9 ái nữ tài xinh Girls' Generation chờ tới Việt Nam

H

hoahuongduong93

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tuần lễ Việt Nam-Hàn Quốc với chuỗi các sự kiện: Quốc tế, văn hoá và hợp tác kinh tế sắp diễn ra tại Hà Nội từ ngày 18-10 đến hết 25-10-2009.

Trong điểm nhấn hấp dẫn bậc nhất, dânteen Việt mê đắm âm nhạc xứ Hàn sẽ được đón xem Đêm nhạc tình bạn Việt Nam-Hàn Quốc với sự xuất hiện của ban nhạc 9 ái nữ tài xinh Girls' Generation.

Chủ nhật tới đây, bạn sẽ gặp, nghe, xem trực tiếp Girls' Generation

Nếu muốn xem màn trình diễn mới nhất, bạn ấn vào file Yotube dưới đây

Theo lịch trình thì từ 20 giờ đến 22 giờ ngày chủ nhật 18-10 tại Hội trường lớn TT Hội nghị Quốc gia, nhóm nhạc Girls' Generation cùng với ca sĩ Son Ho Young, nhóm nhạc nam U-kiss và hai ca sĩ VPOP sẽ cùng bước lên sân khấu lớn thắp sáng đêm nhạc Tình bạn Việt-Hàn.

Trước đó, bạn sẽ được đón dự phần công diễn nghi thức nhạc truyền thống của 2 quốc gia và các tiết mục đặc sắc của 2 đoàn: Ca múa nhạc nhẹ Trung Ương và Nhà hát nhạc nhẹ Trung Ương.

Nghe tin Girls' Generation sắp "đổ bộ" Hà thành, teen online đang sôi sục tìm vé đón dự đêm hội âm nhạc.

nguồn: hoahoctro.vn

H

hoahuongduong93

trời ơi. lại 1 nhóm nhạc mình iu thjck nữa của hàn sẽ đến Vn, chỉ tiếc là chưa có oppa kim bum và mấy oppa khác trong F4 thui. hết SNSD rùi Girls' Generation sẽ đến vn ko biết còn ai nữa ko nhỉ??? hào hứng quá

I

ILoveNicholasTeo

trời ơi. lại 1 nhóm nhạc mình iu thjck nữa của hàn sẽ đến Vn, chỉ tiếc là chưa có oppa kim bum và mấy oppa khác trong F4 thui. hết SNSD rùi Girls' Generation sẽ đến vn ko biết còn ai nữa ko nhỉ??? hào hứng quá

SNSD và Girls' Generation là một mà.
cho nhóm nầy đến VN mà chả thấy SM cho DBSK về VN gì cả.
chán đời. nhóm này về VN là chi cơ chứ.

K

kira_l

SNSD và Girls' Generation là một mà.
cho nhóm nầy đến VN mà chả thấy SM cho DBSK về VN gì cả.
chán đời. nhóm này về VN là chi cơ chứ.

về chỉ tổ tốn cơm tốn gạo =))

hôm đó em đi nà ;))

chj nicholas đi hem ! ;;) bọn em đi mang cái banner các anh :))

nhỡ các anh xúc động lại về đêy thì ... ;))

họp ở Phạm Hugf đó chj đi ko chj ;))

nhưng em cũng hơi sợ mí són " giaf" hung hăn dữ tợn lắm :))

đeye gọi là gừng càng già càng cay =))

N

nhoklovely_two

phải công nhận là nhóm nỳ đẹp gái, kute, giò cao, ko chê vào đâu đ.c :p
hát cũng khá hay.......:D
khán giả VN còn chuẩn bị đủ thứ quà để tặng nữa kìa, để gây ấn tượng cho mý chị ik" về các fan Việt và cả n"c Việt muh ;))

Top Bottom