Format đề chọn hsg ptnk

tangthingoctrang85@gmail.com

Học sinh
Thành viên
7 Tháng mười hai 2018
16
3
21
  • Like
Reactions: jehinguyen

jehinguyen

Cựu TMod Tiếng Anh
Thành viên
9 Tháng năm 2019
1,659
4,754
471
19
Hà Tĩnh
THCS Xuân Diệu
Mình chưa thi chưa biết nên cho phép mình tag một chị mình biết vừa mới thi xong năm ngoái vậy ^^ : @Nguyễn Võ Hà Trang
P/s: Mình cũng từng đọc qua mấy đề chuyên của tỉnh mình thì thấy cấu trúc đề cũng khá giống với đề HSG tỉnh, và đương nhiên là nó phải rất khó [thi chuyên mà :v]

• Like
Reactions: superspeedy100

ng.htrang2004

Cựu Mod Anh
Thành viên
9 Tháng chín 2017
6,071
1
10,048
1,174
19
Hà Tĩnh
THPT chuyên Đại học Vinh - ViKClanha
Các anh chị đã từng thi chọn đội tuyển chuyên Anh ptnk có thể chỉ em cấu trúc và độ khó của đề như thế nào không ạ?
Em cám ơn.​
Thường PTNK thì đề có nhiều điểm tương đồng với Olympic 30/4, còn cụ thể như nào thì mình chưa nghiên cứu. À mà "đt chuyên Anh PTNK" là thi chọn đt hsgqg á?
Mình chưa thi chưa biết nên cho phép mình tag một chị mình biết vừa mới thi xong năm ngoái vậy ^^ : @Nguyễn Võ Hà Trang
P/s: Mình cũng từng đọc qua mấy đề chuyên của tỉnh mình thì thấy cấu trúc đề cũng khá giống với đề HSG tỉnh, và đương nhiên là nó phải rất khó [thi chuyên mà :v]
Mỗi vùng miền, mỗi tỉnh có 1 cách ra đề riêng em ơi, chị chủ yếu làm đề của các trường ngoài Bắc, vì chị thấy format gần với đề thi vào CHT với KC hơn. Còn đề trong miền Nam thì chị thấy khá là khác so với đề của chị. Nên là chị không đánh giá được đâu :vv

ng.htrang2004

Cựu Mod Anh
Thành viên
9 Tháng chín 2017
6,071
1
10,048
1,174
19
Hà Tĩnh
THPT chuyên Đại học Vinh - ViKClanha
Em nghĩ là PTNK là phổ thông năng khiếu
Ai chẳng biết PTNK là Phổ thông năng khiếu, nhưng ý chị đó là kì thi VÀO TRƯỜNG PTNK hay là kì thi CHỌN ĐỘI TUYỂN HSGQG CỦA TRƯỜNG PTNK. 2 kì thi này rất khác nhau em ơi, và có 1 điểm chung là 2 kì thi này chị không chơi được :33

Top Bottom