Sinh Ai giúp mình với

Status
Không mở trả lời sau này.
N

nobita252

Lại nói No hâm rồi! :cry:

Còn gì thì cry nói nốt đi để No đỡ phải spam thêm để cãi lại nữa, làm thế này xấu hổ quá :oops:

C

cry247

có gì đâu mà xấu hổ
mình nói trươc đẻ sau này mọi người có bít thì cũng ko đen nõi

T

thamtusieuquay

các bạn có thấy phần sinh thái học có phần nào quan trọng không?Có 2 câu trong đề thi đại học mà sao tùm lum bài hết.Các bạn có phương pháp nảo học nhanh chương "sinh thái học "không?(mình dự định còn 3 ngày sau khi thi khối A mình mới học bài sinh nên mong các cao thủ chỉ giáo dùm)!

T

thamtusieuquay

Các bạn có thể liệt kê sơ các dạng bài tập có thi trong chương trình thi đại học không?Có bài tập phần sinh thái học lớp 11 không vậy?

V

vanlongthan

cry247 said:
so chị H cư bênh cái gã bênh hoạn ấy hoài nhỉ pà con

hay chị thich hắn rùi nghi lém đó nha

em nói waas lời thì bỏ qua nha
--------------
bệnh hoạn hả ? ừ, đúng đó :D :D :D
thích hắn rùi hả ? ừ, đúng đó :D :D :D
vợ hơn chồng 1 tuổi thì có sao đâu :lol: :lol:
hi hi

V

vanlongthan

thamtusieuquay said:
Các bạn có thể liệt kê sơ các dạng bài tập có thi trong chương trình thi đại học không?Có bài tập phần sinh thái học lớp 11 không vậy?
--------
có đấy
phần sinh thái 11 có bt phần tổng nhiệt hữu hiệu
còn 12 thì:
-di truyền người
-trạng thái cân bằng của QT giao phối
-đột biến gen

ko bít có cái gì nữa ko nhỉ ???

T

thamtusieuquay

_Như vậy các ví dụ trong cuốn do cục khảo thí phát hành hồi cuối tháng 3 có hay không phần "sự phát triển sự sống"(các bạn xem dùm mình phần này coi vì mình cãi nhau với đứa bạn phần này quá trời)!!!

T

trum123

bây h cãi nhau lam gì,cứ học phần đấy đi,nếu nhỡ có ra thì sao? ngồi đấy mà kiện ông bộ a? nhưng cuối cùng mình vẫn bị thiệt, cứ đề phòng trc là tốt nhất

T

thamtusieuquay

_Ông nói nghe dễ quá,thời gian ngắn quá mà học nhiều làm sao được.Cho tui hỏi thêm là phần sinh thái học[2 câu] mà sao bài nhiều dữ vậy.Các bạn có cách nào học mau không chỉ mình với.Tui cũng ớn lắm sợ bộ cho phần "sự phát triển sự sống" hổng lẽ tới đó kiện người ra đề sao???(mong các thầy cô có tham gia diễn đàn trả lời dùm câu trên)

H

huong18vn

hik hik, chị phải nói thiệt với em chứ chị mà thick em nob nhà mình thì chị đi bằng đầu áh em ạ ^^

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom