Tâm sự Đối thoại cùng Cu li diễn đàn - Tháng 5/2019

tudu._.1995

Học sinh chăm học
Thành viên
16 Tháng tám 2018
611
386
101
Hà Tĩnh
THCS Bắc Hồng
Nhưng mà như thế phiền lắm. Giả dụ bạn đang gõ status, theo thói quen bạn ấn enter xuống dòng thì nó lại đăng một cái status không hoàn chỉnh. Với cả đâu phải lúc nào BQT cũng onl đâu bạn
mình đồng ý với ý kiến của bạn. Mình nghĩ diễn đàn nên thêm chỉnh sửa và xóa STT trong trang cá nhân
VD :câu cần ghi
Chúng ta là con cá bị mắc cạn trên bờ
Vì cứ mãi mong chờ những điều không xảy ra
Nhưng khi đăng lên lại bị ntn:
Chúng ta là con cá bị mắc cạn trên bờ .Vì cứ mãi mong chờ những điều không xảy ra
Nên mình nghĩ diễn đàn nên thêm chức năng chỉnh sửa, xóa STT trong trang cá nhân của mình
#Linh: Nếu bị tình trạng như thế thì bạn nhấn "Báo cáo vi phạm" và nhờ chỉnh sửa nhé.
Ví dụ:
Câu bạn cần ghi:
Đăng lên như thế này:
Chúng ta là con cá bị mắc cạn trên bờ .Vì cứ mãi mong chờ những điều không xảy ra
=> Bạn sẽ báo cáo như thế này:
Sửa: Xuống dòng sau dấu chấm.

Last edited by a moderator:

Empe_Tchanz

Học sinh tiến bộ
Thành viên
6 Tháng mười 2017
651
654
156
Thái Bình
mình đồng ý với ý kiến của bạn. Mình nghĩ diễn đàn nên thêm chỉnh sửa và xóa STT trong trang cá nhân
VD :câu cần ghi
Nhưng khi đăng lên lại bị ntn:
Nên mình nghĩ diễn đàn nên thêm chức năng chỉnh sửa, xóa STT trong trang cá nhân của mình
Chuẩn cực. Thề lắm lúc cái stt nó chia thành mấy dòng thì trên diễn đàn chỉ tóm thành một dòng cho dù mình có cop từ ngaoif vào.

tudu._.1995

Học sinh chăm học
Thành viên
16 Tháng tám 2018
611
386
101
Hà Tĩnh
THCS Bắc Hồng
Chuẩn cực. Thề lắm lúc cái stt nó chia thành mấy dòng thì trên diễn đàn chỉ tóm thành một dòng cho dù mình có cop từ ngaoif vào.
thế nên mình mong diễn đàn thêm vào. Chứ đăng như thế nhiều lúc hơi khó chịu. Không thành câu thành ý

• Like
Reactions: Empe_Tchanz

NTD Admin

Banned
Banned
Thành viên
27 Tháng mười một 2017
2,086
3,693
559
Nghệ An
THCS Hùng Sơn
thế nên mình mong diễn đàn thêm vào. Chứ đăng như thế nhiều lúc hơi khó chịu. Không thành câu thành ý
Chào bạn ,ngày trước diễn đàn vẫn cho chức năng này nhưng do có nhiều thành viên đăng tus vớ vẩn và không nghiêm túc nên diễn đàn tạm khóa . Cảm ơn ý kiến của bạn ,sau ý kiến này tớ nghĩ BQT sẽ họp và sẽ có quyết định nhé .
Thân

• Like
Reactions: Trang Vũ 2k5
Top Bottom