ai đã từng học trên học mãi chia sẻ dùm kinh nghiêm thank nhiu

B

boyhothn9x@gmail.com

cho mình hỏi thêm là cùng 1 lúc có đăng nhập được 1 tài khoản tù 2 nơi cùng học được không bạn

T

toiyeu9a3

Không đăng nhập được đâu bạn

H

hocmai.cskh

mình muốn thi khối a nhưng trên hocmai nhiu thầy cô quá mk chưa biết chọn như nào là tốt nhất. mình muốn mua khóa LTDH KIT 1 bạn nào thấy thầy cô nào dạy hay chỉ mình với:D
Chào em
Mỗi giáo viên có phong cách giảng dạy phù hợp với từng học sinh do đó em nên học thử tất cả các giáo viên sau đó so sánh phong cách giảng dạy của các giáo viên để lựa chọn cho mình giáo viên phù hợp nhất với em nhé

B

bont

mình muốn thi khối a nhưng trên hocmai nhiu thầy cô quá mk chưa biết chọn như nào là tốt nhất. mình muốn mua khóa LTDH KIT 1 bạn nào thấy thầy cô nào dạy hay chỉ mình với:D

Mình thì mình thấy các thầy dạy đều hay, nhưng lại còn phụ thuộc vào năng lực và cách tiếp thu kiến thức của bạn. Vì có thầy dạy nhanh, dạy chậm, tốc độ tiếp thu như thế nào thì phù hợp. Vậy chỉ có cách là học video học thử nè, và làm những bài test về năng lực, từ đó mới lựa chọn được khóa học phù hợp nhất.
Chúc bạn lựa chọn được khóa học phù hợp và học tốt nha

M

memomii

Các bạn cho mình hỏi có phải thầy Lê Bá Trần Phương dạy rất là kĩ kĩ hơn thầy Khải dúng ko
ban đầu mình định học thầy Phương sau thấy dạy hơi kĩ quá mà mấy cái đó trên lớp học rồi nên thôi học thầy Khải
mà có vẻ như bên học mãi ko bổ sung thêm bài mới từ phía thầy Khải nhỉ

D

d01699055196@gmail.com

Cho mình hỏi là nếu đăng kí học trên hocmai có thể tải bài giảng về máy được không?
Mình nghe nói đến học ltdh kit 1, kit2, kit3 mà mình chẳng hiểu nó là cái gì? Ai đó giải thích cho mình hiểu với. :'(
À còn cái nữa là nếu không được tải bài giảng về máy thì mình phải lên hocmai học và không được xem lại nhiều lần à? Vì mình học k phải siêu sao nên nghe giảng 1 lần chắc k hiểu hết được :(.

Top Bottom