Sách Đoán sách tháng 4

VânHà.D

Cựu TMod Cộng đồng|Cựu Phụ trách box "Sách"
HV CLB Địa lí
Thành viên
2 Tháng chín 2018
1,591
6,066
576
Bình Dương
THPT BẾN CÁT
Đầu tiên xin được cảm ơn tất cả các bạn đã quan tâm đến box. Thời gian đoán cuốn sách số 4 đến đây là kết thúc.

Tối mai, tại topic này sẽ có 1 trò chơi nho nhỏ dành cho các bạn đã đoán đúng cuốn sách mà box lựa chọn. Vì số lượng thành viên đoán đúng khá nhiều nên chỉ có 1 bạn may mắn nhận được quà thôi. Các bạn cũng đừng buồn nha, hãy cố gắng ở những số tiếp theo.

Những bạn đoán đúng sẽ được tiết lộ vào ngày mai để tham gia trò chơi và rinh quà về nhà.

Bật mí 1 chút về phần quà: phần quà chính là TÚI RÚT :Chuothong62:Chuothong62:Chuothong62 ,chà chà nghe cũng hấp dẫn đấy nhỉ ?

Hẹn gặp lại các bạn vào tối mai ở topic này.

Timeless time

Cựu Phụ trách nhóm Toán
Thành viên
19 Tháng tám 2018
2,749
6,038
596
23
Thái Bình
Đại học Y Dược Thái Bình
Đầu tiên xin được cảm ơn tất cả các bạn đã quan tâm đến box. Thời gian đoán cuốn sách số 4 đến đây là kết thúc.

Tối mai, tại topic này sẽ có 1 trò chơi nho nhỏ dành cho các bạn đã đoán đúng cuốn sách mà box lựa chọn. Vì số lượng thành viên đoán đúng khá nhiều nên chỉ có 1 bạn may mắn nhận được quà thôi. Các bạn cũng đừng buồn nha, hãy cố gắng ở những số tiếp theo.

Những bạn đoán đúng sẽ được tiết lộ vào ngày mai để tham gia trò chơi và rinh quà về nhà.

Bật mí 1 chút về phần quà: phần quà chính là TÚI RÚT :Chuothong62:Chuothong62:Chuothong62 ,chà chà nghe cũng hấp dẫn đấy nhỉ ?

Cuốn sách được chọn trong tháng 4 là sách gì vậy?

• Like
Reactions: Maianh2510

Mart Hugon

Học sinh gương mẫu
HV CLB Hội họa
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
19 Tháng bảy 2018
1,794
2,817
396
Hà Nội
Teitan Tokyo

Thế này thì em đoán sai rùi, khá nhiều bạn đoán đứng chắc là NHÀ GIẢ KIM hoặc MỖI LẦN VẤP NGÃ LÀ MỘT LẦN TRƯỞNG THÀNH đây
những tv k đoán đúng có được tham gia trò chơi k chị ?

• Like
Reactions: phamkimcu0ng

Hưng Dragon Ball

Học sinh chăm học
Thành viên
26 Tháng sáu 2018
373
472
106
17
Hà Nội
Trường THCS Ngô Sỹ Liên
Em thích quyển Trên đường băng của Tony vì nó rất hay em mong box sẽ cho đăng quyển này

Dương Nhạt Nhẽo

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
7 Tháng tám 2018
2,945
7,443
621
18
Lào Cai
Trường THPT số 1 Lào Cai
Xin chào tất cả các bạn.:rongcon12:rongcon12:rongcon12

Chúc các bạn có 1 buổi tối vui vẻ và ý nghĩa cùng Hocmai Forum.

Lời đầu tiên, thay mặt cho BCN box Sách-Người bạn vô giá mình xin cảm ơn tất cả các bạn trong thời gian qua đã ủng hộ và đồng hành cùng box Sách.

Chắc hẳn các bạn đã biết, ngày 5 hàng tháng là ngày BCN của box đưa ra một chủ đề để các bạn đề xuất những cuốn sách thuộc chủ đề đó đúng không nào? Và để thay đổi không khí thì hôm nay box sẽ mang đến
"
MỘT LUỒNG GIÓ MỚI" cho các bạn.

Thay vì sẽ đề xuất cuốn sách chủ đề như trước, các mọt sách siêu cute sẽ phải đoán được cuốn sách mà BCN đã lựa chọn trước. Sẽ có thêm một số cuốn sách được đưa vào để thử tài của các mọt sách nhà mình.

Cách thức tham gia rất đơn giản, các mọt sách hãy vote cho cuốn sách mà mình nghĩ là cuốn sách mà BCN sẽ chọn để chia sẻ đến các bạn vào ngày 20 hàng tháng và nhớ để lại comment cuốn sách mà các bạn đoán ở ngay dưới topic này để chúng tớ biết bạn nào đoán đúng nha. Phần thưởng sẽ được công bố vào thứ 7 tuần sau nha.

Các bạn có 1 tuần để đoán cuốn sách nhoa.

JFBQ00137070104BP/S: CUỐN SÁCH NÀY BCN ĐÃ CHỌN TRƯỚC RỒI, CÁC MỌT SÁCH HÃY SUY NGHĨ ĐOÁN ĐÚNG CUỐN SÁCH BCN ĐƯA RA ĐỂ NHẬN QUÀ NHA .JFBQ00137070104B

Phần quà siu hấp dẫn đang đợi các mọt sách cute đến lấy .

CHÚC CÁC BẠN MAY MẮN

Yêu thương Box Sách-Người bạn vô giá.:rongcon27
Mỗi lần vấp ngã là 1 lần trưởng thành

VânHà.D

HV CLB Địa lí
Thành viên
2 Tháng chín 2018
1,591
6,066
576
Bình Dương
THPT BẾN CÁT
Thế này thì em đoán sai rùi, khá nhiều bạn đoán đứng chắc là NHÀ GIẢ KIM hoặc MỖI LẦN VẤP NGÃ LÀ MỘT LẦN TRƯỞNG THÀNH đây
những tv k đoán đúng có được tham gia trò chơi k chị ?
Em ạ, chưa chắc số nhiều đã là đúng. Về phần trò chơi thì chỉ dành cho các bạn đoán đúng thôi em ạ. Vì số lượng thành viên tham gia trả lời khá nhiều nên chỉ có 1 phần quà cho 1 bạn may mắn thôi.

phamkimcu0ng

Cựu Kiểm soát viên
Thành viên
9 Tháng mười 2018
1,683
7,939
561
Cà Mau
Trường trung học cơ sở Nguyễn Thiện Thành

Khoảng mấy giờ vậy chị? Hơn 20:30 rồi

Nguyệt 2k4

Banned
Banned
Thành viên
15 Tháng tư 2019
207
228
51
19
Hưng Yên
Trường THCS Đặng Lễ
Mặc dù em chưa kịp bình chọn nhưng hóng quá đi , tiện cũng có một số cuốn mình chưa có đọc tiện đọc luôn hehe

VânHà.D

HV CLB Địa lí
Thành viên
2 Tháng chín 2018
1,591
6,066
576
Bình Dương
THPT BẾN CÁT
Các bạn ơi, có ai hóng giống mình để tìm ra cuốn sách mà box lựa chọn và tìm ra người sở hữu chiếc TÚI RÚT không nào
Nhanh vào xem mình có phải là người đoán đúng sách không nào???????????????????

Pineapple <3

Học sinh chăm học
Thành viên
24 Tháng mười hai 2018
750
964
111
Hà Nội
THCS-THPT Tạ Quang Bửu
Các bạn ơi, có ai hóng giống mình để tìm ra cuốn sách mà box lựa chọn và tìm ra người sở hữu chiếc TÚI RÚT không nào
Hóng mãi luôn á, bắt đầu chưa chị?

Mart Hugon

Học sinh gương mẫu
HV CLB Hội họa
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
19 Tháng bảy 2018
1,794
2,817
396
Hà Nội
Teitan Tokyo
Em đã có mặt, nếu là người đoán đứng thì vui quá!:D

Nguyễn Ngọc Hạ Đan

Học sinh chăm học
Thành viên
8 Tháng chín 2018
346
441
76
Bến Tre
Trường THCS Hưng Nhượng
Em ạ, chưa chắc số nhiều đã là đúng. Về phần trò chơi thì chỉ dành cho các bạn đoán đúng thôi em ạ. Vì số lượng thành viên tham gia trả lời khá nhiều nên chỉ có 1 phần quà cho 1 bạn may mắn thôi.
ra kết quả nhanh đi chị

VânHà.D

HV CLB Địa lí
Thành viên
2 Tháng chín 2018
1,591
6,066
576
Bình Dương
THPT BẾN CÁT
Top Bottom