mình mới đăng trong topic hội quán vui-cười.vậy nên đây là ý kiến của bạn mình ghi nhận .còn mình thì thấy Nhìn thẳng về phía trước

• Like
Reactions: realjacker07

realjacker07

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng ba 2017
1,930
3,130
426
Hà Nội
Trường Đời
thì mình có nói là hoàn toàn chính xác đâu, cái này là trắc nghiệm vui thôi mà. vậy nên mình mới đăng trong topic hội quán vui-cười.vậy nên đây là ý kiến của bạn mình ghi nhận .còn mình thì thấy Nhìn thẳng về phía trước
hì hì. Nói thế thôi mà :)) tóm lại vẫn bên phải :D

Hinachigo

Học sinh tiêu biểu
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
3 Tháng tư 2017
2,493
3,482
543
19
Hà Nội
THCS Nguyễn Thượng HIền

HUY Quang Mai

Học sinh chăm học
Thành viên
2 Tháng tư 2017
534
263
121
20
Thanh Hóa
Bighit Entertainment

Phan Thị Minh Thư

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng sáu 2017
947
376
124
18
TP Hồ Chí Minh
THCS Lê Qúy Đôn

Hinachigo

Học sinh tiêu biểu
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
3 Tháng tư 2017
2,493
3,482
543
19
Hà Nội
THCS Nguyễn Thượng HIền

Hà Tuấn Anh Tú

Học sinh tiến bộ
Thành viên
14 Tháng sáu 2014
513
520
219
Đắk Lắk
THCS NGÔ QUYỀN

bạchlinh0912

Học sinh tiến bộ
Thành viên
19 Tháng tư 2017
852
738
189
Bình Thuận
THCS Nguyễn Huê
Nhìn thẳng về phía trước
Bạn nhìn nhận cuộc sống một cách tự nhiên theo những gì nó vốn có. Bạn có tầm nhìn xa, tư duy logic và rất giỏi đưa ra những quyết định lớn. Trước khi làm bất kỳ việc gì, bạn đều cân nhắc kỹ lưỡng dựa trên các cơ sở xác thực. Bạn có cái nhìn thấu đáo. Bằng sự thông minh, tư duy sắc bén, bạn luôn vượt qua khó khăn một cách ngoạn mục. Dường như chẳng có gì làm bạn sợ hãi. Bạn sẵn sàng đối mặt với tất cả trở ngại, tự tin tiến về phía trước. Bạn nổi bật ở bất cứ nơi nào bạn xuất hiện. Và chắc chắn với những tố chất của mình, bạn sẽ trở thành một nhà lãnh đạo tuyệt vời.

Nhìn sang bên trái
Bạn cảm nhận cuộc sống một cách mới mẻ, sinh động và tràn đầy màu sắc. Bạn sáng tạo, tò mò, ham học hỏi và nhìn nhận mọi thứ rất độc đáo. Bạn có cá tính rất mạnh và sống rất tự do. Bạn ghét sự ràng buộc và không chấp nhận bất kỳ sự kiểm soát nào. Bạn thích nghi rất nhanh và có khả năng giao tiếp tuyệt vời. Bởi cách dẫn dắt câu chuyện thú vị và lôi cuốn, nên ai cũng thích nói chuyện và ở bên bạn. Bạn có năng khiếu nghệ thuật và sẽ phát triển rất tốt ở những nơi mà bạn có thể thoải mái sáng tạo.
:):):):):)

like cho mình nếu thấy hay nhé
minh mới có bài viết rất hay cho các bạn đây
https://diendan.hocmai.vn/threads/h...-de-dang-bang-bai-hat-nay-hay-lam-day.625905/

Last edited:
  • Like
Reactions: Hinachigo

Hinachigo

Học sinh tiêu biểu
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
3 Tháng tư 2017
2,493
3,482
543
19
Hà Nội
THCS Nguyễn Thượng HIền
Nhìn thẳng về phía trước
Bạn nhìn nhận cuộc sống một cách tự nhiên theo những gì nó vốn có. Bạn có tầm nhìn xa, tư duy logic và rất giỏi đưa ra những quyết định lớn. Trước khi làm bất kỳ việc gì, bạn đều cân nhắc kỹ lưỡng dựa trên các cơ sở xác thực. Bạn có cái nhìn thấu đáo. Bằng sự thông minh, tư duy sắc bén, bạn luôn vượt qua khó khăn một cách ngoạn mục. Dường như chẳng có gì làm bạn sợ hãi. Bạn sẵn sàng đối mặt với tất cả trở ngại, tự tin tiến về phía trước. Bạn nổi bật ở bất cứ nơi nào bạn xuất hiện. Và chắc chắn với những tố chất của mình, bạn sẽ trở thành một nhà lãnh đạo tuyệt vời.

Phạm Thúy Hằng

Cựu Phụ trách BP Quản lí & Mod CĐ|Thiên tài vật lí
Thành viên
15 Tháng ba 2017
6,181
1
10,074
1,243
20
Hà Nội
THCS Nam Từ Liêm
Nhìn sang bên trái
Bạn cảm nhận cuộc sống một cách mới mẻ, sinh động và tràn đầy màu sắc. Bạn sáng tạo, tò mò, ham học hỏi và nhìn nhận mọi thứ rất độc đáo. Bạn có cá tính rất mạnh và sống rất tự do. Bạn ghét sự ràng buộc và không chấp nhận bất kỳ sự kiểm soát nào. Bạn thích nghi rất nhanh và có khả năng giao tiếp tuyệt vời. Bởi cách dẫn dắt câu chuyện thú vị và lôi cuốn, nên ai cũng thích nói chuyện và ở bên bạn. Bạn có năng khiếu nghệ thuật và sẽ phát triển rất tốt ở những nơi mà bạn có thể thoải mái sáng tạo.
Chuẩn:)r95

realjacker07

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng ba 2017
1,930
3,130
426
Hà Nội
Trường Đời
Nhìn thẳng về phía trước

Nhìn sang bên trái
:):):):):)

like cho mình nếu thấy hay nhé
minh mới có bài viết rất hay cho các bạn đây
https://diendan.hocmai.vn/threads/h...-de-dang-bang-bai-hat-nay-hay-lam-day.625905/

Thế nhìn về bên phải thì sao? :)) Mình dị nhân à?

Ye Ye

Cây bút Truyện ngắn 2017|Thần tượng văn học
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
10 Tháng bảy 2017
2,064
2,347
434
Hà Nam
NEU (Dream)
Nhìn thẳng về phía trước

Top Bottom