anh chị nào giúp em hết cô đơn vs'''''hic hic

G

girl_l0v3

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

em đang buồn mún tìm 1 ng` tâm sự :((
ui! bùn we' :(
mấy hum nay học nhju we' mà chả vào chút nào cả?
có ai giúp em đc hok??
cần nhất là 1 lời động viên của mọi người về kì thi sắp tới..
nó đang đợi em nè :-S #:-S
mà trong đầu đâu có j???hic hic
kì thì nè quyết định số phận của em đây 8->

B

blueblackgirl

Hix... Em ui...
Buồn nhiều là hok tốt đâu ah...
Học nhiều quá cũng không tốt...
Chắc là vì học hành căng thẳng + áp lực thi cử nên em học không vào thui...
Trước kia chị BBG cũng thế nè...
Học lớp 9, sợ thi điểm hok cao, thế là khóc nhè...
Papa chị bít nên hỏi thăm, thế là kể hết cho papa mama nghe, hum sau thi được điểm cao... Hì hì...
Nếu em buồn hay chán chuyện gì, hãy nói với mọi người nhé, nhất là những người thân của em ý...
Chị mong em hok buồn nữa ( vì chắc chắn sẽ có rất nhìu bạn hocmai động viên em nữa đấy...)
Chúc em thi tốt nhé...
Iu iu...
Smile nè :) :D - đừng buồn nữa nhé em...
Kí tên: Chị Huyền iu iu

S

suphu_of_linh

uh, đúng roài, bạn đừng buồn nữa nhé
thực ra đôi lúc mình cảm thấy xì-chét, muốn xả nhưng hok bít xả vào đâu, nhưng cứ giữ trong lòng thì mình sẽ nổ tung ra mất

nếu có j` bùn, bạn cứ nói ra, sẽ thấy nhẹ nhõm hơn, ^^, hok có j`, bạn cứ chọn 1 ai mà bạn cảm thấy hợp trên diễn đàn, và nói hết với người đó nhé, mình tin người đó sẽ cho bạn những lời khuyên và sẽ luôn ở bên bạn trong cuộc thi sắp tới

^^, nói thực với bạn nhé, nhiều khi mình cảm thấy chán nản lắm, thj cử thì tới nơi rùi mà mọi thứ cứ rối tung rối mù lên. Tốt nhất bi giờ mình cứ học môn mà mình thích nhất đó, càng học sẽ càng hăng say. Và khi học tới mức cảm thấy yên tâm rùi thì các môn khác bạn sẽ thấy nhẹ hơn nhìu đoá, ^^!

trước bất cứ cuộc thj nào, tụi mình lun cảm thấy hồi hộp, đôi khi lo sợ, mà nhất là kì thi đại học nì, thì càng run hơn,đó là điều tất yếu, hok tránh được, nhưng chỉ cần mình có 1 chút sự chuẩn bị, 1 chút tự tin... và quan trọng nhất là niềm tin vào bản thân, thì dù là đại học hay là cụ của đại học cũng chấp, ^^!, phải hem bạn ;)

bạn đừng sợ j` nhé, ^^, oki

N

nguyenthaophuong

Ôi dào. Cái tâm trạng này của bé chị qua rồi. Cứ bình tĩnh bé nhá. Rồi sẽ qua hết, qua một cách suôn sẻ thôi.
Chúc bé thành công nha!!!^_^!!!

C

conmuabuon_uotlanhhontoi_

anh luôn la người chiua sẽ miền vui nỗi bùn cũng mọi người.
nhưng có lẽ anh hơi chậm chân hơn moi người rùi nhỉ?
hi có gi đâu học nhìu thế thỉnh thoảng đi lượn vài vòng cho khuây khỏa và nhớ giải lao.học 1 giờ mà tập trung chòn hơn học cả buổi em à!cố lên ná!

M

manhhuong.zteen9x

cho minh` gop y' kien'
buon` thi` ai ma` cha? trai? wa roi`
ngay ca? anh day ne`
nhung roi` thoi` gian se~ cuon' no' di den' mot. noi khac'
thi` lai. vui tro? lai. ay' ma`
CONMUABUON ne` toi se~ vao` tham nick day'
DOINHA.........................................

P

phuongkoyeu

em thi lên cấp 3 à
lúc ấy cũng như em bi giờ
nhưng vào phòng thi rùi mới thấy chả có gì đáng lo
cố lên em nhé ^^!

Top Bottom