adm cho em hoi

T

tranphuong321

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

sao bài giảng chậm vậy các bài giảng môn vật lý 12 ôn thi dại học chậm lam cho bon em chậm quá nhiều so với chuơng trình trên lớp .mặc dù gặp nhiều vấn đề khác nhau nhưng em mong là hocmai dẩy nhanh chuong trinh vì tháng 11 chúng em dã bắt dầu thi thu dai hoc juj nan qua adm ơi!:(:-SS:rolleyes::eek:=((

H

hocmai.cskh

sao bài giảng chậm vậy các bài giảng môn vật lý 12 ôn thi dại học chậm lam cho bon em chậm quá nhiều so với chuơng trình trên lớp .mặc dù gặp nhiều vấn đề khác nhau nhưng em mong là hocmai dẩy nhanh chuong trinh vì tháng 11 chúng em dã bắt dầu thi thu dai hoc juj nan qua adm ơi!:(:-SS:rolleyes::eek:=((
Chào em!

Cảm ơn em đã quan tâm và ủng hộ các khóa học trên Hocmai.vn

Hiện tại Hocmai.vn đang cố gắng hết sức phối hợp cùng thầy Hùng trong việc ghi hình và sản xuất bài giảng trên tình thần đáp ứng mong muốn của các em học sinh. Tuy nhiên do mỗi trường có những lịch học khác nhau nên sẽ có bạn học nhanh, có bạn học chậm hơn, đây là điều khó tránh khỏi. Hocmai.vn sẽ làm tất cả để đáp ứng nhu cầu của các em trong điều kiện có thể.

Chúc em học tốt!

Thân mến.

E

em_la_girl

híc khóa thầy hùng.... bài giảng nhìu lúc cập nhật không đúng ngày trong lí lịch gì ạ :(

H

hocmai.cskh

híc khóa thầy hùng.... bài giảng nhìu lúc cập nhật không đúng ngày trong lí lịch gì ạ :(
Chào em!

Cảm ơn em đã quan tâm và ủng hộ khóa LTĐH môn Lí của thầy Hùng.

Hocmai.vn chân thành xin lỗi em và các bạn khi lịch học dự kiến của khóa thầy Hùng trong thời gian gần đây chưa được đảm bảo theo như cam kết. Chúng tôi đang tích cực phối hợp cùng thầy Hùng nhằm khắc phục sự chậm trễ trên.

Chúc em học tốt!

Thân mến.

Top Bottom