Ai on thi dai hoc 2013 vào kết bạn nào,,, cùng giúp đỡ nhau de đỗ dh nao.

C

conghoanghl

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình la Giang... sn 1994... Vừa rồi thi ktqd rớt (16,5) : mình r bùn... nên MÚN CÓ THÊM NHIỀU NGƯỜI BẠN CÙNG CHÍ HƯỚNG ĐỂ CỐ GẮG THI LẠI.

CÁC BẠN ADD YAHOO MÌNH VÀO RÙI MÌNH TÌM CÁCH CHO NHỮNG AI ADD YAHOO MÌNH LQEN VỚI NHAU...ĐỂ GIÚP ĐỠ NHAU TRONG QUÁ TRINH ÔN LUYEN.

YH: truonghuonggiang10

Rất mong được lam quen

X

xuandan22

Bạn ơi 16.5 thì Đậu ĐH rồi,bạn xét nguyện vọng đi,đừng có thi lại.
thứ 1 :
Tốn thêm 1 năm
thứ 2
Tốn thêm tiền
Thứ 3
Chắc bạn đã đậu ?
Bạn càng học sớm ra trường thì bạn càng đỡ tốn kinh tế của gia đình,của bố mẹ
Hồi mình thi ĐH mình được 14.5
mìnhdidnhjj thi lại
nhưng mình đã quyết định học CĐ
và mình ra trường rồi
bây giờ đang đi làm
và học liên thông
mình ko phải xin của nhà mình 1 đồng nào cả
bạn nghĩ kỹ nhé !
Chúc bạn thành công

Hot deal
Hotdeal
scandal

M

maxgv9x

Mình la Giang... sn 1994... Vừa rồi thi ktqd rớt (16,5) : mình r bùn... nên MÚN CÓ THÊM NHIỀU NGƯỜI BẠN CÙNG CHÍ HƯỚNG ĐỂ CỐ GẮG THI LẠI.

CÁC BẠN ADD YAHOO MÌNH VÀO RÙI MÌNH TÌM CÁCH CHO NHỮNG AI ADD YAHOO MÌNH LQEN VỚI NHAU...ĐỂ GIÚP ĐỠ NHAU TRONG QUÁ TRINH ÔN LUYEN.

YH: truonghuonggiang10

Rất mong được lam quen

SUY NGHĨ CHO KỸ BẠN ƠIIIII !!! 16,5đ không phải là chuyện dễ kiếm đâu. Bạn cứ xét nv2 các trường khác xem nào. Đừng nãn làm gì. Học lại 1 năm cực lắm, chưa kể bạn nãn nghĩ ngang xương nữa. Theo mình biết hs tự do mỗi năm đậu khoảng 35% thôi à. Bạn nên suy nghĩ lại.
Mình cũng 1994 vừa thi năm nay, minh thi khối C, rất may là đậu. Chào bạn

X

xuandan22

SUY NGHĨ CHO KỸ BẠN ƠIIIII !!! 16,5đ không phải là scandal chuyện dễ kiếm đâu.hotdeal Bạn cứ xét nv2 các trường khác xem nào. Đừng nãn làm gì. Học lại 1 năm cực lắm, chưa kể bạn nãn nghĩ ngang xương nữa.hot deal Theo mình biết hs tự do mỗi năm đậu khoảng 35% thôi à. Bạn nên suy nghĩ lại.
Mình cũng 1994 vừa thi năm nay hot deal , minh thi khối C, rất may là đậu. Chào bạn
Uhm,E nên nghĩ kỹ đi nhé, chiều nãy anh cũng nc với em rùi đó.e xem xét và lựa chọn sao cho thích hợp

Top Bottom