ảnh thiên thần

S

satthutamhon

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

ảnh đầu tiên

ảnh thứ hai
images

ảnh thư ba

ảnh thứ tư

ảnh thứ năm

ảnh thứ sáu
images

ảnh thứ bảy

mong mọi người thưởng thức vui vẻ-____________________________

N

ngoisaohieulongtoi92

đẹp dữ trời,lung linh và huyền ảo.....................duyệt ước j sau này mình sang thế giới bên kia cũng đc như thế này nhể?nhưng mà tình hình cứ thịt gà trâu bò lợn thế này sát sinh thế nào thì có mà mơ,haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

C

cobedethuong13

đẹp wá.......................vô cùng đẹp...............fải chi.tui là những thiên thần ấy nhỉ.................hjhj.................
cảm ơn nguyên nhìu nha.............................!!!!!!!!!!

T

teatrinh

đẹp nhưng ảo nhỉ.........................................................................................................

E

echcon_lonton_dihoc

mình thích ảnh thức 4 đẹp thật ^^
thank nhé
..............................................

H

hieut2bh

cho tớ hỏi liệu thiên thần có thật ko tớ nghĩ có thiên thần là nhưng người thiên chúa giáo mới như vậy sao o ai bít ông pôn chết điu nhỉ

T

tvxqfighting

Mình có 1 ước muốn từ nhỏ
đó chính là được trở thành thiên thần
ko ngờ thiên thần lại đẹp đến vậy :x

S

satthutamhon

hay quá ha

bức ảnh đẹp thế thì mọi người mau cảm ơn nha, còn chị nào muốn làm quen thì nói tui câu==============

S

satthutamhon

đẹp

không ngờ tài đăng ảnh của mình lại siêu thế-_________________________________________________________________________

C

cobedethuong13

haha.......................vậy sao????
tài năng của nguyên là vô tận mà.....................khakha..............hahah............hì.............

Top Bottom