Ai đã và đang xem Hoạt hình The Boss Baby

Kaity Võ

Học sinh tiến bộ
Thành viên
18 Tháng bảy 2016
422
611
219
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Vào thời điểm mà mùa phim hè đang tới gần, xưởng hoạt hình nổi tiếng Dreamworks đã tung ra “bom tấn” The Boss Baby – một tác phẩm siêu dễ thương và đầy ý nghĩa .
Chuyện kể rằng ở một thành phố xa xôi nọ, cậu bé Tim đang sống vô cùng hạnh phúc bên cha mẹ mình. Tim hiếu động, giàu trí tưởng tượng, còn cha mẹ một mực ủng hộ và quan tâm cậu bé. Tim vô cùng hài lòng về cuộc sống của mình cho đến một ngày… cậu em trai “trời đánh” xuất hiện. Bé con này mới tí tuổi đầu mà đã biết đóng bộ vest, xách cặp, hành động lại tinh ranh như người lớn. Nó dùng mọi “thủ đoạn” để chiếm trọn sự quan tâm của cha mẹ Tim. Ấy vậy mà kỳ lạ thay, chẳng ai nhận ra sự khác biệt của em bé đó, trừ Tim. Thế là cậu nhóc quyết định lên kế hoạch bóc mẽ thân phận thật của Nhóc Trùm cho bố mẹ thấy.

Hóa ra Nhóc Trùm là một “nhân viên” của Tập đoàn Nhóc được giao nhiệm vụ tiếp cận Công ty Cún. để ngăn chặn sự ra mắt của loài cún cưng mới có khả năng giành giật tình yêu của mọi người dành cho các em bé. Từ chỗ khắc nhau như nước với lửa, cuối cùng Nhóc Trùm và Tim lại trở thành bộ đôi “chiến hữu” hòa hợp đến vậy?
Chắc chắn bạn cũng “thích mê” anh sếp nhí tròn vo và “cool ngầu” có biệt danh NHÓC TRÙM

Bạn nào thấy bộ phim này hay hãy thảo luận cùng nhau nhé!

kingsman(lht 2k2)

Mùa hè Hóa học|Ngày hè tuyệt diệu
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
mình xem rồi, còn tải lên lớp cho các bạn cùng xem nữa, phim hay và có ý nghĩa!!!!!!!!! ;););)
mình cũng vậy hài .....nhóc này giống mình thời trẻ trâu quẩy tưng bừng ,,,,nhớ thời tuổi thơ dữ dội ..quá bướng lì và chơi những trò chơi cực bựa .....chừ sắp thành thanh niên 15

Mai Thiện

Học sinh
Thành viên
4 Tháng năm 2017
80
60
36
22
Anywhere
mình cũng vậy hài .....nhóc này giống mình thời trẻ trâu quẩy tưng bừng ,,,,nhớ thời tuổi thơ dữ dội ..quá bướng lì và chơi những trò chơi cực bựa .....chừ sắp thành thanh niên 15
vậy là bạn sắp thi tuyển phải k, 15 tuổi vẫn còn trong những năm tháng của tuổi thơ mà, sau này rồi có muốn trở về cũng k được. (cùng quê miền trung nhỉ:))

kingsman(lht 2k2)

Mùa hè Hóa học|Ngày hè tuyệt diệu
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
vậy là bạn sắp thi tuyển phải k, 15 tuổi vẫn còn trong những năm tháng của tuổi thơ mà, sau này rồi có muốn trở về cũng k được. (cùng quê miền trung nhỉ:))
........15 coi như vẫn còn học sinh ....nhưng khác xưa rồi ............ko thả diều ko bắn bi ko đánh bài cú như xưa .....quảng nôm đó bạn có chi thì vào wall nhé ở đây spam

Kaity Võ

Học sinh tiến bộ
Thành viên
18 Tháng bảy 2016
422
611
219
cùng quê miền trung nhỉ:)
Bạn quê miền trung à? Mình cũng vậy!! Đồng hương:r30:r30
........15 coi như vẫn còn học sinh ....nhưng khác xưa rồi ............ko thả diều ko bắn bi ko đánh bài cú như xưa .....quảng nôm đó bạn có chi thì vào wall nhé ở đây spam
Bạn 15 tức là năm nay là chia tay ngôi trường THCS phải không nhỉ? Có nhiều điều đáng nhớ lắm!

Last edited:
Top Bottom