CLB Hóa học vui [Bình chọn] Nhân vật chủ đề cho minigame "NHÀ KHOA HỌC CỦA THÁNG" số đầu tiên

Hồng Nhật

Cựu Trưởng nhóm Hóa|Cựu Chủ nhiệm CLB Hóa học vui
Thành viên
29 Tháng sáu 2017
5,209
8,405
944
25
Cần Thơ
Đại học Cần Thơ
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào tất cả thành viên thân thương của diễn đàn HOCMAI!!! :)

CLB Hóa học vui đã nghỉ sinh hoạt trong tháng 9 vừa rồi, mục đích là để chuẩn bị cho sự trở lại đầy ấn tượng trong tháng 10 này. Trong một tháng vừa qua, BCN cùng các CTV đã bàn bạc để điều chỉnh nhiều hoạt động với mong ước tạo thêm nhiều nội dung thú vị có thể thu hút các bạn thành viên của diễn đàn HOCMAI tham gia. Chi tiết bạn có thể xem trong topic:
[CLB Hóa học vui] Thông báo về hoạt động của CLB Hóa học vui từ tháng 10/2018

Buổi sinh hoạt tiếp theo, sẽ diễn ra vào ngày 7/10/2018 (giờ sinh hoạt sẽ được thông báo sau). Đây là một họa động và trước đây chưa hề có tại CLB Hóa học vui, đó là minigame "NHÀ HÓA HỌC CỦA THÁNG" . Mong rằng các bạn có thể tham gia thật đông để tạo động lực thêm động lực cho chúng mình...

Đi vào vấn đề chính, hôm nay là còn một tuần nữa sẽ đến buổi minigame. Và theo kế hoạch thì hôm nay BCN sẽ đưa ra topic để các bạn bình chọn nhân vật chủ đề của tháng 10. Trước tiên, cùng điểm qua 10 nhà khoa học nổi danh của thế giới được sinh vào tháng 10, đó là:

1. William Ramsay
2. Alfred Nobel
3. Henry Cavendish
4. Niels Bohr
5. Henri Louis le Chatelier
6. Arthur Harden
7. Marcellin Berthelot
8. Adolf von Baeyer
9. Harvey Washington Wiley
10. James Chadwick

Topic sẽ đóng lại sau 3 ngày, nên các bạn hãy nhanh tay bình chọn cho nhà khoa học mình yêu thích nhất nhé!!! Chân thành cám ơn các bạn!!! :D
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------​
Tìm hiểu thêm nhiều về CLB, hãy truy cập: [CLB Hóa học vui] Bản đồ CLB Hóa học vui HMF
Nếu cảm thấy những hoạt động này thú vị, hãy giới thiệu cho nhiều bạn bè biết thêm về CLB nhé!!! :D

Kuroko - chan

Học sinh tiêu biểu
HV CLB Hội họa
Thành viên
27 Tháng mười 2017
4,573
7,825
774
21
Hà Nội
Trường Đời

CLB Hóa học vui đã nghỉ sinh hoạt trong tháng 9 vừa rồi, mục đích là để chuẩn bị cho sự trở lại đầy ấn tượng trong tháng 10 này. Trong một tháng vừa qua, BCN cùng các CTV đã bàn bạc để điều chỉnh nhiều hoạt động với mong ước tạo thêm nhiều nội dung thú vị có thể thu hút các bạn thành viên của diễn đàn HOCMAI tham gia. Chi tiết bạn có thể xem trong topic:

Buổi sinh hoạt tiếp theo, sẽ diễn ra vào ngày 7/10/2018 (giờ sinh hoạt sẽ được thông báo sau). Đây là một họa động và trước đây chưa hề có tại CLB Hóa học vui, đó là minigame "NHÀ HÓA HỌC CỦA THÁNG" . Mong rằng các bạn có thể tham gia thật đông để tạo động lực thêm động lực cho chúng mình...

Đi vào vấn đề chính, hôm nay là còn một tuần nữa sẽ đến buổi minigame. Và theo kế hoạch thì hôm nay BCN sẽ đưa ra topic để các bạn bình chọn nhân vật chủ đề của tháng 10. Trước tiên, cùng điểm qua 10 nhà khoa học nổi danh của thế giới được sinh vào tháng 10, đó là:

1. William Ramsay
2. Alfred Nobel
3. Henry Cavendish
4. Niels Bohr
6. Arthur Harden
7. Marcellin Berthelot
8. Adolf von Baeyer
10. James Chadwick

Topic sẽ đóng lại sau 3 ngày, nên các bạn hãy nhanh tay bình chọn cho nhà khoa học mình yêu thích nhất nhé!!! Chân thành cám ơn các bạn!!! :D
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------​
Tìm hiểu thêm nhiều về CLB, hãy truy cập: [CLB Hóa học vui] Bản đồ CLB Hóa học vui HMF
Nếu cảm thấy những hoạt động này thú vị, hãy giới thiệu cho nhiều bạn bè biết thêm về CLB nhé!!! :D
Số 4 nhá mọi người

Hồng Nhật

Cựu Trưởng nhóm Hóa|Cựu Chủ nhiệm CLB Hóa học vui
Thành viên
29 Tháng sáu 2017
5,209
8,405
944
25
Cần Thơ
Đại học Cần Thơ
Hiện tại số 2 đang đứng đầu nè, tiếp đến là số 4. Mọi người tiếp tục bình chọn vui vẻ nhé!!! :D:D:D

• Like
Reactions: hip2608

Forgert Me Not

CTV box "Sách - Người bạn vô giá"
HV CLB Hội họa
Thành viên
31 Tháng mười 2017
536
570
121
22
TP Hồ Chí Minh
Trường THPT Nguyễn Đình Chiểu - Mỹ Tho
Mình bình chọn cho số 4 vì thấy tên lạ quá

• Like
Reactions: Hồng Nhật

Võ Thế Anh

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng chín 2017
462
251
91
19
Bình Phước
Trường THCS Phú Nghĩa

1. William Ramsay
2. Alfred Nobel
3. Henry Cavendish
4. Niels Bohr
6. Arthur Harden
7. Marcellin Berthelot
8. Adolf von Baeyer
10. James Chadwick

em chọn số 1 vì em chỉ biết mỗi ông ấy thôi :p :p

• Like
Reactions: Hồng Nhật
Top Bottom