Ai có đề Ktra 1 tiết 6 ko??

A

anhchigum

trời mổi trường mổi khác bác hỏi như thế biết thì đúng là ???

H

htgl2510

học văn khó thật , không biết có ai có những bí quyết hay không nói cho tôi với .Nếu nói được thì xin cám ơn trước nhe

P

pooh23

nè bạ gì gì đó ui . theo mình thì bạn nên tự ôn bài đi . nếu bây giờ bạn hỏi đề , thì chắc là bạn sẽ chỉ cố gắng chăm chút vào đề mà không lo cho những câu hỏi khác mà thầy cô có thể ra . đến khi thi , nếu câu hỏi của các bạn đã được cho biết không có trong đề bài thì khổ . đến lúc đó thì thôi rồi Lượm ơi ! chắc chắn điểm đó sẽ không cao đâu . bởi vậy , mình khyên bạn nên tự học đi . :))

P

pooh23

thôi , tốt nhất theo mình thì bạn nên tự học đi . không nên hỏi đề trước như thế . mỗi lớp mỗi đề khác nhau , cho nên không biết có hay không đề đó . thế thì bạn cứ học đi cho chắc nhé ! :))

H

hongnhung1237

nếu bạn đã biết là có bài Bài học đường đời đầu tiên và Đêm nay bác ko ngủ thì chỉ cần học hai bài đó thôi!
nhân tiện có ai giúp mình viết 1 bài văn về thầy cô đuợc ko?( tối đa 10 dòng)

V

vuongbinh97

oi' gioi`oi ai lai. hoi? nhu vay. nguoi` ta moi~ co ra bai`kiem? tra mot. khac' ai lai. bit' duoc.

S

seagirl_41119

oi' gioi`oi ai lai. hoi? nhu vay. nguoi` ta moi~ co ra bai`kiem? tra mot. khac' ai lai. bit' duoc.

Thứ nhất ,bn phải viết có dấu khi tham gia thảo luận trên diễn đàn vì đó là qui định của diễn đàn
Thứ hai,những từ ngữ bn dùng nên có thiện cảm hơn,hok nên nói :Ối giời ơi ai lại hỏi như vậy.......mà thay vào đó nói những câu dễ nghe hơn như "mình nghĩ bn hok nên hỏi như vậy vì ....."

B

baybydethuong_1997

bai` thì phải tự làm chứ bạn .tự học tự làm cây điểm mình đạt được dẽ có ý nghỉa hơn

Top Bottom