ai đang iu mà ko dám nói thì vào nha! ^^

N

nhatbinh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

tôi là con trai! thích một người mà mãi ko dám nói. sợ rằng khi nói ra thì tình bạn ko còn như trước nữa, mà tôi ko muốn điều ấy sảy ra! ( với lại tôi sợ người khác trêu lắm) -----------------------------ai có kinh nghiệm xin chỉ dạy cho mình nha!

T

trananh

Nhát như ông coa' ma` đến tết Congo may ra mới dám tỏ tình
Là con trai thi sơ gì ! Cứ noi thẳng ra ko ye^u thi làm bạn Ngai cái gí chứ! ^ ^!

B

boyngheo115

nhatbinh said:
tôi là con trai! thích một người mà mãi ko dám nói. sợ rằng khi nói ra thì tình bạn ko còn như trước nữa, mà tôi ko muốn điều ấy sảy ra! ( với lại tôi sợ người khác trêu lắm) -----------------------------ai có kinh nghiệm xin chỉ dạy cho mình nha!
chuyện có vẻ cũng lan giải đây(*_*)
nhưng theo tui tốt nhứt là nói ra
như thế sẽ bít đc tình cảm của đối phương như thế nào
chứ cứ để như thế thì mệt lắm

B

believeme38

nhatbinh said:
nói ra sợ gì chứ
kon zai mà nhát thế

D

duythanhhl

nhatbinh said:

EO SAO MÀ THIẾU DŨNG KHÍ THẾ CƠ CHỨ
NHÌN TUI MÀ HỌC TẬP NÈ
KHI NÀO LÊN HN RỒI TUI CHO ĐI THEO MÀ BIẾT TG

H

huonggianghn

nhatbinh said:
nếu bạn cảm thấy người ấy ko thích bạn thì đừng nên nói điều ấy chỉ càng làm cho cô ấy ghét bạn mà thôi

V

vosanhathanh

[quote="huonggiangh]
nếu bạn cảm thấy người ấy ko thích bạn thì đừng nên nói điều ấy chỉ càng làm cho cô ấy ghét bạn mà thôi[/quote]
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
Cũng chưa hẳn thế , vì theo như mình biết , con gái rất thick những người thẳng thắn . Nên nói cho cô ấy bạn ạ , để người ta hiểu lòng mình mà liệu đường cư xử :D

B

believeme38

huonggianghn said:
nhatbinh said:
nếu bạn cảm thấy người ấy ko thích bạn thì đừng nên nói điều ấy chỉ càng làm cho cô ấy ghét bạn mà thôi
ko chắc đâu mà pạn
kon gái kàng ghét người kon trai hơn nếu biết người kon trai ấy là 1 người yêu mà không dám nói ra

W

wiedersehen

đúng, mà cái cảm giác yêu mà không nói thì phải nói là gì nhỉ... khó diễn tả nhưng cũng tương đương với bức xúc

D

danchoi9xx

LA CON TRAI THI KO DC NHUT NHAT
YEU NGUOI TA THI CU PHAI NOI RA
LAM SAO MA PHAI KHO VAY CHU
NOI RA BIET DAU LAI TIM DC HANH PHUC THI SAO

H

heocondangyeu

người đâu mà nhát thế, cứ nói ra chứ, sợ thì cũng cố mà nói ra, nhỡ đâu hắn cũng thích mình thì seo!!!

H

hanhle

Thật ra chúng nó cứ sợ nên ko dám nói .Bảo thẳng là cái này ko có tội tình gì ,cứ để trong lòng thì ko tập trung học tập được đâu cứ nói đi cho nhẹ lòng .Ai cũng có cảm xúc của riêng mình mà .
Với lại cuối cấp rùi ko nói sau này lại hối hận

H

hathithu123

nhatbinh said:
sợ người khá trêu thì mình ko sợ , nhưng mình cũng như bạn vậy .Yêu nhưng ko dám nói ra , sợ khi mình nói ra rồi ko những ko nhận dc tình yêu mà còn mất đi tình bạn , mà điều đó thì mình ko hề muốn, mình cũng đã bối rối rất nhiều lần mình định nói ra , nhưng lại ko thể
bạn nghĩ có bao giờ người bạn kia cua chúng mình sẽ tranh xa mình khi biết sự thật ko?mình sợ điều đó

Z

zonzon90

các bố chỉ đc nói miệng thui.....vào hoàn cảnh như thía các ông cũng zay mà thui.....ng` ta nói:"vẫn thường có tình bạn lớn lên thành tình yêu...nhưng tình yêu ko bao giờ giảm xuống thành tình bạn"".................suy nghĩ rùi mà tự giải quyết.......ko ai giúp đc bạn ngoài bản thân bạn .................cố lên nha.................học tập lão zigzag710_ng` iu của zon ấy......... >:)

N

nguyenhuong

úi xời vấn đề nan giải nhỉ?^^
cứ thử nói ra xem...biết đâu....
mọi người nghe câu này chưa(hơi nhố nhăng 1 tẹo nhưng mà khá :)) ):"nếu yêu thì nói là yêu không yêu thì nói 1 lời cho xong" :)
bạn chỉ cần tỏ tình là....Yêu anh đi nhà anh có đàn gà dù chết lại thịt chết lại thịt....đảm bảo ....:))

L

lovemore

đúng òi học ít thui
làm sao có thể tự nhiên mà nói ngay đc
em phải từ từ mà chinh phục
cứ như anh đây nè
hi hi

Top Bottom