antifan Bigbang đê

Status
Không mở trả lời sau này.
X

xuanhuong129

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

mình là 1 fan cuồng nhiệt của suju, mình cực..cực ghét bibang
Thứ1: về ngoại hình bigbang rất xấu, nhìn mặt mà ko ưa
Thứ2: tập theo ng # ra phiên bản nữa may mà phiên bản nữa của bigbang xấu cự đỉnh, mà cũng chẳng nổi tiếng
thứ3: bài hát của bigbang chẳng hay chút nào
hèm ko biết có ai cũng là anti fan big bang ko
Mong cái nhóm đó tan rã càng sơm càng tốt :p:p:p:p:p:p

I

ILoveNicholasTeo

lúc đầu ko ghét BB
nhưng VIPs chuyên gia xỏ xiên DB
>>. ghét VIPs>> ghét lây sang BB

V

viviene

mình là 1 fan cuồng nhiệt của suju, mình cực..cực ghét bibang
Thứ1: về ngoại hình bigbang rất xấu, nhìn mặt mà ko ưa
Thứ2: tập theo ng # ra phiên bản nữa may mà phiên bản nữa của bigbang xấu cự đỉnh, mà cũng chẳng nổi tiếng
thứ3: bài hát của bigbang chẳng hay chút nào
hèm ko biết có ai cũng là anti fan big bang ko
Mong cái nhóm đó tan rã càng sơm càng tốt :p:p:p:p:p:p

dẫn chứng của bn chẳng khiển ng` ta ghét BB tẹo naog:p
vả lại ca sĩ khác dv , ko cần đẹp lắm.Bn cứ thử nhìn Micheal Jackson xem!!!!Ông ấy đâu có đẹp mà cả thế giới vẫn cuồng nhiệt đấy thôi.Gần nhất trong làng K-pop thì mình thấy ca sĩ Youna đâu có đẹp như n` ng` khác mà vẫn rất thành công, trc đây ,chị í còn bị từ chối rất n` lần ở K-pop vì ngoại hình ko có j` nổi bật.Nhìn ca sĩ ,chúng ta nên nhìn ở tài năng và n~ j` mà họ xây dựng n` hơn là nhìn vào ngoại hình!!!Vả lại BB ko xấu!!! Bn thử nhìn kĩ GD vs T.O.P xem họ có xấu ko????Mình nói thật BB là nhóm nhạc đc đánh giá có tố chất và cá tính nhất nhì K-pop nên bn nói họ tập tành bắt chước là ko đúng tẹo nào cả!!!!!

H

huong9b

Cái bạn nà lập ra cái topic này đấy............Đúng là rỗi hơi..........Bigbang là một nhóm nhạc tài năng mặc dù ngoại hình ko ưa nhìn hiểu chưa hả..xin lỗi các bạn nhé

H

hungtybg

UI trời ơi tưởng gì cơ lai mấy cjs nhóm nhạc ak..........................................

M

maruko_chan_thaison

em thấy
Thứ nhất: BB đâu kó xấu trai mẩu nào đâu
Thứ 2: kái này viviene nói rồi
Thứ ba: bài hát này hay hay ko hay là kòn tuỳ vào kảm nhận kủa mỗi người
BB là nhóm nhạc nam đỉnh nhất xứ Hàn (kái này kó kông nhận hẳn hoi)
em là fan BB
em ko muốn nhóm tan rã, ở lại kàng lâu kàng tốt
Big Bang là No.1

Y

ylo

mình thì ghét DBSK hơn. BB thấy cũng ổn đó bạn. Dù sao cũng khôgn thích nhạc Hàn lắm.

V

viviene

hình như bn định nói đến
2NE1 -đc coi là phiên bản nữ của BB phải ko?????Mình thấy hình như trong K-pop chưa có nhóm nhạc nào cùng thời vs BB có phiên bản khác đâu !!!!Mình thấy việc bn đánh giá ngoại hình ca sĩ là rất khập khiễng!!!Thế bn nghe nhạc n` hơn hay là xem ng` ta đẹp????

V

viviene

hơn nữa nếu bn định nói đến 2NE1 và BB như là chưa hề nổi tiếng thì bn đang nhầm vì 2NE1 đang là girlband có chất lượng cao nhất nhì K-pop và đc cả quốc tế chú ý đến còn BB thì đang rất đc chào đón ở J-pop !!!!Bn nên tìm hiểu n` hơn rồi hãy mong chỉ trích ng` khác!!;))

J

jajaheo

ặc

có ai biết anti là gì không bảo dùm con nhỏ topic một cái

thứ nhất nhé : Big Bang không xấu!!!!!! Ji Yong-oppa rất dễ thương, Seung Hyung- oppa rất cool, Seung Ri-oppa cũng dễ thương, DaeSung-oppa rất ngố ^^, TaeYang oppa rất cool ^^ rất đẹp trai ^^

thứ 2 : nhìn khả quan nhé, đa số hỏi đến mấy đứa không hiểu gì về âm nhạc thì đều nói ghét Big Bang kả. Bạn đang nhìn theo chiều hướng ngoại hình nhé, vậy bạn iu Suju cũng vì ngoại hình chứ đâu :)) :))

thứ 3 : bài hát của họ rất hay và họ có lượng fan đông thứ 2 Hàn Quốc sau DongBang đông thứ nhất thế giới :)) :)) ~

cuối cùng, bạn chả là ghét BB vì không hiểu họ và bạn ghét VIPs vì họ thường chửi SJ thôi :))

A

anh_anh_1321

topic này lập ra sẽ gây mâu thuẫn nội bộ hocmai, cho phép mình khoá lại nhé :)

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom