Tâm sự Đối thoại cùng Culi diễn đàn - Tháng 8/2019

Nguyễn Linh_2006

Cựu Mod Hóa
Thành viên
23 Tháng sáu 2018
4,076
12,758
951
Nam Định
THPT chuyên Lê Hồng Phong
Điểm tích lũy là từ năm 2017 hay sao ý nhỉ? Cái event Ngày hội tụ hay gì đó, mình online mỗi ngày trong event thì được điểm tích lũy đó.
Còn nói thật điểm giới thiệu mình cũng không biết :)
Năm ngoái là năm 2018 nha anh
Năm ngoái anh Hải phải thử đi thử lại nhiều lần mới triển khai cái ngày hội tụ đó kéo dài đến tháng 10 thì phải

• Like
Reactions: Kyanhdo

Ng T Dũng

Học sinh chăm học
Thành viên
26 Tháng bảy 2019
80
681
71
Nghệ An
THCS
- Thành viên giải đáp: (Ghi cụ thể nick Trưởng/Phụ trách nhóm và Admin): @Ngọc Bùi 12345 @Lanh Đồng
- Ý kiến đề xuất:
Anh chị có thể xóa cái không cần thiết này đc không ạ? Cái này có ở năm ngoái r đến năm nay vẫn còn....
Có rất nhiều người thắc mắc rằng "Kiếm điểm giới thiệu , tích lũy kiểu gì vậy bạn?" thì e không biết trả lời sao cả
Mong vẫn đề này giải quyết sớm nhất có thể
Trước hết là tính năng tích lũy
Theo em do thời gian này cựu Admin @Đình Hải sắp nghỉ quản lý nên quen khóa tính năng này . Anh @Lanh Đồng mở ACP khóa lại nhé .
Tiếp theo là tính năng tích lũy . Mục đích của tính năng này là phục vụ cho sự kiện '' Gặp nhau mỗi ngày , trao quà liền tay '' phần thường là áo thun từ HM . Để duy trì giữ kết quả của thành viên tích lũy từng ngày thì nó vẫn được mở nhưng theo em không cần thiết . Admin @Ngọc Bùi 12345 khóa lại hộ em còn nếu không cũng tùy admin .
P/s : Nếu bạn Linh mà thấy lời giải thích của mình chưa cần thiết thì có thể nói để mình xóa đi nhé :D
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Thành viên giải đáp : @Ngọc Bùi 12345
Ý kiến đề xuất :
- Tại sao lại xóa comment của em với lý do là đã giải thích vấn đề . Rõ ràng em còn hỏi một câu phía sau nữa mà chị :(( Em có giữ ảnh chụp màn hình của comment đó nhưng do vài lý do nên tạm thời chưa lên . Admin giải thích vấn đề này hộ em .
Em sẽ chưa công khai ảnh về comment đó nhưng mong admin sẽ giải thích cụ thể tại sao lại xóa tus .

Last edited:

Lanh Đồng

Tất cả vì Học sinh!
Cu li diễn đàn
Thành viên
5 Tháng tư 2017
174
535
91
Top Bottom