Music MIMS 23- FAKE LOVE- BTS

S I M O

Cựu Phụ trách nhóm Anh
Thành viên
19 Tháng tư 2017
3,385
9
4,342
649
Nam Định
Trái tim của Riky-Kun
Năm tháng vội vã - Vương Phi

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức
Tèn ten ... Chào mọi ngườiJFBQ00154070129B Cuối tuần rồi chúng ta cùng thư giản tí nào^^
Tiếp tục MIMS 23 lần này sẽ là bài hát đang làm mưa làm gió trên các bảng xếp hạng và cũng là bài hát được các bạn bình chọn nhiều nhất trong tuần vừa qua.
Đó chính là bài hát Fake Love-BTS có lượt views khá khủng và cũng là video chạm ngưỡng 1 triệu like nhanh nhất trong lịch sử YouTube với thời gian là 39 phút đã phá đảo hoàn toàn các bảng xếp hạng trên toàn thế giới. BTS đã thành công rực rỡ khi cho ra MV Fake Love để đánh dấu sự trở lại lần này.

=============
----------
Các bạn hãy bình chọn bài hát mà các bạn muốn được phát trên những số MIMS nhé!
Mình sẽ chọn ra những bài hát được bình chọn nhiều nhất.
Chúc các bạn nghe nhạc thật vui vẻ!
Thân ái!:D
Em nghe bài này rồi nhưng em ko thích vì vốn là em ko thích Kpop.
Yêu Đương - OSAD

• Like
Reactions: S I M O

Thư Vy

Học sinh gương mẫu
Thành viên
17 Tháng chín 2017
1,094
2,092
319
Nghệ An
Bangtan School <3
Tèn ten ... Chào mọi ngườiJFBQ00154070129B Cuối tuần rồi chúng ta cùng thư giản tí nào^^
Tiếp tục MIMS 23 lần này sẽ là bài hát đang làm mưa làm gió trên các bảng xếp hạng và cũng là bài hát được các bạn bình chọn nhiều nhất trong tuần vừa qua.
Đó chính là bài hát Fake Love-BTS có lượt views khá khủng và cũng là video chạm ngưỡng 1 triệu like nhanh nhất trong lịch sử YouTube với thời gian là 39 phút đã phá đảo hoàn toàn các bảng xếp hạng trên toàn thế giới. BTS đã thành công rực rỡ khi cho ra MV Fake Love để đánh dấu sự trở lại lần này.

=============
----------
DDU-DU DDU-DU - BLACKPINK đi ạ :D

• Like
Reactions: ARMY's BTS

Bảo Ngọc2901

Học sinh chăm học
Thành viên
5 Tháng tư 2018
274
401
66
Tiền Giang
THPT Chuyên Tiền Giang
Mình cũng thích nghe nhạc Kpop nhưng mình thích nhạc cổ điển hơn. Hai bản mình thích nhất đó là Beethoven virus và Symphony No.5 cả 2 đều là của Beethoven luôn.

Melon637

Học sinh
Thành viên
14 Tháng sáu 2020
63
191
36
TP Hồ Chí Minh
Trường tiểu học Nguyễn Văn Triết

=============
----------
Em là A.R.M.Y 3 năm rùi và các bài hát của BTS hầu như em đều đã nghe qua nhưng em thích nhất là mấy bài này nè: Fire nè, Boy with luv nè, DNA nè, Fake love nè, You never walk alone nè,....

Top Bottom