anh cần em trong đời

Status
Không mở trả lời sau này.
I

i_am_sorry_huong

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Cô bé à
trái tim anh chỉ tồn
tại 1 người em biết hok?:D@};- tình yêu anh dành cho em đã dủ để cho mọi thứ cảm động?=(( trái timanh như muốn bị đập ra cũng như em nói đó ,em bị phá vì tìnhyêu đầu tan vỡ nhưng vs anh thì mọi mối tình đều tác động mạnh đến anh .Em nói đi tại sao hok thể cho anh cơ hội ? Anh đợi em bao lâu rồi em biết hok? Đừng chốn tránh anh nữa em à ,em càng làm vậy anh càng yêu em hơn.Anh ko thể sống như thế này mãi đc ,anh cần em trong đời anh.Em hận ng` ta vvô tìnhđi vào trái tim em khiến nó đóng băng ,nhưng em có hận em đi vào trái tim anh làm nó trở nên mỏng manh nhỏ bé ko?:(Em bảo máu em nhỏ xuống nhưng máu anh cũng nhỏ theo
Nc mắt emnhỏ 1 giọt thìmáu tim anh nơor theo vô vàn giọt.=(( timanh cũngnhư pha lê em ạ nó dễ vỡ lắm >:D<.Nếu em là băng thật thì anh cũng xin làm tảng băng cạnh em ,tảng băng đó chỉ cần em là ngọn lửa duy nhất
Em muốn anh chứng minh bao nhiêu lần mới tin anh êu em thật lòng?:khi (46): anh tìm tình yêu mà như thể đi xa ngàn lần để mò ngoc trai
anh muốn từ bỏ mọi thứ để đổi lấy tình yêu em nhưng mà ko thể .Cho đến khi nào emmới có thể cho anh 1 chỗ trong trái tim em?

E

echcon_lonton_dihoc

trời !!!!!!trời!!!!!!!trời!!!!!!!!!!!!!!!
eck vừa bủi sao rùi hả.
còn zậy eck chiên xù anh lun đó $ bắt anh mặc váy đi 3 vòng khắp diễn đàn lun.
2 người <=> 1 tình bạn đẹp. ^^
nhớ zữ lời nha anh.con trai đừng nên thất hứa.
chúc anh 2 tuần vui vẻ.

I

i_am_sorry_huong

anh hok quên nhưng anh hưas hokpm cho hương hiok phiềnchứ ko hứa là hoktỏ tình
anh rất sợmất hương như làn trc

E

echcon_lonton_dihoc

hương ju eck rùi anh ơj
anh định tranh của eck hả.
eck hok nhường đâu nha.
hương sẽ chọn eck cho coj. hương ngok ha.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom