CLB Âm nhạc TRỜI GIẤU TRỜI MANG ĐI

ihattl

Học sinh gương mẫu
Thành viên
21 Tháng chín 2019
1,962
3,052
371
Bình Định
Trường Trung học cơ sở Nhơn Hòa
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

TRỜI GIẤU TRỜI MANG ĐI - AMEE x VIRUSS (Official MV) | Hoàng Yến Chibi, BRAY, Misthy, Suni Hạ Linh..

LYRIC:

[Verse 1]

Sương mờ che khuất đồi Đêm nào em cũng ngồi Lúc xa anh em thật sự chỉ nhớ mãi thôi Tuy rằng mới bắt đầu Tình yêu này như phép màu Cứ cho là vì mình chỉ mới nói hẹn hò thôi Nhưng vì anh quá tuyệt ! Nhìn đâu thì em cũng duyệt Cứ như đôi mình nợ nhau từ lâu quá nhiều Đâu phải ai cũng hiểu, rằng khi mình nhớ quá nhiều Chẳng thể tập trung làm điều gì hết nữa

[Chorus]

Xa là sẽ nhớ ngay Xa là khóe mắt cay Xa là chỉ thấy em anh cười đôi mắt lim dim Xa là em sẽ tìm Sẽ nhìn anh cho dù ngày hay đêm Giá như ngay bây giờ được gặp nhau trước thềm Thôi thì chỉ ướt mi Do là nhớ quá đi Chẳng hiểu sao trước kia ông trời lại giấu anh đi Thôi thì chẳng có gì Do là em yêu nhiều, tại em đó Cứ coi như mây chẳng nhìn lời nói gió bay

[Verse 2]

Dù ai nói Rằng đời này chúng ta thuộc về nhau tình yêu trăng sáng sao băng Con đường đầy lá rơi, nơi này mình từng đi Nhưng tiếc là ..*Haiz* Chẳng thấy anh đâu Dù ai nói Tình anh đây mãi luôn ở bên em chở che mưa nắng bão giông, Gió lạnh đừng có lo, em ở ngay sau lưng Vẫn biết yêu thương là con tim sẽ nhớ nhung

[Chorus 2]

Xa là sẽ nhớ ngay Xa là khóe mắt cay Xa là chỉ thấy em anh cười đôi mắt lim dim Xa là em sẽ tìm Sẽ nhìn anh cho dù ngày hay đêm Giá như ngay bây giờ được gặp nhau trước thềm Thôi thì chỉ ướt mi Do là nhớ quá đi Chẳng hiểu sao trước kia ông trời lại giấu anh đi Thôi thì chẳng có gì Do là em yêu nhiều, tại em đó Cứ coi như mây chẳng nhìn lời nói gió bay

[Chorus 3]

Con đường đầy nắng hoa Mà sao giờ anh đã xa Em ngồi đây khóc to do trời lại lấy anh đi Yêu là vì những gì Sao phải buông khi chẳng thể rời xa Gió mang cơn mưa về làm lòng ai não nề Thôi thì chỉ ướt mi Do là nhớ quá đi Chẳng hiểu sao trước kia ông trời lại giấu anh đi Thôi thì chẳng có gì Do là em yêu nhiều, tại em đó Cứ coi như mây chẳng nhìn lời nói gió bay.

Các bạn nhớ ủng hộ sản phẩm âm nhạc này nhé!

• Like
Reactions: Maianh2510

Tú Trân

Học sinh chăm học
Thành viên
3 Tháng mười 2018
540
905
111
Quảng Ngãi
THCS NGUYEN NGIEM
Amee comeback rồi , cute quá chị ạ ,bài hát rất hay.I love u 3000