ảnh mình - uocmolamnhavan

U

uocmolamnhavan

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

picture.php

N

niemtin_267193

sao bạn không bỏ kiếng ra nhỉ? mình nghĩ là sẽ xinh hơn đó.
bạn đặt tên chủ đề sai quy định, ---> đã sửa.

L

letrang3003

ui em thích kiểu tóc của chị , trông chị tri thức ghê mà chị có tâm hốn thế thì học giỏi văn lắm nhỉ??

H

hotgirl_789

thấy mũi cao mờ, da trắng nè :D, tóc kiểu khá mới mẻ ;)). Nói chung lờ rất tuyệt ! ^^ chú ý : nên đổi kính mới thì hay hơn, kính có gọng bao quanh í , bạn đeo kính đóa hok hợp.

ko sd font chữ màu đỏ ^^

Last edited by a moderator:
T

thaophuongnguyenxinh

Sao bạn này có cặp kính gần giống mình nhể, cũng màu đỏ
Mà bạn trông xinh thía, sao mình thấy ai cũng xinh nhể, nhìn lại mình thì mình xấu thật ;))

U

uocmolamnhavan

mọi ng nhầm rùi,tóc mjh ko như trong ảnh đâu ,mjh cũng ko biết nữa,nhưng tóc mjh dài bt thôi,đẻ khi nào có mjh post lên cho nhaz?cảm ơn mọi ng đã nhận xét nhưng mjh xấu lắm!ko phải khiêm tốn đâu ,thật mà...chính xác hơn là hơn con quỷ 1 tẹo!

B

buonviuinguoi

mọi ng nhầm rùi,tóc mjh ko như trong ảnh đâu ,mjh cũng ko biết nữa,nhưng tóc mjh dài bt thôi,đẻ khi nào có mjh post lên cho nhaz?cảm ơn mọi ng đã nhận xét nhưng mjh xấu lắm! ko phải khiêm tốn đâu ,thật mà...chính xác hơn là hơn con quỷ 1 tẹo!

Thôi chị ạ, đâu cần khiêm tốn thế
Biết c Xinh đẹp mà :)) :)>- Hãy mỉm cười và cảm ơn cha mẹ đã cho mình ngoại hình, dù nếu mình có xấu thì cũng là người mà, đâu cần tả như quỷ thế hả? ;);););););)

Top Bottom