Sinh [Thông báo] Miễn nhiệm CTV đợt hè 2019

Ng.Klinh

Cựu Mod Sinh
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
28 Tháng hai 2017
1,516
3,108
534
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Qua thời gian hoạt động 2 tháng mùa hè tháng 6/ tháng 7, đánh giá hoạt động 3 thành viên CTV @Đỗ Hằng @Vũ Lan Anh @hoaxuan9b@gmail.com dưới giám sát của @Ng.Klinh @Vũ Linh Chii @Nguyễn Trần Thành Đạt 10 A9 cho thấy thành viên @hoaxuan9b@gmail.com chưa hoàn thành nhiệm vụ, đồng thời Xuân cũng không có thể cam kết hoạt động đầy đủ trong tháng 8 tới nên mình thay mặt BQT box Sinh rất tiếc phải thông báo bãi nhiệm chính thức.

Thay đổi này dẫn đến BGK chấm điểm vòng 2 - event 2019 còn lại 4 người

@Ng.Klinh Mod Sinh
@Vũ Linh Chii Phụ trách nhóm
@Đỗ Hằng CTV
@Vũ Lan Anh CTV

Đây là cơ hội đồng thời cũng là thử thách với các bạn, mình rất mong sẽ tiếp tục nhận được sự đồng hành của Xuân cùng box Sinh trong thời gian tới. Rất cảm ơn cậu

Qua đợt làm việc hè 3 tháng, sẽ có 1 CTV hoàn thành công việc xuất xác nhất, đồng thời phân bổ được thời gian sẽ lên làm TMod. Cùng chờ đợi gương mặt bí mật đó nhé :)

@Nguyễn Trần Thành Đạt 10A9 Em thêm vào bảng nhắc việc Admin bỏ tiitle trên tài khoản HM của Xuân, đồng thời thưởng HMcoin theo từng mức độ hoàn thành công việc cho 2 CTV còn lại nhé.
Đạt là "thư ký riêng" của mình, các bạn có gì góp ý với BQT có thể chuyển qua Đạt, Đạt chuyển trực tiếp đến mình để mình xử lý.

Lời cuối cùng gửi đến Xuân: mong cậu sẽ có một khoảng thời gian tới thật đẹp và đầy ý nghĩa. Sống tích cực lên nhé. Thật tươi và rạng ngời như những bông hoa cúc tinh tươm đầy sức sống. Đừng bước đi bằng đôi chân, hãy bước đi bằng sức mạnh và ý chí của mình.

BQT box Sinh
Linh,

photo-1496483648148-47c686dc86a8

Đắng!

Giải Ba event Thế giới Sinh học 2
Thành viên
17 Tháng mười một 2018
767
2,258
256
Bà Rịa - Vũng Tàu
Minh Dạm
Qua thời gian hoạt động 2 tháng mùa hè tháng 6/ tháng 7, đánh giá hoạt động 3 thành viên CTV @Đỗ Hằng @Vũ Lan Anh @hoaxuan9b@gmail.com dưới giám sát của @Ng.Klinh @Vũ Linh Chii @Nguyễn Trần Thành Đạt 10 A9 cho thấy thành viên @hoaxuan9b@gmail.com chưa hoàn thành nhiệm vụ, đồng thời Xuân cũng không có thể cam kết hoạt động đầy đủ trong tháng 8 tới nên mình thay mặt BQT box Sinh rất tiếc phải thông báo bãi nhiệm chính thức.

Thay đổi này dẫn đến BGK chấm điểm vòng 2 - event 2019 còn lại 4 người

@Ng.Klinh Mod Sinh
@Vũ Linh Chii Phụ trách nhóm
@Đỗ Hằng CTV
@Vũ Lan Anh CTV

Đây là cơ hội đồng thời cũng là thử thách với các bạn, mình rất mong sẽ tiếp tục nhận được sự đồng hành của Xuân cùng box Sinh trong thời gian tới. Rất cảm ơn cậu

Qua đợt làm việc hè 3 tháng, sẽ có 1 CTV hoàn thành công việc xuất xác nhất, đồng thời phân bổ được thời gian sẽ lên làm TMod. Cùng chờ đợi gương mặt bí mật đó nhé :)

@Nguyễn Trần Thành Đạt 10A9 Em thêm vào bảng nhắc việc Admin bỏ tiitle trên tài khoản HM của Xuân, đồng thời thưởng HMcoin theo từng mức độ hoàn thành công việc cho 2 CTV còn lại nhé.
Đạt là "thư ký riêng" của mình, các bạn có gì góp ý với BQT có thể chuyển qua Đạt, Đạt chuyển trực tiếp đến mình để mình xử lý.

Lời cuối cùng gửi đến Xuân: mong cậu sẽ có một khoảng thời gian tới thật đẹp và đầy ý nghĩa. Sống tích cực lên nhé. Thật tươi và rạng ngời như những bông hoa cúc tinh tươm đầy sức sống. Đừng bước đi bằng đôi chân, hãy bước đi bằng sức mạnh và ý chí của mình.

BQT box Sinh
Linh,

photo-1496483648148-47c686dc86a8
Phải vỡ ào dòng nước mắt, khi Linh nói những lời như vậy, cảm ơn Linh. Xuân sẽ tích cực hơn. Yêu cuộc sống hơn, cảm ơn Linh rất nhiều.... :)
Xuân chắc chắc sẽ trở lại vào một ngày không xa.... :)

Nguyễn Trần Thành Đạt 11A9

Cựu TMod Sinh học
Thành viên
5 Tháng một 2019
2,608
6,251
606
20
Lâm Đồng
Trường THPT Bảo Lộc
Phải vỡ ào dòng nước mắt, khi Linh nói những lời như vậy, cảm ơn Linh. Xuân sẽ tích cực hơn. Yêu cuộc sống hơn, cảm ơn Linh rất nhiều.... :)
Đây không phải kết thúc mà là sự nghỉ ngơi để bắt đầu cho những cái mới hơn, phù hợp hơn. Mày là một cô gái giàu cảm xúc và dễ được mọi người yêu quý. Hãy cố gắng trấn tĩnh, thoải mái hơn nhé! Hẹn gặp lại mày ở ngoài đời. Chúc mày tất cả <3

Đắng!

Thành viên
17 Tháng mười một 2018
767
2,258
256
Bà Rịa - Vũng Tàu
Minh Dạm
Đây không phải kết thúc mà là sự nghỉ ngơi để bắt đầu cho những cái mới hơn, phù hợp hơn. Mày là một cô gái giàu cảm xúc và dễ được mọi người yêu quý. Hãy cố gắng trấn tĩnh, thoải mái hơn nhé! Hẹn gặp lại mày ở ngoài đời. Chúc mày tất cả <3
Tao chắc chắc một điêu sẽ gặp mày ở ngoài đời thôi. Cố điều đến khi gặp, đừng yêu tao luôn là được . Thời gian qua là niềm hạnh phúc, nghỉ ngơi hay đừng lại là những điều do ta lựa chọn. Cảm ơn Mày, mặc dù mày hơi khó ưa, hay nói xấu tao, những mày là chang trai tốt.... (/^▽^)/

Đỗ Hằng

Cựu Mod Sinh học
Thành viên
18 Tháng chín 2017
2,110
2,764
456
20
Thanh Hóa
THPT Triệu Sơn 3
Chia tay một thành viên trong nhóm CTV em cảm thấy khá là buồn, chúc chị trong thời gian tới sẽ luôn có một sức khỏe dồi dào (nếu không khỏe cứ báo BS Hằng hâm là được nha :D, chị sẽ khỏi mà không cần thuốc), em mong là chị sẽ vẫn gắn bó với box Sinh như thời gian là CTV và nhiều hơn nữa nhé. Thân.

• Like
Reactions: Vũ Lan Anh

Vũ Lan Anh

Học sinh gương mẫu
Thành viên
9 Tháng sáu 2018
1,330
2,521
331
Thái Nguyên
FBI-CIA
Em chờ ngày chị trở lại để nghe giọng của chị!:p
Chúc chị luôn vui vẻ!

Đắng!

Thành viên
17 Tháng mười một 2018
767
2,258
256
Bà Rịa - Vũng Tàu
Minh Dạm
Chia tay một thành viên trong nhóm CTV em cảm thấy khá là buồn, chúc chị trong thời gian tới sẽ luôn có một sức khỏe dồi dào (nếu không khỏe cứ báo BS Hằng hâm là được nha :D, chị sẽ khỏi mà không cần thuốc), em mong là chị sẽ vẫn gắn bó với box Sinh như thời gian là CTV và nhiều hơn nữa nhé. Thân.
Cảm ơn em. Cô bé làm người khác cười. Một cô bé vây quanh toàn những nụ cười, xinh đẹp duyên dáng. Chúc em sẽ đạt được kết quả mà em muốn. Lan Anh cũng cố lên, mặc dù chị chưa nói chuyện với em bao giờ.... nhưng em có vẻ kiều diễm đấy, tích cực tham gia nhé....Chị sẽ quay lại sớm hiiiiiii....

Last edited:
Top Bottom